ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้หญิงด้วยกันมันอย่างนี้เอง (ญ2ช1 เด็ดมาก) copy

เริ่มโดย cyborg0011, พฤษภาคม 25, 2021, 01:14:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

ผู้หญิงด้วยกันมันอย่างนี้เอง (ญ2ช1 เด็ดมาก)

ยังจำ"แอน"กันได้ไหม แอนมาอยู่ที่เมืองนอก เห็นหนังฝรั่งแบบเลส แอนดูแล้วเงี่ยนมากเลยค่ะ แอนอยากลองกับผู้หญิงสวยๆ แอนบอกผัวแอน ผัวฝรั่งแอนก็ยอมค่ะ เราเลยพากันไปที่คลับของเลสเบี้ยน คืนนั้นแอนใส่กระโปรงยีนสั้นเสื้อสายเดี่ยวโนบราค่ะ เรานั่งดื่มกันแอนเห็นผัวแอนมองนมแอนตาไม่กระพริบ สงสัยจะเริ่มเงี่ยน แอนนั่งมองคนนั้นคนนี้ไปเรื่อยๆ สุดท้ายมาเจอผู้หญิงคนนึงสวยมาก สูง หุ่นดี นมใหญ่ เธอใส่กางเกงหนังรัดก้นปลิ้นเลย ผมดำยาว คิ้วโก่ง สเป็กแอนเลยค่ะ แอนบอกผัวแอนว่าแอนอยากเอากับคนนี้ ผัวแอนก็เห็นด้วย บอกว่าถ้าได้จะทะลวงให้หอยบานเลย

ว่าแล้วเธอก็หันมาสบตาแอนพอดี แอนยิ้มให้ แอนจ้องไปที่เธอตาไม่กระพริบเลย เธอคงรู้ตัวน่ะค่ะ และเธอก็เดินไปที่ห้องน้ำ แอนก็กล้าๆกลัวๆ ผัวแอนบอกว่าตามไปเลย ไปอุ่นเครื่องก่อน แอนไม่เคยกับหญิงนี่ค่ะ แต่ก็อยากลอง แอนเดินตามไปที่ห้องน้ำ ไปถึงแอนเห็นว่าเธอกำลังฉี่อยู่ แอนยืนรอค่ะ พอเธอออกมา แอนก็ทักทาย เธอถามว่าแอนมาจากไหน? แอนบอกว่ามาจากเมืองไทย เธอพูดไทยแบบไม่ชัดว่าคนไทยน่ารัก แอนก็เขินเลย สรุปเธอเป็นสาวบราซิลผสมสเปนค่ะ มาที่นี่เพื่อถ่ายแบบ เธอเป็นนางแบบด้วย ที่จริงแอนเริ่มเมาด้วย แอนเลยมองเธอตาเยิ้มเลย เธอเข้ามาใกล้แอน จับผมแอนแล้วบอกว่าผมคนไทยสวยจัง โอ้...เธอหอมมากเลยค่ะ

ตอนนี้แอนรู้แล้วว่าเธอชอบแอนเหมือนกัน แอนคุยกัยเธอไปเรื่อย แต่มือเริ่มโอบเอวเธอแล้วค่ะ เธอสวยมากๆ ขนาดแอนเป็นผู้หญิงยังอดชมไม่ได้เลย แอนค่อยๆลูบหลังเธอ เธอคงทนไม่ไหว ก้มลงมาจูบปากแอน แอนดันลิ้นเข้าไปที่ปากเธอ ดูดลิ้นเธอ เราแลกลิ้นกันสักพัก โอ้...จูบกับผู้หญิงด้วยกัน นี่มันหวานหอมเหลือเกิน แอนเอามือไปคลึงนมเธอตามในหนัง เธอแหงนหน้าซูดปาก สะบัดผมไปมา แอนค่อยๆรูดซิปเสื้อเธอออก โห..นมใหญ่สวยมาก หัวนมสีแดงน่าดูด แอนเอานิ้วบี้เหมือนที่ผัวแอนทำกับแอน แอนก้มลงดูดหัวนม ใช้ปลายลิ้นตวัดหัวนมเธอแล้วดูดอย่างแรง อีกมือก็บีบเคล้นนมอีกข้าง มันมากค่ะ เธอซี๊ดปากครางใหญ่เลย อยู่ๆเธอก็กระชากผมแอนให้แอนเงยหน้ามา หน้าแอนหงาย เธอไซ้ซอกคอแอนใหญ่เลย แถมบีบนมแอนอีก เธอดูดหัวนมแอนผ่านเสื้อสายเดี๋ยวสีขาวที่แอนใส่อยู่ แอนงี้ร้องซี๊ดเลย เสียวสุดๆ สักพักเธอถลกเสื้อแอนขึ้น แอนแอ่นนมสู้ เธอเปลี่ยนเป็นเอานมเธอมาถูนมแอน เราแลกลิ้นกันอีก

