ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮันนีมูลลลลลล

เริ่มโดย DEVIL WORLD, พฤษภาคม 23, 2021, 05:13:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DEVIL WORLD

เรื่องนี้ดัดแปลงมาจากเรื่อง พัท&บี ที่เจ้าสาวโดนรุมในร้านปะยาง โดยนำมาเล่าในมุมของพัทตัวระครในเรื่อง  หวังว่าจะชอบกัน
::Thankyou::
::Thankyou::

ผมชื่อพัท เป็นหนุ่มวิศวะจบใหม่ไม่กี่ปี แต่ผมแต่งงานแล้วนะครับ  แฟนผมชื่อ บี อายุ25ปี  ตลอดเวลาที่คบกับบีผมไม่ได้มีอะไรกับบีเลย ผมให้เกียรติบีมาก บีเองก็บอกว่าเธอยังบริสุทธิ์ ผมเลยรอแต่งงานแล้วไปเที่ยวฮันนีมูลกันก่อน ที่บียังบริสุทธิ์ไม่ใช่ว่าเธอไม่สวยนะ แต่กลับกันบีคือดาวมหาลัย แถมยังมีผู้ชายหลายๆคนเข้ามาจีบบีตลอด แต่พวกนั้นก็ล้วนเป็นผู้ชายที่ต้องการจะได้สะส่วนมากเพราะอะไร อันนี้ก็แน่อยู่แล้ว มันตั่งแต่ก่อนบีเป็นดาวมหาลัยแล้วสะอีก แต่ผมกับบีคบกันมาตั่งแต่ม.ต้น ผมเลยกันท่าได้ตลอด แต่พอบีได้เป็นดาวมหาลัย ผมก็มีแอบหวั่นๆเพราะบีถูกชักชวนให้ถ่ายแบบลงนิตสารรายเดือนฉบับนึง ในชุดว่ายน้ำแบบทูพีชและวันพีช โชว์หุ่นสวยเห็นสัดส่วนหน้าอกอวบคัพc 38ที่ทะลักล้นและกางเกงว่ายน้ำผ้ายืดรัดรูปที่ปิดเนินอวบอูมโหนกนูนของบีไม่มิดเห็นนูนเป็นร่องกลีบชัดเจน นั้นละที่ทำให้หนุ่มๆทั้งหลายที่ได้เห็นรูปบีชุดที่ลงนิตยสารรายเดือนฉบับนั้นต่างพากันหือฮาเข้ามาจีบบีเยอะตามๆกัน ผู้ชายหลายคนช่วงนั้นต่างพูดจากันเป็นชีวิตประจำวัน บางคนพูดดีก็บอกบีสวยน่ารักบอกบีเป็นคนหุ่นดีสมบูรณ์แบบ แต่บางคนที่พูดจาไม่ดีก็พูดลามก บอกบีแฟนผมน่าเย็ด บางคนก็พูดว่าอยากจะเย็ดคาชุดนักศึกษา บางคนก็บอกชุดว่ายน้ำในนิตสาร แต่พวกนั้นก็ได้แต่พูดแต่ไม่ได้แอ๊มบีสักคน เพราะบีไม่ชอบคนพวกนี้อีกทั้งยังเกลียดด้วยเธอเลยไม่ให้ค่าพวกนั้น!ผมเลยโล้งอกไป

แต่สงสัยกันละสิว่าแค่นี้ทำไมถึงเอามาเล่า จริงๆมันก็เรื่องเสียวๆอยู่ช่วงนึง ช่วงที่ผมกับบีแต่งงานกันแล้ววันต่อมาผมก็พาบีไปเทียวฮันนีมูนกัน จริงๆคือ ผมเองก็จะใช่ช่วงเวลานี้เก็บผลผลิตที่รอคอยแหละครับ นั้นคือการที่จะได้มีอะไรกับบีเจ้าสาวที่เก็บความบริสุทธิ์ไว้ให้ผม แต่วันนั้นเป็นจุดเริ่มต้นที่ทำให้ผมมีอารมณ์บ่อยๆเวลาที่เห็นบีอยู่ในกลุ่มผู้ชาย

"10 พฤษภาคม พ.ศ. 2554 หลังคืนแต่งงาน"
   (วันที่9พฤษภาคมคือวันแต่งงานผมกับบีครับ)

