ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮันนีมูลลลลลล

เริ่มโดย DEVIL WORLD, พฤษภาคม 23, 2021, 05:13:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NarutozII

โห มีอีกมุมหนึ่งด้วย ชอบเรื่องที่มีการเล่าแบบ 2 มุมมองมากครับ มันให้ความรุ้สึกแบบ คนละฟิวเลย

Tone2526

ตื่นเต้น ดีครับชอบอ่านมากครับแนว
ที่เป็นมุมมอง สองด้านแบบนี้

Zazaja

poppop1

เรียบเรียงได้น่าอ่านมากครับมุมมองนี้

aumz025

ดัดแปลงได้อารมณ์มากเลย

หัตถ์ อาสา

genoside

เหมือนเคยเจอต้นฉบับ แต่ยังไม่เคยอ่าน ขอลองอันนี้ก่อนนะครับ

readingbung

mrtevada

ชอบแนวนี้ จัดไปยาวๆ สนุกมากครับ

tatazakup

น่าจะโดนวางยาด้วยมั้งครับเนี่ย

redshift

Godfather_1

เวอร์ชั่นเจ้าบ่าว หรือเจ้าสาว จะเสียวกว่ากันนะ