ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮันนีมูลลลลลล

เริ่มโดย DEVIL WORLD, พฤษภาคม 23, 2021, 05:13:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Jirachat2

ขนาดนี้แล้วยังไม่รู้เรื่องอีก   มอออ

sell1

มุมอีกด้านของอีกคน ดีไปอีกเเบบ

Ritsy

I2ta3ta3

คุ้นๆเหสือนจะเคยอ่านผ่านๆมานะคับสงสัยต้อบไปหาอ่านมุมของบีมั่ง

jchaiwut

SilentKnight

เรื่องราวน่าลุ้น ยังไม่เคยอ่านเรื่องก่อนน่านี้เลย ต้องไปหาแหละ

1819

พัทโคตร ประมาท เลย บีเอง ไม่รู้ว่าโดนยา หรือ เพราะ อารมณ์ชอบเถื่อนๆอยู่แล้ว    เสียดาย บีแทนพัทแทนที่จะไดเปิดซิง   เพราะความประมาท เลยแท้ๆ ที่ไว้ใจพวกขี้เมา 
editเจ็บใจสุด   คือไม่ใช่ลูกพัทนี่ดิ แต่ก็ยังเชื่อ   แต่  ถ้าพัทรักบี แล้ว บี ไม่มั่วอีก ก็คงทำใจได้แหละ
ปล. เหมือนเคยอ่านเรื่องนี้ แต่ เป็นมุม รวมๆ   ต้องขอบคุณไรท์ ทีาเอามุมของพัท มาเขียนต่อ  ต่อไปก็ขอ มุมของบี
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

nsrichantamit

BłäčkMäñ_60

น้องบีน่าจะร่านแตกไปแล้วแน่นอน ถึงได้ยอมให้2ช่างรุมแบบนี้

น้องบีรีบกลับมาเล่าในมุมของน้องบ้างว่าโดนช่างจัดอะไรท่าไหนยังไงบ้างคับ

twinstower

บีไม่น่าจะรอดนะครับ แต่จะโดนไปมากน้อยแค่ไหนเท่านั้นเอง มีความรุ้สึกแบบขาดๆหายๆ ตื่นเต้นครับ

kajhonsa

arsenyo

น่าจะโดนทั้งคู่นะวางยาอ่ะ

Manoptana

งานนี้พัทได้ฉลองฮันนี่มูนด้วยเหล้าป่า บีก็คงโดนไปด้วยทั้งเหล้าทั้งของช่างสองคนจนไม่ปลุกพัทแล้ว

notbaby007

สงสัยน้องบีโดนวางยาแน่ๆ​  ตอนต่อไปอยากให้มาความรู้สึกในมุนของบีบ้างครับ