ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไม่บกพร่องเสียวยกครัวอา copy

เริ่มโดย cyborg0011, พฤษภาคม 25, 2021, 01:19:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

ไม่บกพร่องเสียวยกครัวอา

ลูกพี่ลูกน้อง     โดย   PONGPENG

เช้านี้ "อาสุรีย์"น้องสาวพ่อพร้อมลูกสาวสองคน หอบกระเป๋าเสื้อผ้ากับของใช้อีกสองลังใหญ่ใส่รถปิ๊กอัพมาที่บ้าน ผมรู้ล่วงหน้าว่าทั้งสามคนจะมาอยู่กับเราจนกว่าจะหาบ้านใหม่ได้ อาสุรีย์ประสพปัญหาชีวิตแยกทางกับสามีที่ติดการพนัน จนบ้านโดนยึดหนีไปทำงานต่างประเทศ ทิ้งสามชีวิตให้ผจญชะตากรรมที่ตัวเองไม่ได้ก่อ ลูกคนโตชื่อ"เบลล์"อายุสิบสามขวบน้อยกว่าผมสามปีคนรองชื่อ"เจน"อายุสิบขวบ ยังดีที่ตอนนี้ปิดเทอมใหญ่ อาสุรีย์ติดต่อย้ายโรงเรียนมาอยู่ใกล้บ้านผมทั้งคู่ บ้านผมมีสามห้องนอนจึงไม่ปัญหา พ่อกับแม่อยู่ห้องใหญ่ผมอยู่อีกห้องจึงมีห้องว่างให้สามคนแม่ลูกอยู่ด้วยกัน อาบอกว่าหางานทำใหม่ได้แล้ว อยู่นิคมอุตสาหกรรมแถวแปดริ้วแ ต่กลัวงานจะไม่มั่นคง จึงไม่เอาลูกส องคนไปอยู่ด้วย พ่อกับแม่ก็เห็นด้วยที่จะให้หลานสาวสองคนมาอยู่กับเรา จนกว่าทุกอย่างจะเข้าที่เข้าทาง ค่อยมาปรึก ษากันใหม่

ผมกับเบลล์และเจนสนิทกันมาก่อน เคยมาค้างบ้านผมบ่อยๆ และผมก็ไปเที่ยวบ้านเธอเสมอ เราคุยกันทางไลน์ทุกวัน ผมจึงรู้เรื่องของสองคนดี "พี่แจ๊คช่วยดูปลั๊กไฟในห้องให้หน่อย ชาร์จมือถือไม่ได้" เบลล์วิ่งลงมาหาผมที่ห้องโถงชั้นล่าง ผมขึ้นไปบนห้องที่เธออยู่ ตรวจทดสอบสายไฟรื้อปลั๊กออกมาจึงพบว่าสายไฟเส้นหนึ่งหลวมทำให้ติดๆดับๆ ซ่อมเรียบร้อยแล้วจึงตรวจดูสวิทช์ไฟและปลั๊กจุดอื่นๆ "เบลล์ขอเล่นโน้ตบุ๊คของพี่บ้างได้ไหม? ยังมีงานค้างต้องใช้คอมพิมพ์รายงาน" ผมบอกเธอว่าไม่มีปัญหาจะใช้ก็บอกจะเอามาให้ "ขอไปเล่นห้องพี่แจ๊คดีกว่า รำคาญเจนชอบมากวนเวลาทำงาน"

เจนซึ่งนั่งเล่นมืออยู่บนเตียงหันมาโวยวาย "ใส่ร้าย! พี่แจ๊คอย่าไปเชื่อ พี่เบลล์ชอบแอบดูหนังโป๊ แต่ไม่กล้าดูในมือถือ กลัวแม่จับได้" ผมหัวเราะก๊าก เบลล์รีบปฏิเสธ "อย่าไปเชื่อเจนพี่แจ๊ค เบลล์แค่พิมพ์งานบางอย่าง ใช้มือถือมันไม่สะดวก" ผมบอกจะดูบ้างก็ไม่เป็นไรหรอก สมัยนี้ใครๆก็ดูกัน อายุขนาดน้องเจนยังดูกันเยอะเลย "เจนเปล่านะ! ไม่กล้าดู มันน่ากลัว อี๋ย์..!" เสียงแม่ตะโกนบอก "เด็กๆกินข้าวเย็นกันได้แล้ว"

