ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮันนีมูล2&side story

เริ่มโดย DEVIL WORLD, พฤษภาคม 24, 2021, 03:22:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pok1234

น้องบีโดนเจ้าของร้านห​แล้วนายดำและน้องบีจะรอดไหม​ 

Diavolo

ทอกระดอก

darkshadow0504

Kinga

กว่าจะโดนของสามี ต้องเจออีกกี่คนเนี่ยน้องบี

skizzor5441

ชอบให้คนโดนกระทำมาเล่ามากกว่าครับ มันถึงใจดี

Ty809

อิจฉาวุฒิจังอยู่ไก็ด้เปืดซิงเฉยเลย

veget

การเล่าแบบมุมมองของบี ทำให้เนื้อเรื่องชัดเจนขึ้น รู้สาเหตุที่ทำไมบีถึงยอมง่ายๆ แต่สุดท้ายก็เป็นเพราะอารมณ์ล้วนๆ แต่ก็เข้าใจไอ้วุฒิ ไอ้ดำนะ มีผู้หญิงในฝันมายืนอยู่ตรงหน้า แบบไม่ใส่เสื้อใน กางเกงใน ยังไงก็ต้องเอาให้ได้เเหละ

teyrs1234

sommchai

ทำไมบีถึงเตลิดไปได้ขนาดนี้ หรือว่าโดนวางยานะ

Chaya

ชอบมุมมองผู้ถูกกระทำมากกว่า

Aussadin Bhoonkasem

ดีเลยครับที่มีside storyของบี มันทำให้เรารู้เห็นในความรู้สึกนึกคิดของบี ณ.เวลานั้นว่าทำไมเพราะอะไร และก็ทำให้เราได้รู้คำตอบของหลายๆความข้องใจที่เราสงสัยกันในเนื้อหาในส่วนของพัท ชอบมากๆอยากให้มีต่ออีกหลายๆตอน

Orcus

มุมมองของน้องบี ได้รู้ว่าเกิดอะไรขึ้นจริงๆ บีโดนอะไรบ้าง ตื่นเต้นดีครับ

overspirit

ton29048

อ้าวววว เจ้าบ่าว อดเปิดซิง เจ้าสาว ซะงั้น