ผม ขับรถไปพาบีไปเที่ยวฮันนีมูน ระหว่างทางบีก็เอามือมาวางที่เป้ากางเกงผม บีจับแท่งของผมเล่นนอกผ้ามาตลอดทาง เธอคงจะยั่วผมอยากมากๆ แต่ทันก็ดีนะเพราะเวลามีอะไรกันจะได้เปิดบริสุทธิอย่างประทับใจ ผมพาบีนั่งรถแวะเที่ยวไป เรื่อยๆจนมืด พอผมแน่ว่าไม่มีใครมองเห็นผมกับบีในรถ ผมก็เริ่มเอาคืน บี เจ้าสาวของผม ที่จับแท่งผมเล่นนอกผ้ามาตลอดทาง ผมแวะจอดรถตรงข้างทาง จับ บี ถอดกางเกงในออกและถอดบราออกด้วย บีเลยสวมใส่แค่เพียงกระโปรงพรีทสั้นๆดูน่ารักกับเสื้อยืดแขนกแล้วผมก็ขับรถต่อไปยังภูเก็ต แต่พอมาถึงถนนช่วงนึงที่มันค่อนข้างมืดมากและก็เปลี่ยวมากด้วยตลอดสองข้างทางไม่ค่อยมีบ้านผู้คนเลย ผมก็พึ่งสังเกตุเห็นเข็มความร้อนของรถมันขึ้นจนเกือบถึงขีดแดง ผมเลยต้องหาอู่ซ่อมก่อน ผมค่อยๆลดคันเร่ง ขับไปช้าๆจนเจออู่ริมทาง เลยเข้าไปจอดเพราะแสงไฟยังสว่าง พอผมขับเข้าไปจอดคนงานในร้านก็ออกมาถามว่าเป็นอะไรแล้วไปหาไฟมาส่องดูรถให้
ก่อนจะสรุปว่าปั้มน้ำรถเสีย แล้วหันไปเรียกช่างอีกคนที่กำลังนั่งกินเหล้าอยู่ เป็นชายตัวใหญ่ผิวดำที่คนงานที่เรียก เรียกว่าว่าช่างดำลุกมาจากโต๊ะที่เค้านั่งกินเหล้า คนงานที่เรียกชื่อวุฒิ เขาบอกรถผมสงสัยปั้มน้ำเสีย ช่างดำก็ดูอยู่พักนึงก็บอก ผมว่าต้องทิ้งรถไว้นี่ก่อน เพราะปั้มน้ำอะไหล่ที่อู่หมดเลยต้องรอซื้ออะไหล่ตอนเช้า ผมเลยถามหาที่พักหรือโรงแรมแถวนั้น วุฒิบอกแถวนี้มีก็แต่วัดที่คนเดินทางแวะขอนอน ส่วนโรงแรมต้องเข้าไปที่ตัวเมืองถึงจะมีซึ่งอยู่ไกลกว่า100โล ที่แรกผมก็จะยืมมอเตอร์ไซต์ที่อู่ไป แต่วุติบอกว่าทางมันเปลี่ยวมาก แถมมอเตอร์ไซต์ไฟก็ไม่ค่อยสว่างและแถวนี้ก็มีข่าวจี้รถกันบ่อย ผมเลยล้มเลิกเพราะถ้าไปมีหวังไม่รอดแน่ ช่างดำเลยบอกให้ผมกับบีพักที่อู่ไปก่อนในคืนนี้  ผมกับบีก็นอนไม่หลับแน่เพราะที่อู่มันมีแค่โซฟาเก่าๆที่จะสามารถนอนได้ แต่ผมก็ไม่รู้ว่าเพราะอัธยาศัยดีหรือห่วงผมกับบีเบื่อ วุติกับช่างดำเลยชวนให้ผมกับบีมานั่งกินเหล้าด้วย ด้วยความที่ผมเองก็เบื่อๆที่ไม่มีทางไปก็เลยพาบีเดินตาม ช่างดำไปนั่งร่วมวงที่วุติกับช่างดำกินเหล้ากันอยู่  ช่างดำตัวใหญ่ผิวดำเข้มสักลายที่ต้นแขน ส่วนวุติ ตัวล่ำบึ้กผิวคล้ำแต่ไม่ดำเท่าช่างดำ ผมกับบี พอผมกับบีเข้าไปนั่งร่วมวงด้วย วุติก็บอกว่าบีหน้าคุ้นๆเหมือนเคยเห็นที่ไหน ก่อนจะพูดต่อว่าเหมือนจะเห็นถ่ายแบบในชุดว่ายน้ำ ผมกับบีก็ยิ้มๆให้ ก่อนที่วุติจะเข้าไปข้างในอู่แล้วเดินออกมาพร้อมหนังสือเล่มที่ผมกับบีคุ้นตา มันคือหนังสือที่บีถ่าบแบบชุดว่ายน้ำแบบทูพีชและวันพีช วุฒิ บอกว่าชื่นชอบหนังสือเล่มนี้มากและจำภาพในเล่มได้หมดทุกภาพ  แล้ววุติก็พูดว่านางแบบในเล่มคล้ายบีมาก จนช่างดำที่นั่งอยู่อีกมุมก็มองที่หนังสือแล้วมองที่บี ก่อนพูดว่าคล้ายจริงๆ ตอนนั้นไม่รู้ว่าบีคิดอะไรถึงได้บอกว่านางแบบคือบีจริงๆ แล้ววุติกับช่างดำก็ทำหน้าเหมือนไม่อยากจะเชื่อ ก่อนจะพูดว่าไม่คิดว่าจะได้มีโอกาสเจอ แล้วในขณะนั่งดื่มกับพูดคุยกันไปด้วย ผมก็รู้สึกว่าช่างดำกับวุติ ดูจะมองบีที่อยู่ในชุดเสื้อยืดแขนกุดกระโปรงพรีทสั้นๆเป็นพิเศษ เอาแต่ชมว่า ผมโชคดีได้แฟนสวยน่ารักคุยเก่งไม่ถือตัว แต่สายตาทั้งสองคนกลับมองบีตาเป็นมันเลย พอกินไปพักนึง ช่างดำกับวุติก็ดูยิ่งเมาพวกนั้นก็ยิ่งกล้าแซว บีที่ตอนนี้ก้มลงหยิบหนังสือเล่มนั้น ตอนนั้นผมสังเกตุว่าคอเสื้อยืดของบีหย่อนลงหน่อยนึง จนช่างดำกับวุติก็แอบมองกันใหญ่ พักนึงวุฒิก็บอกว่า บี ตัวจริงสวยน่ารักกว่าในรูปที่เห็นในหนังสืออกขาวสวยหัวนมตั้งเลย ที่แรกผมได้ยินได้มองไปที่บีคิดว่าบีจะแสดงอาการเหมือนปกติแต่ก็เงียบ บีนั่งยิ้มๆเหมือนเธอไม่โกรธ แต่ผมกับรู้สึกเสียวๆข้างในท้อง ผมเลยหันมาทางบีสังเกตุดูนมบีก็เห็นว่ามันนูนแทบทะลุเสื้อขึ้นมาเลยย บีน่าจะไม่ได้ใส่เสื้อในคงใส่ไม่ทันตอนลงจากรถจนผมสงสัยอีกว่ากางเกงในบีใส่ทันรึป่าวแล้วตอนนั้นอารมณ์ของผมก็ดันนึกอะไรเสียวๆขึ้นมา ถ้าเกิดทั้งสองคนเกิดเมาหนักจนคุมตัวเองไม่ได้ขึ้นมา แล้วทำอะไรเกินเลยจะเป็นยังไง แต่อีกใจก็กลัวทั้งสองคนทำแบบนั้นเหมือนกัน เพราะทั้งสองคนดูหน้าตาเถื่อนๆและก็พึ่งรู้จักกันด้วย แต่พอเห็นบีรับแก้วเหล้าที่วุติยื่นมาให้ผมกับบีคนละแก้วก่อนจะยกแก้วจิบๆลองรสชาติ แล้วกระดกดื่มหมดแก้วตามที่ช่างดำบอกผมก็เห็น บี เริ่มหน้าแดงขึ้นมา คงเพราะปกติบีเป็นคนที่ไม่ชอบดื่มมีบ้างก็นิดหน่อยถ้าไปกับผม แต่พอผมดื่มบ้างถึงรู้ว่าเหล้าที่ช่างดำดื่มมันโครตแรง