หลังอาหารเย็น แม่ก็ไล่ให้ไปอาบน้ำ ผมนั่งดูทีวีปล่อยให้สองสาวอาบกันก่อน ห้องพ่อแม่มีห้องน้ำในตัว อีกสองห้องต้องใช้ห้องน้ำข้างนอกร่วมกัน วันนี้อาสุรีย์ไปเรื่องงานที่แปดริ้ว จะไปนอนค้างห้องเพื่อนที่ทำงานอยู่ที่นั่น สามทุ่มเศษ พ่อแม่บอกปิดบ้านไปพักผ่อนกันได้แล้ว ขณะที่ผมเตรียมตัวจะอาบน้ำ เบลล์ก็เข้ามาห้องผม "ขอยืมโน๊ตบุ๊คหน่อยดิ! จะเช็คงานแต่เล่นห้องพี่แจ๊คนะ รำคาญเจนมัน..ชอบวุ่นวาย" ผมบอกไปเล่นตรงโต๊ะทำงานเลย จะไปอาบน้ำแล้วผมตรงไปที่ห้องน้ำกำลังจะเปิดผักบัว ตาก็เหลือบไปเห็นบนถังน้ำโถส้วมมีกางเกงในสองตัววางอยู่ ใจเต้นนิดๆ หยิบมาคลี่ดูตัวใหญ่หน่อย..ตรงเป้ามีคราบเลอะขุ่นขาวและมีเลือดปนนิดๆ กางเกงตัวเล็ก..มีคราบแต่น้อยกว่า ผมอดไม่ได้หยิบตัวเล็กมาดมก่อน กลิ่นเยี่ยวค่อนข้างแรง ผสมกับกลิ่นฉุนนิดๆ ส่วนตัวใหญ่กลิ่นเหมือนหน่อไม้ ควยผมแข็งโด่ขึ้นมา ผมเอาหัวควยถูกับกางเกงในทั้งสองตัวสลับกัน แต่แล้วก็ต้องชะงัก เสียงเบลล์เรียกเบาๆ "พี่แจ๊ค! ระหัสโน้ตบุ๊คคืออะไร? ล๊อคไว้ก็ไม่บอก" ผมบอกรหัสเธอไป วางกางเกงในสองตัวไว้ที่เดิม หมดอารมณ์ชักว่าวแล้ว

อาบน้ำเสร็จนุ่งผ้าขนหนูเดินเข้าห้องเพราะไม่ได้เตรียมชุดนอนมาใส่ เบลล์หันมามองแล้วทำตาโต "ทำไมไม่ใส่เสื้อผ้า?"ผมบอกลืมเอาไปด้วยแต่ก็ดีนะจะได้ไม่ต้องมาให้เบลล์ถอดอีกที "บ้า! เค้าอายนะ พูดอะไรไม่รู้" เธอค้อนขวับหน้าแดงก่ำ ผมแกล้งเดินเข้าไปใกล้เธอทำท่าถอยหนี ผมกอดเอวเธอไว้เพิ่งจะสังเกตว่าเธอไม่ใส่เสื้อใน..แบบนี้กางเกงในก็คงไม่ใส่ ผมเลื่อนมือขึ้นบน..สองมือกุมเต้านมเล็กๆของเธอแล้วบีบคลึงเบาๆ "ไม่เอาพี่แจ๊ค อย่าเล่นแบบนี้ มันจักกะจี้" ผมซบลงตรงซอกคอเธอ "พอก่อนนะ เจนมันบอกว่าเดี๋ยวมาเล่นคอมด้วย เดี๋ยวมันฟ้องแม่ ยุ่งเลยนะ" ผมหอมแก้มเธอฟอดหนึ่งจำใจถอนมือจากเต้านมเธอ ใส่ชุดนอนเสร็จ เจนก็เดินเข้ามา "เล่นด้วยคนซี่" ผมบอก "เอาไปเล่นที่ห้องเลยดีไหม? ลุงกับป้ามาเห็น พี่จะโดนด่า อีกอย่าง! กางเกงในอย่าถอดทิ้งไว้ในห้องน้ำนะ ป้าไม่ชอบ ขนาดพี่ลืมยังโดนด่าไปหลายวัน"

