ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 31

เริ่มโดย เจตภูติ, พฤษภาคม 21, 2021, 09:16:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จรัญ บุญชู

มาสองคนดันไม่สู้และยอมให้จับ...ทั้งที่ตัวเองก็เหนียวอยู่แล้ว

singkanong

กำลังอินเลยเดาไม่ออกว่าจารย์เจษจะเอาตัวรอดแบบไหนนะตัวช่วยงานนี้ไม่น่าจะมีเสียด้วย

sammyadong

myzzr

หลังๆนี่ต้องโดนจนน่วมก่อน ถึงจะได้สาวๆมาปลอบ

teerawatc

ทีมจับกุมใช่ทีมเดียวกับที่นายเจษจ้่งมาครั้งก่อนหรือเปล่าครับ

คนอย่างเจษฏาคงไม่ยอมให้ตัวเองเสียท่าง่ายๆ​ หรืออาจจะเป็นแผนอะไรสักอย่าง​ เพื่อเป้าหมายของที่ณัฐฐาขโมยไป

chipchip

จะรอดไปได้อีกครั้งมั้ย หรือจะวางแผนอะไรที่จะเอาตัวรอดไปได้

Boran Mark

อาจารย์รอบนี้จะหลุดมาได้ไหมนะ ใครมาช่วยได้บ้าง

Iscore

ขอบคุณครับ มาเป็นสิบจับอาจารย์เจษไม่ได้แต่มาสองคนจับได้แสดงว่าอาจารย์เจษให้จับแน่แต่อาจารย์เจษจะไม่สู้เหรอให้เขารุมอยู่ฝ่ายเดียวมันไม่ใช่นะจัดเลยเอาให้หนัก
#อาจารย์เจษโดนลูกปืนอาคมไปแล้วจะรอดหรือเปล่านี้แต่คงจะไม่เป็นอะไรแน่แค่นี้เล็กน้อย

peddo

สุดสัปดาห์นี้ต้องอิ่มเอมแน่ครับ มีเรื่องดีๆให้อ่าน จารย์เจษจะได้ใจไปรึเปล่า มีสาวเข้ามาเรื่อยๆ แถมรู้ตัวว่ามีพลังพิเศษ จะกลายเป็นประมาทนะครับ ยังไงก็ตามเจี๊ยบอยู่ก้าวนึง เจษมีแผนสองมั้ยนะเนี่ย ขนาดให้คนของกำนันจับได้ง่ายๆ
โดนกระสุนอาคมเข้าไป จะไหวมั้ยเนี่ย ยันต์ที่สักจะช่วยได้ยังไงบ้าง อย่าบอกว่าหัวใจอยู่ข้างขวาเลยรอดนะครับ

เอกเอก

อึด ทึก ทน แต่โดนบ่อยๆ ก็ไม่ไหวนะ จะเป็นกระสอบทรายตลอดก็ไม่ดีน่ะ

Nong5670

ตะวัน123

โห้จารโดนจับง่ายไปป่าวคับมันต้องบู้ก่อนสิจารถึงยอมให้จับ

Matsudaira777

จารเสียโดนง่ายไปไหมหนิ รึมีแผนอะไรอีก

avena

อุส่าได้โชว์วิชา ตอนนี้กลับมาโดนจับซะแล้ว ::Angry::

jackkie

ปัญหาที่.เจษฎาขบคิดแก้ปมนี้​ ขอบคุณ​ครับ​ผู้​แต่​ง​สนุก​น่า​ตื่นเต้น​ติดตาม​ครับ​