ระหว่างนั้นทั้งช่างดำกับวุติก็เอาแต่ชมบี ด้วยความมึนจากเหล้าแก้วเหล้าเมื่อกี้บวกอารมณ์ของผมที่คิดทะลึ่งๆ ผมก็ถามทั้งสองว่าชอบภาพในหนังสือหรอ ทั้งสองคนก็บอกว่าชอบ และและตอนนั้นผมก็เห็นวุฒแอบมองบี ผมเลยดึงบีเข้ามากอดพร้อมกับแกล้งให้มือไปดึงคอเสื้อยืดบีลง ทำให้นมขาวขวบออกมาโชว์ พวกวุติกับช่างดำที่มองอยู่ ทั้งสองคนมองตาแทบถลน แล้วช่างดำก็พูดว่าขาวจังจนบีหันไปถามช่างดำว่าอะไรขาว  ช่างดำก็พูดจาขอโทษขอโพยบอกบอกว่าตะกี้ขอโทษที่มองนมบีแต่มันเห็นเองมันขาวมาก ผมเลยบอกบีว่าอย่าถือสาคนเมาบีเลยไม่ว่าอะไร พอช่างดำพูดจบวุติก็พูดต่อว่านมบีสวยมากไม่เคยเห็นนมของใครสวยอย่างนี้เลย ด้วยความนึกสนุกอยากแกล้งบีผมเลยจับมือวุฒที่นั่งใกล้ๆให้ยื่นมา คล้ายจะให้ขยำบีบนมบี
              "อุ๊ย บีอุทานเมื่อเห็นผมจับมือวุฒิยื่นมาจะจับนม บีขัดขืนตีมือผมดังเพี๊ย!!
     กะเแกล้งให้บีมีอารมณ์ ผมกำลังลุ้นด้วยว่าบีจะเมาจนปล่อยให้จับไหมแต่ผิดคาด ตอนขับรถมาผมคิดว่าบีเจ้าสาวของผมกำลังมีอารม์อยู่ พอรถมาเสียบีเลยหมดอารมณ์  แต่พอผมมองหน้าบีผทก็เห็นว่าบีหน้าแดงกว่าตะกี้ ผมกับบีจากที่นั่งเล่นๆก็เริ่มนั่งดื่มกินกับช่างดำแล้วก็วุติอยู่ที่แคร่หน้าอู่ ตอนนั้นบรรยากาศไม่เลวอากาศก็กำลังดีไม่มียุงด้วยนาน ๆ จะมีรถผ่านมาคันนึง แล้วพอผมดื่มไปอีกแก้ว ผมก็รู้สึกว่าจะวูบไปแต่ยังพอมีสติอยู่นิดหน่อยให้รับรู้สิ่งรอบข้าง แต่ไม่พอควบคุมร่างกายให้ขยับตามความต้องการได้ พอผมวูบไปคาวง ผมก็ยังได้ยินบีขอให้ช่างดำกับวุติช่วยประคองตัวผมเข้าไปนอนบนโซฟาในอู่ ซึ่งห่างจากแคร่ที่นั่งดื่มแค่6เมตร พอผมมานอนที่โซฟาผมก็ได้ยินทั้งสองคนก็ไปดื่มต่อ ส่วนบีผมก็ได้ยินเสียงเบาๆของเธอบอกว่าจะไปนั่งเล่นกับช่างดำและวุติ เพราะโซฟาผมนอนเต็มจนไม่มีที่ให้บีนั่ง แล้วเสียงเดินของบีก็หางออกไปทางแคร่ไม้ที่ช่างดำกับวุติดื่มกันอยู  ผมพยายามจะลืมตาแล้วหันมองไปทางที่บีอยู่แต่ก็เหมือนคนเป็นอัมพาต  พักนึงผมก็ได้ยินวุติถามว่าบีถ่ายวีดีโอเก็บไว้ทำไม แล้วก็มีเสียงบีตอบเบาๆ จริงแล้วตั่งแต่ออกมาจากบ้าน บีจะถ่ายvlong กแล้วพักนึงผผมก็ได้ยินเสียงขาดๆหายๆของช่างดำกับวุติ