สองสาวยิ้มแหยๆ ผมเอาโน๊ตบุ๊คกับอแด็ปเตอร์ไปติดตั้งในห้องเธอ กำชับว่าอย่านอนดึกมากตื่นสายโดนป้าดุไม่รู้ด้วย "แม่พี่ดุจัง!" ผมกลับห้องนอน นั่งมโนหาวิธีจะพิชิตเบลล์ ส่วนเจนยังเด็กเกินแต่หุ่นก็เหลือเกิน ยิ่งเห็นกางเกงในสองตัว มือก็อดควักควยออกมารูดไม่ได้ กางเกงในของเบลล์ที่มีเลือดติดนิดๆ เดาเอาว่าน่าจะเป็นประจำเดือน ช่วงนี้ปิดเทอม แต่ก็ตื่นเช้าตามปกติ เพราะแม่จะเรียกให้ลงกินอาหารเช้าตรงเวลาทุกวันไม่เว้นวันหยุดราชการ หกโมงเช้า ผมจะตื่นมายึดเส้นยึดสายหน้าบ้าน วันนี้ก็เช่นกัน แต่เห็นเบลล์กับเจนกุลีกุจอช่วยแม่ทำอาหารในครัว นึกในใจเด็กสองคนนี้อยู่เป็น หลังอาหารเช้าพ่อขับรถไปทำงานกับแม่ กำชับผมอยู่บ้านดูแลน้อง จัดแจงอาหารกลางวัน ขาดเหลืออะไรก็ออกไปซื้อมาเพิ่ม ผมบอกสองสาวว่าบ้านเราไม่มีคนใช้ ทุกอย่างต้องช่วยกันทำ

"ซักผ้า หุงข้าว ถูพื้น ล้างส้วม พี่ก็ต้องช่วยแม่ทำ เบลล์กับเจนต้องช่วยตัวเองนะ เช่นซักเสื้อผ้าของตัวเอง เรามีเครื่องซักผ้าอยู่แล้ว ทำความสะอาดห้องนอนตัวเอง พอทำจนชินแล้ว พี่จะโอนหน้าที่ให้เราทั้งสองคน" "โอย!ไม่ต้องโอนมาหมดนะ เกรงใจจัง" เบลล์บอก "พี่แจ๊ค โน๊ตบุ๊คไว้เย็นนี้ค่อยคืนนะ ยังเหลืองานอีกนิดหน่อย" ผมบอกขอไปนอนสักงีบนะ ไม่จำเป็นอย่าปลุก ขณะที่กำลังนอนฝันว่าลูบเนินหีอูมๆของเบลล์อยู่ เจนก็มาปลุกผมถึงในห้อง "ลุกๆ! ได้เวลาข้าวเที่ยงแล้ว" เธอเข้าเขย่าตัวผมแต่พลันชะงัก "อุ้ยโย๋! นี่อะไรอะ?" เธอเอามือมาลูบเป้ากางเกงผม ที่ตอนนี้ควยโด่ตุงเต็มเป้า "มังกรมันกำลังจะพ่นพิษ" ผมบอกเธอแล้วปลดกระดุมกางเกง เธอหน้าแดงก่ำเอามือปิดตา "ไม่เอา ไม่กล้าดู น่ากลัว" ผมแกล้งเย้าว่า "ดูหน่อยน่า แล้วจะชอบ" แต่คิดในใจว่ายังไม่ถึงเวลา

ผมลุกขึ้นแล้วบอกเธอไปกินข้าวกัน อาหารสองสามอย่างวางอยู่บนโต๊ะ ผมชมว่าฝีมือดีนะพี่น้องคู่นี้ "บ้านเราก็เหมือนบ้านพี่แหละ ทุกคนช่วยกันทำ" หลังอาหารผมชวนสองสาวออกไปหาซื้อของใช้ที่จำเป็น รวมทั้งเสบียงมาเก็บไว้ในตู้เย็น แม่ทิ้งเงินไว้ให้ผม ผมเห็นเบลล์ซื้อผ้าอนามัยด้วย จึงกระซิบถามว่าเมนส์มาหรือ?เธอพยักหน้า "มันหมดเมื่อวานแล้วล ะแต่หาผ้าดันไม่เจอ" หลังกลับเข้าบ้าน ผมนั่งเล่นที่ห้องโถงปล่อยสองสาวอยู่ในห้องนอน สักพักใหญ่เบลล์ลงมาทำน้ำส้มคั้น ยกมาให้ผมแก้วหนึ่ง "เจนหลับปุ๋ยเลยพี่ บอกตอนไปปลุกพี่กินเที่ยง เห็นมังกรของพี่ด้วย" ผมยิ้มบอกเจนมันโม้มากไปแล้ว ของรักของหวงใครจ ะปล่อยให้เห็นง่ายๆ "ถามจริงนะ เจี๊ยวของพี่ใหญ่ไหม?" เด็กสาวสมัยนี้คุยเรื่องนี้กันเป็นเรื่องปกติไปแล้ว

