ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ของคอนโด 12

เริ่มโดย กาซอฟ, พฤษภาคม 20, 2021, 03:25:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กาซอฟ

ชอบสาวคนไหนมาที่สุด ช่วยบอกหน่อย ตอนต่อไปจะคลอดก็ต่อเมื่อคอมเมนท์ถึง200นะครับ ::YehYeh::

การตื่นนอนแต่เช้านี่ทำให้ผมได้มีเวลาบ่มเพาะสมาธิ เพราะเมียๆพากันนอนยังไม่ตื่น สักพักใหญ่ๆจะได้ที่ทำให้ผมเรียกคืนกำลังที่เสียไปเมื่อคืน ก่อนจะออกมานั่งเล่นข้างนอกตรงสวน การโชคดีที่มีเพนท์เฮ้าส์ใจเมืองกลาง แถมยังช่วยให้ผมบ่มกำลังสมาธิได้อย่างดี ผมนั่งคิดว่าไม่รู้จะเสียใจหรือยังไงดีกับการมีลูกถึง2คน ทั้งที่ตัวผมเองอายุก็แค่เนี่ยถ้าเทียบกับคนอื่น ยังไงก็แล้วแต่ผมก็ทำตามใจเมียๆ ปัญหาต่างๆพวกเค้าจะจัดการกันเอง ฟางเองบอกเรื่องที่ตัวเองท้องอีกรอบให้ที่บ้านของเธอฟังหมด ลูกของเธอซึ่งอายุ13ปีที่กำลังจะขึ้นมอ.2 ต่างดีใจที่จะมีน้องเพิ่มมาอีกคน คงมีการพูดคุยกันทั้งแม่ลูกแล้ว โดยที่ผ่านมาฟางจะเทียวขึ้นลงจากชั้นที่เธออยู่เสมอมา แต่แปลกมากผมไม่เคยเจอลูกฟางเลยสักครั้ง เรื่องนั้นเอาไว้ก่อน ตอนนี้มีเรื่องสำคัญมากกว่านั้น เนื่องจากตากริสได้ทิ้งระเบิดลูกใหญ่ให้ผมต้องไปตามล้างตามเช็ด ข้อความที่ส่งมาให้คือสั่งให้ผมไปจัดการช่วยคน ซึ่งเป็นลูกค้าใหม่แถมยังกำชับให้ดูแลดีๆ แต่สถานที่นัดหมายคือพัทยา ก็ได้แต่ทอดถอนใจ ทำไงได้มีแต่ต้องทำอย่างเดียว
ผมส่งข้อความในกลุ่มครอบครัว บอกว่าจะไปทำงานที่อาจารย์ได้มอบหมายให้ ไม่ได้ปลุกเพราะรีบไปเดี๋ยวจะไม่ทันเวลานัด รอบนี้ผมจะขับรถไปเองไม่ต้องห่วง งานเสร็จก็จะรีบกลับ พอรายงานตัวเรียบร้อย ผมรีบเบิ่งรถออกจากคอนโดทันควัน เก้าโมงกว่าผมมองดูเวลาน่าจะไปถึงก่อนบ่าย นี่ยังเป็นครั้งแรกที่ผมได้ขับรถออกไปต่างจังหวัดคนเดียวมันตื่นเต้นอย่างบอกไม่ถูก สุดท้ายเป็นได้แค่เพียงฝัน พี่ตุ๊กโทรมาดักแล้วยังขอให้โบมากับผมด้วย สุดท้ายผมจอดรถรอที่ปั้มรอโบนั่งแท็กซี่ตามมา โบมารอบนี้แต่งตัวดีขึ้นมากมีสไตล์ ไม่เหมือนที่เจอเหมือนวาน ดูดีมีภูมิฐาน มิดชิด ไม่โป้ อีกทั่งโบชวนผมคุยตลอดทางซึ่งมันไม่น่าเบื่อ เธอเล่าเรื่องเมื่อคืนที่มีอะไรกับแพรว แถมเธอยังอวดของใช้ที่พี่ตุ๊กซื้อให้ดู ดูจะไม่ค่อยกังวลอะไรมากกว่าก่อนๆ 

