ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 18

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, พฤษภาคม 24, 2021, 11:55:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tonic74

iIiน้ำIIข็๋Jปั่นiIi

พี่แมนสอนน้องดีมากเลยครับ ในหลายๆตอนก็จะมีคำแนะนำและให้แง่คิดดีๆทั้งนั้นเลย

sparrow_ap

ซีนแรกมาก็เหวอไปเลยหรอเจ้ 5555
ถ้าโทนสมัครสส.คงได้แน่อ่ะ(ในความคิดเจ้นะ)
ซีนสองเจ้ก็โดนอีกแล้ว พี่แมนจัดซะเจ้มึนไปเลย

skynaza

รู้ละทำไมหมิวเริ่มชอบโทน

Poohkan

ซุปเปอร์แมน จริงๆ ยิ่งใหญ่และกว้างขวาง

Kenglamalama

Roam/Z/l3

devilzoa

มาเหนืออีกแล้วพี่แมน สอนน้อง ๆได้สุดยอด

xvenomz

นายโทนนี่อย่างกับ สส ไปไหนก็มีคะแนนเสียงรอเต็มไปหมด

ัuffa555

::Oops:: ยังสะใจกับไรเดอร์คิกไม่หายเลยครับ

lnw007

iamsong

"คนเราน่ะไม่สำคัญว่าจะมาทางที่ไหนนะ สำคัญว่าจะไปไหนมากกว่า" ชอบๆ ให้แง่คิดดีครับ

เอี้ยเกี้ย

::Glad:: ชอบมองมุมและแนวคิดและวิธีการสอนของพี่แมนจริวๆ

yaguza

พี่แมนนี่ มองการณ์ไกลมากเลยบางทีเราก็ตามไม่ทันไม่อยากจะคิดเลย นายโทนจะตาม แนวคิดพี่แมนทันไหม

Raymond

พี่แมนพูดได้ถูกต้อง เพียงแต่ว่า แต่ละคนจะคิดแบบนี้ได้หรือเปล่า