"มันก็พอๆกันเกือบทุกคนแหละ เคยประกวดวัดขนาดกับเพื่อน ได้แค่ที่สอง ยังน้อยใจตัวเองเลยว่าทำไมไม่ได้ที่หนึ่ง?" เบลล์หัวเราะร่า "โลภซะไม่มี ว่าแต่ที่สองนี่..ยาวใหญ่มากไหม?" ผมบอกมันเป็นความลับทางราชการ..บอกไม่ได้ ต้องลองพิสูจน์หาเอาดูเอง เธอหน้าแดงบอกว่าน่าเกลียด แต่ตากลับจ้องมาที่เป้ากางเกง  ผมลุกขึ้นปลดกระดุมกางเกง จับมือเธอยัดลงไปใต้กางเกงใน ควยผมแข็งปั๋งตั้งแต่เธอเดินมาใกล้แล้ว เธอชะงักนิดหนึ่ง "กล้าๆหน่อย มันไม่กัดหรอก" เธอกำเต็มมือรูดขึ้นลงเบาๆ ผมถลกกางเกงในออก เธอตกใจปล่อยมือ ควยผมชี้เด่พุ่งตรงออกมา เธอทำตาโตร้องอุทาน "น่ากลัว! ใหญ่เหลือเกิน ของพ่อเบลล์ยังไม่ใหญ่ขนาดนี้" ผมเดินประชิดตัวเธอ จับมือเธอกุมควยไว้

ผมก้มลงจูบปากเธอส่งลิ้นเข้าพันลิ้นเธอ มือข้างหนึงคลึงเต้านมเบาๆ เธอตัวอ่อนระทวยมือรูดควยผมเร็วขึ้น ผมย้ายมือจากเต้านมเลื่อนเข้าไปในกางเกงลูบไล้บริเวณเนินหี ใช้นิ้วกรีดร่องหีน้ำเยิ้มจนกางเกงแฉะ เธอครางเสียงสั่นทั้งๆที่ปากเธอประกบกับปากผม "เอามือออกเดี๋ยวเปื้อนเลือดนะ พอก่อน...เดี๋ยวเจนตื่นมาเห็น" จริงของเธอกลางห้องโถงมันโจ่งแจ้งเกินไป ผมรีบชักมือนิ้วมือชื้นๆแต่ไม่มีคราบเลือด เธอมองนิ้วมือผม "เมื่อวานกางเกงในยังเลอะอยู่เลย ไปฉี่ก่อนนะ ปวดเยี่ยว" เธอเดินเร็วๆไปห้องน้ำ ผมนึกถึงคราบบนกางเกงในของเธอ นึกในใจว่าต้องหาโอกาสเย็ดหีเธอให้ได้ในสองสามวันนี้ เพราะอยู่ในช่วงปลอดภัย หลังอาหารเย็น แม่ชมเปาะสองสาวเก่งมาก ทำกับข้าวอร่อยใช้ได้ บ้านเรือนสะอาดสะอ้านมากกว่าก่อน

อาบน้ำกันเสร็จไม่นานอาสุรีย์ก็กลับเข้าบ้านมาบอกว่าเรื่องงานเรียบร้อยเริ่มอาทิตย์หน้า และจะไปพักกับเพื่อนชั่วคราว ถ้าเห็นว่างานมั่นคงแล้วค่อยหาห้องเช่าอยู่ เป็นอันว่าสองสาวต้องอยู่บ้านผมอีกนานเลยเชียว "อาฝากแจ๊คดูแลน้องด้วยนะ สองคนอาจซนและดื้อไปหน่อย" อาสุรีย์เข้ามาที่ห้องนอนผมตอนห้าทุ่มกว่า ปกติเราก็สนิทกันมากอยู่แล้ว ผมเคยไปค้างบ้านเธอหลายหน แถมเคยแอบดูเธออาบน้ำทุกครั้งที่มีโอกาส ผมควยแข็งทุกครั้งที่ถ้ำมองเต้านมใหญ่ๆ เอวเล็ก โหนกหีอวบอูมขนาดหลังเต่า ขนบางๆที่คุมเนินหี ทำเอาผมน้ำควยพุ่งมาหลายรอบ ยิ่งตอนเธอเอานิ้วแหย่ไปล้างรูหี อาสุรีย์เดินเข้ามาโอบเอวผม ก่อนหน้าเธอก็ทำแบบนี้บ่อย และบางครั้งผมก็โอบเธอกลับ แต่งวดนี้มีความรู้สึกแปลกๆ ควยตึงโด่ขึ้นมาเฉยเลย "อาเหงาไหมครับตั้งแต่เลิกกับแฟน?ตอนนี้มีใครมาจีบไหม?"