ผมขับตามโลที่ตากริสส่งมาให้จนถึง เป็นบ้านพักตากอากาศติดริมทะเล มีคนเหมือนการ์ดอยู่รอบบริเวณบ้าน มีคนเข้ามาเคาะกระจกรถไถ่ถามก่อนปล่อยผ่านเข้าไปจอดรถ น่าจะรู้อยู่แล้วว่าผมมา เลยออกมาต้อนรับนำทางผมไปเจอเจ้านายของพวกเขา โบติดสอยห้อยตามตามหลังผมมาติดๆ คงจะกลัวอยู่ไม่น้อย ขณะเดินผ่านสระว่ายน้ำหลังบ้าน มีปาร์ตี้สาวๆระดับพีอาเล่นน้ำอยู่ ยังไม่พอยังมีกลุ่มคนนั่งดูดไอซ์อยู่อีกด้านนึ่ง กระทั่งเราไปเจอผู้ชายคนหนึ่งอยู่ริมหาดกำลังนั่งดื่มด่ำกับธรรมชาติพร้อมเครื่องดื่มต่างๆ แม้เค้าจะแต่งตัวธรรมดาแต่ผมก็พอจะสังเกตออกอยู่บ้าง เค้าดูเป็นชายวัยกลางคนแต่ออกไปทางมีอายุเพียงยังดูหนุ่มอยู่ ชายคนนั้นลุกขึ้นพร้อมกับแนะนำตัวอย่างสุภาพ บอกว่าตนชื่อMJ มาจากฮ่องกง เค้ายังสนใจในเรื่องลี้ลับ ญาติของเขานั้นได้เคยถูกตากริสช่วยเอาไว้ เพียงแต่เค้าไม่มีโอกาสได้พบกับตากริส คนรู้จักติดต่อจนได้มาพบกับผมในวันนี้แหละ MJอยากได้เครื่องรางนำโชคไม่ก็พวกของขลังไว้ป้องกันตัวเพราะช่วงนี้ธุรกิจที่เค้ากับกำลังทำมันดูติดขัด จึงอยากจะได้ของนำโชคไว้เสริมความมั่นใจ คำสั่งจากอาจารย์ว่าให้นำศิราสีชาดให้กับเค้าไปพร้อมพูดคุยและอธิบายวิธีใช้ โดยผมอธิบายเป็นภาษาอังกฤษและมีเลขาช่วยแปลให้MJเข้าใจ พอเข้าใจเสร็จสับMJได้ให้เลขาก็ยื่นซองเงินสดให้ สุดท้ายผมก็ขอตัวกลับ 
ระหว่างที่ผมขับรถออกมาจากบ้านหลังนั้น โบดันบอกว่าตั้งแต่เช้ายังไม่ได้กินอะไรเลยเช่นเดียวกันกับผม พวกเราแวะเยี่ยมร้านอาหารซีฟู้ดริมหาด เป็นร้านที่ดูดีมากสายตาเจ๊าโบไม่เลวเลยทีเดียว เราสองคนพากันไปนั่งสั่งอาหารกินกันมีราคาพอสมควร แต่อร่อยอยากบอกต่อ ท้ายสุดเจ๊าโบตัวแสบก็สารภาพว่าร้านที่เรามากินนั่งกิน เป็นร้านที่เธอเห็นในIGดารามานั่งกิน เรานั่งคุยเรื่องเมื่อกี้ว่าคนคนนั้นต้องรวยมากแน่ๆ แถมยังพวกพริตตี้พีอาที่จ้างมาอีก โบยังเล๊าต่อว่าอย่างต่ำๆก็คนละ 1-2หมื่นอัพ ตอนนั่งกินเจ้าโบก็ดันทะลึ่งหยิบซองใส่ตังขึ้นมาดู เพราะผมให้เธอดูแลไว้ เธอถึงกับตกใจ ที่ในซองมีเงินจำนวน7แสน โบเอยถามว่าทำไมได้เยอะจัง ผมเลยแนะนำว่ามันคล้ายกับพระเครื่องเครื่องราง ในวงการบ้างทีมีของราคาเป็นหลักหลายสิบล้านก็ยังมี ของแบบนี้มันอยู่ที่ความเชื่อและความพอใจ ไม่ว่าอะไรก็เป็นเงินได้ ไม่ก็พวกนักสะสมของเก่ารูปแบบต่างๆ ประมาณนั้น เจ๊าโบฟังอย่างตั่งอกตั่งใจ ก็เหมือนวงการเด็กเอ็นเตอร์เทนนั่นแหละ อยู่ที่ความดังกับความสวย ถ้าสวยราคาก็อัพขึ้น ถ้ายิ่งด้วยก็ยิ่งเรทสูง 

