ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 18

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, พฤษภาคม 24, 2021, 11:55:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Am1112mA

Chan_Som

โอ้ยยย ในที่สุด เจ้หมิวคนสวย แสนใจดี ก็มาเขียนให้อ่านต่อ สำนวนของเจ้หมิวน่าติดตามมาก ๆ และในเรื่องที่อ่านได้ข้อคิด ปรัชญาการทำงาน การใช้ชีวิตที่พี่แมนสุดหล่อสอนอีก สุดยอดมาก บอกเลยว่า คุณพี่แมนเป็นผู้ชายที่สุดยอดมาก ๆ ใครทำงานด้วยได้อะไรแยะมาก ๆ ขอบคุณเจ้หมิวคนสวยของน้องลิง เอ้ย น้องโทน  ::Orz::

NaNNz

คำสอนพี่แมนนี่สุดยอดเลยครับ  บอกเลยว่า ผ่าน โลกมาเยอะ เปรียบเทียบให้เห็นภาพและสรุปในคราวเดียว  ตอนแรกว่าจะไม่อีดิต แต่พอออ่าส บรรทัดสุดท้ายปุ๊บต้องจัดละ และแล้ว ก้อเปนอย่างที่เดาเอาไว้ ว่า เจ้หมิว หลงรักเจ้าลิงเข้าให้แล้ว พอปะติดปะต่อกับ คาราโอเกะ เลยรุ้ว่า ทำไมต้องหาทางหนีทีไล่ กับเจ้เตย เพราะยังงี้นี่เอง
" "

noker

ความคิดของพี่แมนสุดยอดเลยครับ

amtorff73

คำสอนพี่แมนนี่มีแต่เรื่องที่เป็นไปได้ทั้งนั้นเลย "คนเราจะเก่งหรืออยากเป็นที่ยอมรับ ก็ต้องพาตัวเองให้ไปอยู่ ณ จุดๆนั้นให้ได้" เนี่ย สุดๆเลยครับ

inputpy

คนเราเลือกเกิดไม่ได้ แต่เลือกเป็นได้ คมคายจริงๆ

First10

เจ๊ในมุมที่ใสๆ ใจแกว่งไปเลยเมื่อเจอซิกแพค...

mai_1

ตามนั้นๆโทน ทำตามที่พี่แมนแนะนำ

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. ได้แนวคิดจากพี่แมน.. นำไปใช้ได้ครับ

monster gmail

คุณหมิวมาต่อแล้ว พี่แมน คำคมมาก ครับ

chanky2007

นึกว่าต้องรออีกหลายวัน พี่หมิว สปีดหนีนายโทนเลยครับ

อ่านแล้วนึกว่าพี่แมนเป็นพระเอก

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

spty24

ยิ่งรู้จักยิ่งรักเธอ เพลงนี้ต้องมาแล้ววว555

chatjane4234

นี่ไงเจ๊หมิว กำลังโดนอาจารย์แมนสอนวิชาให้ เจ๊คงจำได้หมดแหละ ไม่เหมือนเจ้าโทน จำได้มั้งไม่ได้มั้ง 

MAC

โอโห้มีการสอนธุระกิจด้วยต้อง+อีก10% ::Dizzy:: ::Thankyou::

MirrorAce

พี่แมนโคตรเท่เลยครับ อยากอ่านชีวิตพี่แมนบ้าง น่าจะสนุก