สักพัก แอนนึกถึงผัวแอน ป่านนี้นั่งควยแข็งน้ำแทบแตกแล้วมั้ง แอนเลยพักเกมไว้ก่อน แอนถามชื่อ(ลืมถามตั้งแต่ตอนแรก เงี่ยนซะก่อน) เธอชื่อ"ลูเซียน่า" แอนเรียก"ลูซ"ง่ายดี แอนบอกว่าผัวแอนรออยู่ ผัวแอนอยากสนุกด้วย เธอตอบว่าไม่มีปัญหา เธอเอาได้หมด คืนนี้เธอเงี่ยนสุดๆเพราะอยากเอากับสาวเอเชียมานาน ลูซเป็นไบค่ะ สุดท้ายเราเดินออกจากห้องน้ำ มานั่งที่โต๊ะที่ผัวแอนรออยู่ ผัวแอนคงพอเดาออก ว่าเกิดไรขึ้นกับแอน เราตกลงกันว่าจะไปต่อกันที่บ้านแอน แต่เธอบอกว่าเธอมีไวน์ดีที่ห้องพักของเธอ(รร.)ให้แวะเอาก่อน ผัวแอนก็ขับรถไปส่งเธอที่ รร. เธอขึ้นไปสัก5นาทีก็ลงมา ลูซบอกผัวแอนว่าขอให้แอนมานั่งเบาะหลังกัยเธอได้ไหม? ทำไมจะไม่ได้ล่ะ แอนโดดไปนั่งเบาะหลัง เราเริ่มดูดปากกันอีก

ผัวแอนแทบขับรถไม่ได้เลย เจอเมียแลกน้ำลายกับผู้หญิงด้วยกัน ลูซบอกผัวแอนว่าไม่ต้องห่วงเดี๋ยวคืนนี้จะขย่มให้น้ำหมดตัวเลย ว่าแล้วลูซก้เอายิ้วมาใส่ปากแอน2นิ้ว แอนดูดเลยค่ะ ลูซเลื่อนนิ้วลงไปที่หีแอน ลูบ สตริงที่แอนใส่อยู่ แอนไม่น้อยหน้า แอนบีบหน้าอก,ขยี้หัวนม,บิดหัวนมจนลูซครางลั่นรถ อ้าว..ถึงบ้านแล้วค่ะ เราเลยต้องหยุดก่อน ผัวแอนนี้ตาเยิ้มเลย

มาถึงที่บ้าน เราอาบน้ำกันอย่างรวดเร็ว แอนใส่ถุงน่องแบบรัดถึงแค่ขาอ่อนไม่ใช่เต็มตัวนะ สีดำ กางเกงในไม่ใส่ค่ะ ส่วนข้างบนก็เซ๊กซี่มากค่ะ เป็นเหมือนเสื้อกั๊กแต่ไม่ปิดนม มันดันนมให้ชูชันมากขึ้นค่ะ ชุดพวกนี้หาซื้อง่ายๆที่นี่ ส่วนผัวแอนใส่เสื้อคลุมอาบน้ำ แต่ลูซเธอใส่แค่ถุงน่องเหมือนแอนแค่นั้นค่ะ ข้างบนและข้างล่างเปลือยหมด สวยมากค่ะ ผัวแอนมองลูซซะตาเยิ้ม แอนรู้สึกแปลกๆค่ะ หึงและตื่นเต้นพอกันเลย เสร็จปุ๊ปเราก็มานั่งดื่มไวน์ที่ลูซเอามา จนเราเริ่มมึนๆ ผัวแอนขยับเข้ามาหาแอน เริ่มลูบนมแอน บี้นมแอนโชว์แขก แอนก็เริ่มเอามือเข้าไปในชุดคลุมงัดเอาท่อนเอ็นควยออกมาถอกเล่น มันแข็งมากค่ะ หัวนี้เยิ้มไปหมดเลย แอนเห็นลูซมองควยผัวแอนตาลุกเลย ดูท่าทางลูซอยากดูดควยผัวแอนมากค่ะ