อยู่ๆโบก็ยื่นมือถือหันรูปเน็ตไอดอลคนหนึ่งให้ผมดู ซึ่งเธอบอกว่าเธอชอบคนนี้มาก ผมมองดูรูปที่ไหนได้เป็นยัยรินตัวแสบ โบบอกว่าพี่คนในรูปเคยทำงานในแอพรายได้ดีมากเลยติดท๊อปมาเป็นปี อยู่ดีๆก็ไม่ทำกับแอพซะงั้น เธอยังตามIGของยัยรินด้วย เพื่อนรุ่นพี่ของโบเล่าให้ฟังว่ามีเสี่ยเอาไปเลี้ยงดูซะแล้ว ตอนแรกโบก็อยากทำงานกับแอพนี้แต่อายุยังไม่ถึง เพียงตอนนี้เธอโชคดีมากได้เจอกับพี่ตุ๊กรับปากจะพาไปคลีนิคเสริมความงามด้วย ผมคิดว่าก็ดีแล้วทำตัวดีๆ พี่ตุ๊กจะได้เอ็นดูนานๆ ผมก็เลยให้เค้าคิดตังก่อนพาเจ๊าโบออกจากร้าน ก่อนผมแวะเอาเงินเข้าบันชีตากริสแล้วก็พาเจ๊าโบกลับเข้ากรุง ช่วงขับกลับผมดูกลุ่มครอบครัวเห็นว่าพากันไปสปายดึกๆคงกลับ ถึงบ้านพี่ตุ๊กตอน 2ทุ่มนิดๆ มีคนมาเปิดประตูให้ผมเข้าไปนั่งรอข้างใน เจ๊าโบพาผมไปอวดห้องนอนของเธอ 