เธอเดินนั่งลงบนเตียงถอนใจ "อาก็ปุถุชนคนธรรมดา ถ้าบอกว่าไม่เหงา ก็เป็นการโกหก ผู้ชายมาจีบมีเป็นโหล แต่อาเข็ดเขี้ยว คิดถึงความรู้สึกของเบลล์กับเจน แล้วตัดใจยังไม่เอาดีกว่า" ผมเข้าไปนั่งข้างๆกอดเอวเธอ "แล้วเวลาคุณอามีอารมณ์ทำไงครับ?" เธอมองหน้าผมแล้วยิ้ม "ที่ถามนี่เป็นห่วงหรือคิดอะไรอยู่? อาก็ต้องช่วยตัวเองนะซี่! มันก็ผ่อนคลายได้บ้าง" มือผมเริ่มลอดเสื้อนอนเลื่อนขึ้นไปใต้ราวนม "ผมอยากช่วยอาจัง" เธอมองหน้าผม "เธอเป็นหลานนะ ลูกของพี่ชายอา เราสายเลือดเดียวกัน มันไม่ดีนะ" ผมเร่งมือสอดเข้าใต้ยกทรงคลึงเต้านมที่มโหฬาร "เราแค่คลายเหงาไม่ได้สืบพันธุ์มีลูกกันซะหน่อย ดีกว่าไปมีอะไรกับคนอื่น แล้วมีปัญหาวุ่นวายภายหลัง" ร่างเธอเริ่มระทวย เธอหันมาโอบผม เอาปากประกบปากผมขยี้อย่างแรง จนผมหายใจไม่ทัน อารมณ์เปลี่ยวแม่ม่ายสาวที่ห่างน้ำหล่อเลี้ยงอัดอั้นมานาน แค่กระตุ้นเบาๆก็ระเบิดเหมือนเขื่อนแตก

เธอเลื่อนมือไปที่เป้ากางเกงผม ควักเอาควยที่แข็งโด่ออกมา รูดขึ้นลงอย่างแรงจนผมเจ็บจี๊ด ผมผลักเธอนอนลง เลิกเสื้อและยกทรงขึ้นไปเหนือราวนม ไม่มีเวลาจะมาสำรวจเต้านมสวยแค่ไหน? สองมือคลึงเต้านมปากดูดหัวนมสลับซ้ายขวา เธอดิ้นส่ายไปมาปากครางเสียงสั่น "แจ๊คล๊อกประตูหรือยัง?" ผมรีบลุกเดินไปล็อคประตู หันกลับมาคุณอาผมล่อนจ้อนเหลือตัวเปล่าเปลือย นอนถ่างขาเห็นร่องหีอ้าออก สองมือคลึงเต้าตัวเอง หลับตาปากเผยอ ผมจ้องตาเหลือก ยอดหัวนมเธอชูชันเหนือเต้านมอันมโหฬาร ที่มือของเธอกำไม่มิด หน้าท้องแบนราบไม่น่าเชื่อว่าผ่านการมีลูกแล้วสองคน ขนอ่อนคุมโหนกหีนูนที่สูงเป็นโคก ผมเดินเข้าไปถ่างขาเธอกว้างขึ้นมากกว่าเก่า ติ่งแตดโผล่ออกมาเม็ดเขื่อง ผมจัดการใช้ลิ้นเลียวนยอดติ่งแตด เธอดิ้นแล้วแอ่นก้นรับ น้ำนองร่องหีลิ้นผมเลียวนแตดเธอรัวๆ และใช้นิ้วมือแยงเข้าไปในรูหี แทงเข้าออกและเพิ่มเป็นสองนิ้ว แยงจนสุด ซอยถี่เร็วและแรง เธอดิ้นพราดส่งเสียงครางดังขึ้น แอ่นก้นรับกับจังหวะนิ้วที่แทงตรงรูหี

