ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮันนีมูลลลลลล

เริ่มโดย DEVIL WORLD, พฤษภาคม 23, 2021, 05:13:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vi vo

รีเมคเหรอ เป็นซีรีย์ด้วย น่าติดตามม

rongler2524

takemeout99

ไม่ได้อ่านเวอชั่นแรก  สรุปบีบริสุทจิงมั้ยหว่า55

narutokkk

bunkerd2523

มุมตัวละครนี้ก็สนุกดีครับ ผัวยังไม่ได้เปิด บีน่าจะแอบฯแล้วติดใจ

BROCCOLI

pamaaeng

เอามาเล่าในมุมมองนี้ ก็เสียวแบบปวดตับ.. วูบไปทั้งคืน ไม่รู้ว่าน้องบีจะโดนไปกี่ที

overspirit

แนวนี้​ ลุ้น​มาก​ ต่อหน้าต่อตาเลย

喜欢读

ต้นฉบับ​ตอนจบน้องบีท้อง​ พัทไม่รู้​เรื่อง​ ว่าเมียโดนรุม​ มาลุ้นดูว่าพัท​ไม่รู้​จริงเหลือ​แกล้ง​ไม่รู้​ 

SpetsnaZ

ตื่นเต้นดีครับชอบๆแบบนี้

grigori00

บีโดนวางยาง จนติดใจแน่ๆ
เป็นเรื่องเก่าที่นำมาเกริ่นได้น่าสนใจครับ รอดูเวอร์ชั่นต่อ ครับ

เหมือนผมจะคุ้นๆเวอร์ชั่น ออริจินอลอยู่นะครับ ฮ่าๆ

Hamakuka

เคยอ่านเวอร์ชั่นเก่า ชอบ

Titanจู่โจม

nicky1976

ชอบอ่านแนวนี้ สาวสวยโดนคนอื่นเปิดซิง จัดหนักยันเช้าเลย

MBCLK

หนึ่งในเรื่องเยี่ยมที่เคยอ่านครับ