ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 18

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, พฤษภาคม 24, 2021, 11:55:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lamom

โอ้ ได้คำสอนจากพี่แมนในบทของเจ๊ด้วย
เดี๋ยวรออ่านของโทนว่าใช้ท่าไหนซัดไป

BooM_Za

พี่แมนนี้คติสอนใจกับคำคมรั้วๆๆ

solid17

โกรธอะไรเจ้าโทนมันนะละหมิว

n_neng

พี่แมน ต้องผ่านเรื่องราวหนักๆๆมาก่อน  ถึงได้สอน พี่หมิวกับนายโทน  ดีใจกับนายโทนที่ได้เจอพี่แมน และ พี่หมิว นะครับ

puretank

ว้าย เรื่อง ฉัน ตัวเล็ก ตัวโต มีอัพเดทแหละ

Leo the rott

งงไปเลยสิติ๊กคิดจะปั่นหัวเจ้าโทน ไม่รู้จักแบ็คอัพโทนซะแล้ว

Thekid34

wink

พี่แมนสอนดีมากเลบนี่แหละหัวหน้าคน

Rivermoon

เผลอไม่ได้ชอบมาเต๊ะอั๋งพี่หมิวตลอดต้องเจอไรเดอร์คิกสักที พี่แมนความคิดหล่อมาก

Iscore

ขอบคุณครับ พาเจ๊หมิวเดินตลาดเจอติ๊กกับแฟนว่าใส่พี่หมิวก็ไม่ยอมดีนะที่พี่แมนมาแถมมีคนมาห้ามทัพไว้ไม่งั้นมีเฮ
#นึกว่าพี่หมิวจะไม่ยอมกับยิ่งเจอเทพโทนถอดเสื้อแล้วนึกว่าจะไม่กับเลย

sunnies

พี่แมนจ่ะสอนน้องสาวว่าคนเราเลือกเกิดเองไม่ได้แต่เลือกที่จ่ะเป็นคนแบบไหนได้

Ttum1188

ตกลงว่าจะเปลี่ยนเป็นFCพี่แมนดีไหมเนี่ย ไม่เอาดีกว่ายังไงก็เจ๊หมิวเหมือนเดิมครับ

Titanจู่โจม

วัธน์กวี

พี่แมนสอนน้องได้ลึกซึ้งมาก แถมได้สอนคนอ่านเรื่องนี้ด้วย

nick555

พี่แมนนี่รู้จักเปรียบเทียบเพื่อสอนคน