ผัวแอนเลื่อนตัวลงนั่งบนพื้น แอนนั่งบนโซฟา ผัวแอนจับข้อเท้าแอนยกขึ้นชันเข่า แล้วเริ่มฉกลิ้นเลียหอยแอนอย่างเอร็ดอร่อย แอนครางลั่นเลยค่ะ ผัวแอนละเลงลิ้นแข็งๆลงบนเม็ดแตด ทั้งดูดมั้งดุน สักพักลูซเดินมาหาแอน  เอื้อมมือมาบีบนมแอน จูบปากแอน แอนเสียวทั้งบนทั้งล่าง น้ำแทบแตกค่ะ สักพักลูซก็ยืนขึ้นมาคร่อมตรงหน้าแอน ยกขาข้างนึงขึ้นพาดพนักโซฟาไว้ แหกหีเอามาจ่อที่ปากแอน กลิ่นมันชวนเลียจังเลยค่ะ บอกไม่ถูก หีแอนก็โดนลิ้นผัวละเลงอยู่ เงี่ยนสุดๆ..แอนเลยฉกลิ้นไปบนเม็ดแตด แล้วรัวลิ้นเหมือนตอนที่แอนเลียหัวควยของผัว ลูซครางใหญ่ค่ะ หอยลูซสีชมพูไปหมด แคมทั้งสองยังอยู่ในสภาพดีไม่ห้อยยาน สีแดงๆน่าเลียมาก แอนเพิ่งเคยเลียผู้หญิงครั้งแรก อร่อยมากค่ะ แอนทำลิ้นแข็งๆแล้วแยงลงไปในรูสวาทของลูซ แล้วคว้านไปมา อร่อยลิ้นมากค่ะ ลูซเด้งหีใส่หน้าแอนตลอด ปากก็คราง "ซี๊ด....อู้ย.....โอ้วว"

สักพักผัวแอนหยุดเลียแอน เค้ายืนขึ้นแล้วกดหลังลูซให้ลูซอยู่ในท่าโก้งโค้ง ผัวแอนละเลงลิ้นไปที่รูตูดลูซ ส่วนลิ้นแอนก็วนเวียนอยู่แถวเม็ดแตดสวยของลูซ ลูซครางดังมากค่ะ เด้งหน้าเด้งหลัง แน่ล่ะซิผัวแอนเลียเก่งจะตายไป แอนโดนบ่อย เค้าชอบเอาลิ้นแข็งยัดไปในรูตูดฉกไปมา คิดแล้วเสียวแทนลูซเลยค่ะ โดนสองลิ้นไปขนาดนั้น "อ๊า...อู้ววววว...ซี๊ด..." เสียงลูซครางดังขึ้นเรื่อยๆ จนแอนคิดว่าลูซน่าจะใกล้ถึงแล้ว แอนเลยหยุดก่อนค่ะ เราเปลี่ยนท่ากัน ให้ผัวแอนนั่งบนโซฟา แอนนั่งข้างๆลงดูดควยผัวแอนอย่างเอร็ดอร่อย ส่วนลูซนั่งลงบนพื้นดูดตุ้มทั้งสองของผัวแอน ผัวแอนดิ้นพล่านเลยค่ะ มือข้างนึงก็ตีก้นแอน บีบก้นแอนสลับกับลูบตามร่องเสียวตีร่องเสียวแอน มืออีกข้างก็กดหัวลูซ ส่วนแอนกับลูซเราแบ่งควยกันดูด บางทีแอนดูหัวลูซดูดลำท่อน ไม่งั้นก็หันมาจูบกันเองบ้าง เราสองคนแย่งกันดูดควยผัวแอนเหมือนกับตายอดตายอยากมานาน แอนเห็นผ้วแอนเด้งเอวรับลิ้นเราสองคนใหญ่เลยค่ะ

แอนกระซิบบอกลูซว่าอยากให้ผัวแอนแตกคาปาก ลูซบอกว่าไม่มีปัญหา ควยผัวแอนอร่อยมาก เราเร่งกันดูดใหญ่ค่ะ แอนดูดแรงๆทีนึง แล้วยัดควยใส่ปากลูซทีนึง ลูซเก่งมากค่ะ อมควยผัวแอนหมดไปทั้งดุ้นเลย ผัวแอนควยยาว20ซม.นะค่ะ (ไม่รู้ว่ากี่นิ้วนับเอง) รู้แต่ว่าโดนแทงทีจุกเลยค่ะ จนสุดท้ายผัวแอนน้ำแตก ครางลั่นห้องเลย "ฮู้ย...ดูดแรงๆ..ซี๊ด....ใกล้แตกแล้ว... แรงอีก...โอ้วววววว"  แอนเห็นผัวตัวเองกระตุกอย่างแรง ลูซยังคงดูดแท่งผัวแอนอยู่ แอนเห็นน้ำว่าวผัวเยิ้มลงมาตามลำควยในขณะที่ปากลูซยังดูดอยู่ที่หัว แอนไม่เคยเห็นอะไรตื่นเต้นเท่านี้มาก่อนเลยค่ะ แอนเลยลงไปดูดน้ำที่ไหลจากปากลูซตามลำควยของผัวแอน แอนกับลูซช่วยกันทำความสะอาดให้ผัวแอนจนเกลี้ยงเลยค่ะ ผัวแอนหลับตาพริ้มเลย ควยยาวๆหมดฤทธิ์เลยค่ะ

