ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮันนีมูลลลลลล

เริ่มโดย DEVIL WORLD, พฤษภาคม 23, 2021, 05:13:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

forzakhan

สลับมุมมอง ดีเหมือนกันค่ะ

mai_1

สนุกดีครับ แนวนี้  ติดตาม ครับ

warin89

ทำไมโดนง่ายๆ ละบี เรื่องนี้คุ้นๆเหมือนกัน

Sperfg12345

แนว ntr แนวแบล็คเมย์แบบนี้เริ่มหายาก คนแต่งเมียหมาของผมก็หายหลังจากแต่งเรื่องอื่นค้างไว้ หวังว่าเรื่องนี้จะจบเลยมีเรื่องอื่นๆมาใหม่นะครับ

Chetang

บีน่าจะเมาเลยไม่รู้ตัว ช่างเลยซ่อมรถให้ตั้งแต่กลางคืน

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: automilo เมื่อ พฤษภาคม 23, 2021, 05:26:56 หลังเที่ยง
คุ้นๆเหมือนเคยอ่านเรื่องนี้มาแล้วแต่อีกมุมมองหนึ่ง
บีน่าจะชอบให้รุมนะ จะร่วมด้วยดีไหม

rangsitboyyy

sakda silakhom

โดนวางยาจนหลับเมียโดนลงแขกไม่รู้ตัว

wangdora29

พัทช่างไม่รู้อะไรบ้างเลยยย

jung1622

Davilhades

555ชอบแนวนี้แหะเหมือนจะรู้แต่ก็ติดว่าฝันทุกที

Debaker Singlek

เหมือนจะเคยอ่านนะ เนื้อเรื่องคุ้นๆ จริงอย่างที่บอก ว่าดัดแปลงมา แต่ก็ได้อารมณ์ในการอ่านไปอีกแบบ

aungsudza

pong244

อยากรู้ว่าฉบับดัดแปลงจะเป็นไง

เดช12341