ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 31

เริ่มโดย เจตภูติ, พฤษภาคม 21, 2021, 09:16:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

psm_mach

เรื่องนี้ตื่นเต้นเร้าใจมากครับมีให้ลุ้นแทบทุกตอน อาจารย์เจษจะเอาตัวรอดยังไง ถ้าไม่ใช่พระเอกคงเป็นปุ๋ยไปนานแล้ว ตอนแรกๆเป็นศัตรูกับเมียกำนัน ตอนนี้เพิ่มกำนันเข้าไปด้วย เสี่ยวีรชัยอีกเป้าหมายน่าจะเป็นของชิ้นเดียวกัน ยังไงก็อย่าให้ขาดตอนนะครับ คนอ่านลุ้นอยู่ ขอบคุณนะครับ

taka95

อาจารย์จะจัดการเอาตัวรอดอย่างไร ไม่งั้นอาจได้คุยกับรากมะม่วงแน่

kpnttn

แกล้งให้จับได้รึเปล่า มีแผนตลบหลังแล้วมั้ย

กันธิชานี่ หาเรื่องสบายตัวได้เรื่อยๆ เลยนะ

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: dawdom เมื่อ พฤษภาคม 21, 2021, 09:28:03 หลังเที่ยง
มาเป็นสิบดันจับไม่ได้ มาสองคนดันจับได้
ใครจะมาช่วย หรือเสดาะเชือกได้เอง

Chai Mas

อาตารย์จะเอาตัวรอดไปได้ยังไงละทีนี้

pssbr

Nuum123

อาจารย์เจษ จะเอาตัวรอดยังงัยละทีนี้

soidao

คาดเดาต่อไปไม่ถูกเลยครับว่าจะออกมายังไง

KonMol2

รอบนี้จะหนีไปยังไงน้า มีคนมาช่วยไหม

Naratt

Kuma_77

ReadOnly

chatjane4234

โดนจับได้อย่างนี้ใครจะมาช่วยอาจารย์เจษได้ละเนี้ย 

ekkpol

jeab2504