จู่ๆยัยแพรวออกมาจากห้องน้ำโบด้วยชุดวันเกิด ผมตกใจนี่หล่อเดินท่งๆในห้องคนอื่นแบบนี้
ทันไดนั้นแพรวกระโจนใส่ผม จนผมเซลงนอนที่เตียง และทำการจู่โจมทั้งหอมทั้งจูบดูดเลีย ไซร้ไปทั่วหน้า ราวกับว่าคนที่คิดถึงกันมานานแสนนาน เธอหิวโหยจนแถบจะกลืนกินผม มือเธอเร็วเผลอแค่ชั่วอึดใจ ถอดชุดผมออกหมดแพรวค่อมอยู่บนตัวผม เเละยังสัมผัสได้ถึงน้ำเงาะของเธอ ซึ่งมันแฉะจนเลอะเทอะออกมาหน้าท้องผม เอวเธอยังบดหน้าท้องผมจนทำให้น้องชายแข็งตรง ความเสียวมีร้อยให้ล้าน แพรวสามารถยั่วยวนผมได้ถึงใจขนาดนี้  เพียงบดอิท่าไหนไม่ทราบ ดันตรงรูพอดี แพรวจงใจโน้วตัวขึ้นแล้วแทกสวนกลับน้องผมผมอย่างจัง มันทำให้ผมเจ็บมาก (ให้ลองคิดดูว่า เราแค่จ่อแค่ปากรู แต่ยังไม่ได้เสียบ แล้วมีจิมิกระแทกสวนเข้ามาอย่างจัง จะทำให้หนังของย้องชายถูกดึงอย่างรุนแรง จบการบรรยาย) ผมร้องโอ๊ยด้วยความเจ็บ แต่แพรวเลื่อนตัวขึ้นมาดูดปากเพื่อไม่ให้ผมส่งเสียง พอเสียงผมหายไปเธอก็ทำแบบครั้งแรกที่เธอทำกับผมอีกครั้ง พอผมส่งเสียงอีกเธอกลับมาปิดปากผมต่อ ความรู้สึกผม มันทั้งเจ็บ ทั้งเสียว แพรวทำแบบนี้น้ำเงาะของเธอเลยชุมชื่นอาบน้องชายผม มันทำให้ผมได้เปิดใช้สกิวบุผาลำพันแบบไม่ได้ตั่งใจ เพราะการเกร็งน้องชายทำให้สมาธิไปอยู่ตรงนั้นอย่างหลีกเลี่ยงไม่ได้ ด้วยความที่เป็นเช่นนั้น ทำให้แพรวถึงกับกระตุกเสร็จ เกร็งตัว หยุดกระแทกแล้วค้างไว้อย่างนั้น แต่สายไปซะแล้วประจุไฟฟ้า จำนวนมากได้วิ่งไปด้วยร่างกายของเธอ ตอนนี้ร่างกายแพรวจะไวต่อการเสียดสีเป็นอยากมาก โดยเฉพาะอย่างยิ่งน้องสาวของเธอ จะเกร็งและขมิบรัดน้องชายของผมไว้ แพรวนิ่งไม่กล้าแม้แต่จะขยับ ด้วยเหตุนี้แหละ ผมเลยคิดจะเอาคืนเธอให้สาสม ขนาดดาเมียรักที่โดน passive skill นี้เข้าไป ถึงกับอิ่มไปเป็นอาทิตย์ ด้วยความที่หมดแรงบวกกับรามอารมณ์ที่ถูกเติมเต็ม ทำเอาผมมีเวลาเล่นจ้ำจี้กับคนอื่นได้
แต่ยัยแพรวนี้ก็ร้ายจริงๆ ต้องสั่งสอนหน่อยแล้ว ว่าอย่าเย็ดกับใครมั่วซั่ว ผมค่อยๆขยับน้องชาย แต่ยัยแพรว ก็กอดรัดผมแน่นขึ้น เหมือนพยายามจะบอกว่า อย่าขยับ เพียงแค่มันสายไปแล้ว ผมจะเอาคืนให้สาสม แพรวเหมือนจะรู้ทันแต่สายไปซะแล้ว ผมกอดเธอไว้แล้วซอยถี่แบบไม่ให้ตั้งตัว แพรวครางสุดเสียง น้ำเงาะของเธอพุ่งอยากกะหนังเอวี แต่ผมมีรึจะสน ผมจับท่อนแล้วดันเข้าไปอีกที ด้วยแรงดันน้ำเงาะทำให้น้องชายผมหลุดออกมา ผมยังไม่สะใจ ทำแบบนี้ซ้ำแล้ว ซ้ำเล่า น้ำเงี่ยนและเหงื่อเต็มที่นอน เปียกไปตั้งตัวผม และแล้วแพรวก็หมดสภาพ พร้อมกับผมที่ส่งน้ำกามเข้าไปในมดลูก แต่ให้เธอร้อนวูบวาบมีแรงและสติกลับมาอีกครั้ง พยายามหายใจให้ปรกติและเตรียมพื้นสภาพ จากพลังงานที่เสียไป ผมมองไปทางโบ ยืนตัวแข็งทื่อเพราะพึ่งเห็นบทรักอันเร้าใจไป ผมขอให้โบช่วยพยุงแพรวไปห้องน้ำทางผมแต่งตัวลงมานั่งรอข้างล่าง สักโบก็ตามลงมา โบบอกว่าพาแพรวเข้าไปนอนให้ห้องแล้ว ที่แพรวมาอาบน้ำห้องโบเพราะฟักบัวห้องแพรวมันชำรุด พรุ่งนี้เดี๋ยวค่อยซื้อมาเปลี่ยน โบกับผมนั่งคุยกันต่อ จนพี่ตุ๊กกับมาถึง เราทักทายกันเล็กน้อยจริงๆนะ แล้วผมจึงขอตัวกลับ กว่าจะถึงคอนโด ก็5ทุ่มไปแล้ว อาบน้ำนอน แกล้งบอกบรรดาเมียทั่งหลายว่าเพลียจากการขับรถ