"ถอด..ออกๆ  ถลกๆ...ขึ้นๆ..จากนั้นก็มีเสียงบอกบันทึกไว้  อวบๆ..บี...มาก..ทั้ง...นูน..มีคลุมบางๆ

แล้วก็มีเสียงร้อง..อุ๊ยๆเบาๆ..ผมได้ยินไม่ชัดเลยไม่แน่ใจว่าใช่เสียงบีไหม แล้วก็มีเสียงบอก...แอ่น..เยิ้ม..เยิ้ม..ว่ะ

แล้วพักนึงก็มีเสียง จุ๊บ..จุ๊บ..คล้ายคนดูดอะไรสักอย่าง จุ๊บบ..จ๊วบ..เสียงมันขาดๆหายๆเพราะสติผมมันจะหลุดวูบหลับ เสียวมันดังอยู่นานเท่าไหร  ดังอยู่นานเท่าไหร  ต่อมาก็มีเสียง อมๆ..แล้วก็เสียง..อุ๊ฟ อุ๊ๆ..อ๊วบ..บบ..คล้ายเวลาดูดไอติมแล้วต่อมาก็มีเสียง..อ๊อก..อ๊อก..แคร๊ก..คล้ายอมอะไรแล้วสำลัก

ต่อมาก็มีเสียงคล้ายเสียงคราง..อูยย...เจ็บ..อย่า...ดัน..ว้ายๆๆ..เสียงมันเบาแล้วยังขาดๆหายๆ แล้วก็มีเสียงผับบ..บบ..ขาดเป็นช่วงๆ ผับบ..ผับบ..เว้นระยะนอนเพราะสติผมกำลังจะดับมืดลงทักที ผมพยายามที่สุดแล้วแต่มันก็ขาดช่วงพอสมควรจึงไม่รู้ว่าเสียง ผับ..บบบ.ที่ได้ยินมันคือเสียงอะไร แล้วต่อมาก็มีเสียงวุฒสูดปาก..อู๊ย..เบาๆ เหมือนพึ่งกระดกเหล้าเข้าปาก แล้วต่อมาก็มีเสียงคล้ายบีร้อง อึ๊บๆ..อูยย ซี๊ดด..ผับบ..ปนกัน จากนั้นก็มีเสียงวุติขาดๆหายๆ..ข้าง..ใน..อือ..มะ..ลูก..เข้า..ลูก..บี...หัว สนิท..มะ..ลูก..บี...น้ำ...เข้า..บีเลย และตอนนั้นสติของผมก็ดับวูบไป  ตื่นมาอีกที่ก็ตอนเช้า

พอตื่นมาผมก็เห็นว่าบีนั่งอยู่บนโซฟาข้างๆผมโดยมีวุติกับช่างดำยืนอยู่ตรงหน้าบี  ทั้งสองคนยิ้มให้ผมเช่นเดียวกับบี และผมก็พึ่งสังเกตุว่าปากบีเป็นมันแต่ผมไม่นึกอะไรมาก นึกว่าแค่ว่าบีคงทาลิปมัน แล้วช่างดำก็บอกผมให้ไปอาบน้ำก่อน ผมก็เลยขออนุญาตแล้วไปเข้าห้องน้ำ  ระหว่างนั้นไม่รู้เสียงทีวีที่เปิดดังลั่นข้างนอกมันเป็นรายการอะไรหรือหูผมแว๊วไปเอง ผมได้ยินเหมือนเสียงครางแต่เบามากๆ แล้วก็เสียง ผับบ..บบ..ผับบ..ผับบ..เบาๆจนผมราดน้ำขันสุดท้ายแล้วเปิดประตูออกมา ผมก็เห็นบีทำท่าเหมือนจัดกระโปรงอยู่ตรงผนัง หันหน้าหาวุติเหมือนกับยืนคุยกัน แล้วช่างดำก็เรียกผมออกไปนอกห้อง บีก็บอกให้ผมไปก่อนเธอบอกรอโทรศัพท์ชาทแบตแปบนึง พอออกไปผมก็ปิดประตูกระจกบานเลื่อนสีดำตามเดิมก่อนเข้ามาอาบน้ำ แล้วไปคุยกับช่างดำ ระหว่างนั้นไม่รู้ว่าตาผมลายหรืออย่างไร ในกระจกมันเหมือนมีเงาของบีคุกเข่าทำอะไรสักอย่าง(มันเหมือนว่าเงานั้นกำลังโม๊คให้เงาผู้ชายที่ยืนแอ่นอยู่ สักพักก็เหมือนเงาทั้งสองจัดเสื้อผ้าให้เข้าที่ ก่อนที่ประตูกระจกจะเลื่อนเปิด แล้วมีร่างบีกับวุติเดินออกมาพร้อมกัน 

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
เจ็บกว่าตัวสำรอง ก็คือตัวสำรองของตัวสำรอง

automilo

คุ้นๆเหมือนเคยอ่านเรื่องนี้มาแล้วแต่อีกมุมมองหนึ่ง

porbasscover 5555

ตื่นเต้นเหมือนต้นฉบับ เลยครับ

onetow2006.1

ดัดแปลงได้อารมณ์อีกแบบเลยครับ

Hamez

ต่อเลยครับท่าน ชอบแนวนี้เลย

เอเค

ไม่ค่อยมันเหมือนตอนบีเล่า

D4rthvader

Monari

beerrescue

ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

××Mon××

พัทยังคิดว่าตัวเองเปิดซิงป่าวล่ะน้อ

Wiwek

ตื่นเต้นดีครับ ได้ลองตามจากอีกมุมนึง

niwat_999

ถึงจะคุ้นๆแต่อ่านแล้วเสียวดีขอบคุณครับ ::WooWoo::

akennya

Lactasoy Milk

เมียโดนเคลมซะแล้ว ติดใจโดยไม่รู้ตัว

nan bhuket