พอลูซถอนปากจากควยผัวแอน ลูซเดินไปหยิบอะไรบางอย่างมาจากกระเป๋าที่ใส่ไวน์มา มันเป็นของปลอมสีแดงอันใหญ่สำหรับเลสค่ะ ยาวเป็นวาเลย ตรงกลางของท่อนยางมีตุ้มกั้นกลางไว้ แอนเยิ้มเลยค่ะงานนี้ ลูซเดินตรงมาที่แอน เอาด้านนึงของท่อนยางนั้นให้แอนดูดแอนก็ดูดค่ะ ลูซจับแอนแยกขาออก ลงลิ้นให้แอน ดูดแตดแอน ดูดดึงแคมแอนด้วยค่ะ แล้วจับเจ้าหัวท่อนยางนั้นยัดใส่รูหีแอน ตอนนี้แอนเห็นผัวแอนนั่งรูดควยอยู่ มันเริ่มลุกสู้อีกครั้งค่ะ ไอ้ท่อนยางนั้นใหญ่มากค่ะ ลูซยัดมันเข้าๆออกๆ แรงมาก แอนร้องไม่เป็นภาษาเลย ลูซให้แอนนอนท่าหมา แอนพลิกตัว ลูซเอาท่อนยางนั้นตีก้นแอนอย่างแรง พร้อมถุยน้ำลายใส่ร่องหีแอนค่ะ นิ้วก็เขี่ยแตดแอนไปด้วย  สักพักเธอถุยน้ำลายใส่ร่องตูดแอน ยัดยิ้วเข้าไป1นิ้ว2นิ้วใส่ในรูตูดแอน แอนเสียวสุดชีวิตเลยค่ะ

แล้วลูซก็ใช้นิ้วแยกแคมแอนออกกว้าง แล้วดันของปลอมใส่ลงไป ลูซดันมันเข้าออกจนแอนจวนจะถึงอยู่แล้วค่ะ ลูซบอกให้แอนรอก่อน ว่าแล้วเธอเดินไปจับปลายอีกข้างของเจ้าท่อนนั้น เธออยู่ในท่าหมาเหมือนแอน ตอนนี้ผัวแอนรู้งานค่ะ เค้าช่วยจับท่อนนั้นไว้สอดเข้าไปในร่องหีของลูซ ตอนนี้แอนกับลูซหันก้นชนกันโดยมีไอ้ท่อนปลอมเสียบรูของเราอยู่ ลูซค่อยๆโยกตัว แอนก็โยกตัวเหมือนกัน จนเป็นจังหวะเดียวกัน แรงขึ้นเรื่อยๆค่ะ เสียงก้นเรากระทบกันดังป้าบๆๆๆ แอนกรีดร้องด้วยความเสียว ผัวแอนก็ก้มลงดูดติ่งคนนั้นทีคนนี้ที แอนทนไม่ไหวแล้วค่ะ ร่องรูหีมันร้อนไปหมด โดนเสียดสีขนาดนั้น สุดท้ายแอนแตกก่อนลูซ มันส์หีมากค่ะ

แอนเห็นว่าลูซยังไม่แตก อีกอย่างควยผัวแอนแข็งเต็มที่แล้วค่ะ แอนดึงของปลอมออกมาจากรูของลูซ ดัง... พลัวะ น้ำเมือกขาวๆติดออกมาด้วย ลูซมองท่อนยางอย่างเสียดาย แต่ผัวแอนไวมากค่ะ เค้าเข้าทางด้านหลังเสียบท่อนเอ็นควยใส่รูหีลูซครั้งเดียวมิดด้ามเลย แอนเห็นลูซซูดปากด้วยความเงี่ยน "อู้วววว...โอ๊ววว วว... แอนจํา..ผัวเธอควยยาวใหญ่ดีจัง แน่นรูฉันไปหมด ซี๊ด...."  ผัวแอนซอยใหญ่เลยค่ะ บางทีชักยาวๆแล้วแทงหนักๆมิดด้าม แอนเห็นนมลูซแกว่งไปมา สุดท้ายแอนตัดสินใจทำสิงที่ไม่คิดว่าจะทำมาก่อน แอนให้ผัวถุยน้ำลายลงรูตูดลูซ แล้วค่อยๆจับเอ็นปลอมยางยัดไปในรูตูดลูซค่ะ ตอนนี้ลูซมีท่อนของผัวแอนให้รูหี แล้วเอ็นปลอมยางในรูตูด ลูซครางใหญ่เลยค่ะ ท่าทางจะชอบมาก