pankea

กลับมาแล้วหลังจากหายไปนานนึกว่าลืมที่นี่เสียแล้ว ตอนใหม่นี่คงเป็นน้ำจิ้มพอให้หายคิดถึงสินะ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

มาแล้วๆ...ตอนนี้ก็เลยได้รู้ว่าลูกของฟางก็ยังอยู่กับฟางที่ห้องเก่าของฟาง แต่ไม่รุ้ว่ากี่คน แต่ที่แน่ๆปั๊บมีลูกของตัวเองสองคนลูกติดฟางอีกต่างหาก  ส่วนโบถ้ารู้ว่าเน็ตไอดอลคนโปรดกลายเป็นเมียปั๊บไปแล้วก็จะว่าอย่างไรนะ....5555

weeraj

หายไปนานมากครับขอติดตามต่อไปนะครับ

BłäčkMäñ_60

ถ้ายัยโบไม่ด้วย คงได้แอบหิ้วพีอาร์กลับมาซักคนนึงแหละงานนี้

Nong5670

หายไปนานมากเลยครับ กลับมาก็จัดเด็ดๆให้น้องแพรวเลยนึกว่าจะมีเผื่อให้น้องโบสักหน่อย

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม

นึกว่าจบไปแล้ว ขอบคุณครับที่มาต่อให้ ต้องเมียหลวงสิครับ คุณนิรดาชอบที่สุด รองลงมาก้อเมียน้อยน้องรินหลังๆไม่ค่อยมีบทเลย เมื่อไหร่จะมีบทจัดเมียๆๆพร้อมกันออกสื่อครับ สี่คนผัวเมีย

rahoo99

คุณนิรดาเนี่ยเจ๊งสุด รองมาก็คุญตุ๊ก หายไปนานต้องทวนของเก่า พระเอกยังเอวดุเหมือนเดิม

btr12345

ต้องกลับไปหาตอนเก่าอ่านทวนเลยเนี่ย 555

Worakorn Pongrat

หายไปนานเลย ยังชอบและติดตามอยุ่ ตลอด ไม่รู้ตอนต่อ จะมีเด็ก คลอดออกมายัง

Watchaphan

หายไปนานเลยจนแทบจะลืมเนื้อเรื่องตอนเก่าๆต้องย้อนกลับไปอ่านตอนก่อนหน้าเพื่อรื้อฟื้นนิดหน่อย ติดตามตลอดครับ

Lucky Naruk

มาแล้วหลังจากที่รออ่านมานาน สุดยอด

ns52800189NS

นานมากจนเกือบไปค้นตอนเก่าๆมาอ่าน
ดีที่จำได้....แต่ขอร้องละครับ สัก 100 เม้นจะได้ไหม....อย่าให้ถึง 200 เลยคราบ...มันทรมาน
นึกว่าสงสารเถอะคราบ.........

ยังเดาทางไม่ออกว่าศัตรูที่แท้จริงของพระเอกคือใคร......แล้วบรรดาเมียๆโดยเฉพาะเมียหลวงจะมีส่วนช่วยเหลือมากน้อยแค่ไหน

Tik K.

กลับมาแล้วรอนามากเลย แต่พระเอกเล่นส่ะแพรวน่าจะอิ่มไปหลายวันเลย

prem aree

รอเรื่องนี้นานมาก หายเงียบไปเลย ขอบคุณที่กลับมานะครับ