ผัวแอนซอยใหญ่เลย แคมสีสีชมพูปลิ้นเข้าปลิ้นออกตามควยของผัวแอน ตอนนี้แอนเริ่มมีอารมณ์อีกแล้วค่ะ อิจฉาลูซจัง อยากลองแบบนั้นมั้ง สักพักลูซเริ่มเกร็ง แอนทั้งตีก้น บางทีก้มไปกัดก้นลูซด้วย ดูท่าทางลูซชอบมากค่ะ จนสุดท้ายลูทนไม่ไหว หีก็โดนเสียบจนแคมปลิ้น ตูดก็โดนของปลอมเย็ด แอนยัดลงไปชักเข้าๆออกให้อย่างแรง จนลูซกรี๊ดลั่นบ้านนั่นแหล่ะค่ะ ลูซหอบฮั่ก ตาเยิ้มบ่งบอกถึงความเสียวที่ได้รับ "อ๊า...ถึงแล้ว...ฉันแตกแล้ว หยุดกระแทกได้แล้ว อู้ย แสบรูไปหมด โอ๊ววว" แต่ผัวแอนยังไม่เสร็จนี่ค่ะ แอนก็เงี่ยนอีก แอนให้ผัวแอนนอนลง แอนขึ้นขย่มตอเลยค่ะ กดดันมิดด้าม คว้านรู สะใจแอนมากค่ะ เหมือนลูซอยากจะแก้แค้นแอน เธอมาข้างหลังแอน พร้อมค่อยๆยัดเจ้าเอ็นปลอมยางในรูตูดแอน โอ้โห...ซี๊ด...อร่อยมากค่ะ ใครเคยโดนเย็ดสองรูแล้วจะรู้ เสียวแทบขาดใจ แคมหีแอนปลิ้นหมดแล้ว ร้อนไปหมด ลูซปล่อยเอ็นคาไว้ที่รูตูดแอน แล้วเดินมานั่งคร่อมหน้าผัวแอนไว้

ตอนนี้เราอยู่ในท่าที่ผัวแอนนอนราบ แอนขย่มตอผัว แต่โน้มตัวลงไปซบอกผัวไว้ ส่วนลูซขึ้นไปนั่งคร่อม แหกหีให้ผัวแอนเลียโดยที่ลูซหันหน้ามาทางแอน พร้อมเอื้อมมือมาชักท่อนเอ็นปลอมยางเข้าๆออกๆที่รูตูดแอน เหมือนมันจะทำไม่ได้แต่มันทำได้ค่ะ ท่านี้ทุกคนเสียวกันถ้วนหน้า เราครางกันระงม แอนขย่มผัว ผัวดูดหีลูซ ลูซชักเอ็นปลอมเข้าๆออกๆรูตูดแอน สุดจะบรรยาย แอนใกล้ถึง แอนพูดได้คำเดียวว่า ฟักมี..ฟักหมี ผัวแอนดูดแตดลูซดังจ๊วบๆ ลูซครางชนิดที่แอนกลัวคนข้างบ้านได้ยินเลยค่ะ สุดท้ายแอนถึงก่อน...ทนไม่ไหว โดนเย็ดซะขนาดนี้ ตามด้วยลูซที่โดนดูดเลียร่องหีจนน้ำเยิ้มเต็มคางผัวแอนเลยค่ะ เนื่องจากผัวแอนขย่มไม่ถนัด เลยเสร็จทีหลัง แต่ผัวแอนบอกว่ามันมาก ประทับใจที่สุด

พอประมาณตี 5 แอนกับผัวก็ขับรถไปส่งลูซที่ รร. เพราะลูซต้องบินกลับสเปนตอนเที่ยง เสียดายค่ะที่ลูซมาแป๊บเดียว เราไม่ลืมที่จะแลกเบอร์+อีเมล+เบอร์โทรกัน ลูซบอกว่าประทับใจแอนและผัวแอนมาก วันหลังให้เราไปหาเค้า เค้าจะแนะนำแฟนให้เรารู้จัก คงได้มันกันอีกแน่นอนค่ะ อู๊ย...คิดแล้วเสียว

Story by : ann   Date : 5 January 2006