"โอ้ย..โอ้ย! แตกแล้ว เสร็จแล้ว.." เธอยกก้นลอย น้ำอุ่นพุ่งใสนิ้วผม ตัวกระตุกสองสามทีแล้วทิ้งตัวหมดแรง ผมจัดการเอาหัวควยจ่อใส่รูหี กระเด้าเข้าไปจนสุด แล้วเริ่มซอยช้าๆค่อยๆเพิ่มความเร็วและแรง อาสุรีย์เริ่มครางอีกครั้ง แอ่นหีรับและรูหีตอดถี่และแรงขึ้น หัวควยผมเสียวจนปวด ผมเพิ่มแรงกระแทกอัดเข้าไปเต็มที่ เธอเริ่มร้อง "แรงอีกหน่อย แจ๊ดแรงอีกหน่อย โอ้ย..โอ้ยปล่อยข้างในเลยนะ อาทำหมันแล้ว" ผมทนไม่ไหวแล้วกระแทกและดันอัดค้างไว้สุดแรง น้ำเงี่ยนผมพุ่งแรงที่สุดเท่าที่เคยน้ำแตกมา เป็นรู้สึกที่ไม่เคยเป็นมาก่อน แล้วหมดแรงฟุบตัวลงทับร่างเธอ ปากยังไม่สิ้นฤทธิ์ดูดนมเธอตามจังหวะที่รูหีเธอตอดควย "เก่งจริงน้า อายุแค่นี้ถ้าไม่ติดเป็นหลาน จะจับทำผัวซะเลย" เธอพูดพลางลูบหลังผมไปด้วย "เป็นผัวไม่ได้ขอเป็นกิ๊กก็แล้วกันนะ ผู้หญิงจะรักกิ้กมากกว่าผัว" เธอหัวเราะชอบใจ "เอาเป็นว่าถ้าอาเหงา แจ๊คต้องช่วยนะ จะได้ไม่ต้องหาพ่อเลี้ยงให้เบลล์กับเจน"

ผมลุกขึ้นนั่ง หัวควยหลุดจากรูหีดัง..พล๊อค!!! ผมรีบเอาผ้าขนหนูผืนเล็กๆ ที่เตรียมไว้ใช้ตอนชักว่าว มาซับให้แห้ง เธอลุกขึ้นใส่เสื้อผ้า "ต้องดูแลลูกเลี้ยงดีๆนะ อาไปละ" ผมนอนคิดว่าจะต้องดูแลลูกเลี้ยงแบบไหนถึงจะเหมาะสม? รุ่งขึ้นหลังพ่อกับแม่ไปทำงาน อาสุรีย์ก็เตรียมของใช้ที่จำเป็นนั่งแท็กซี่ออกไป ผมเพลียจากกิจกามเมื่อคืน บอกสองสาวทำความสะอ้านบ้านให้เรียบร้อย แล้วเข้าห้องไปนอนพัก ก่อนเที่ยง เบลล์เข้ามาปลุกผมในห้อง จับตัวเขย่าแถมจับเป้ากางเกงผม "ตื่นๆนอนกินบ้านกินเมือง เมื่อคืนใช้แรงเยอะนะซี่ รู้นะ" ผมแกล้งทำงง บอกพูดไรไม่เห็นรู้เรื่อง "อย่าทำไก๋! เลื่อนตำแหน่งเป็นพ่อเลี้ยงแล้วสิ หรือว่าเป็นมานานแล้ว? รู้หมดแล้ว" ผมยิ้มแหยๆถามว่าแม่เธอบอกเหรอ? "เรื่องแบบนี้ใครเขาจะบอก? รู้ก็แล้วกัน ไม่ต้องมาถาม" ผมลุกขึ้นเข้าไปกอดเธอ เอาจมูกไซ้ตรงซอกคอ

"ใจเย็นนะลูก พ่อเลี้ยงคนนี้จะดูแลลูกเลี้ยงให้เต็มที่เลย" เลื่อนมือไปกุมเต้านม เธอใส่ยกทรงไม่มีตะเข็บนุ่มมือ เธอร่างสั่นเล็กน้อย ผมจับเธอหันกลับมาประกบปากจูบอย่างดูดดื่ม จับเอวเธอแอ่นเข้าหาตัวผม ควยผมจ่อแถวสะดือเธอ ผมผลักเธอนอนลงกระโปรงบานเปิดออกเห็นกางเกงในบางๆสีอ่อน ทำให้อารมณ์ผมปั่นป่วน ผมก้มหัวลงเอาลิ้นจ่อร่องหีไซ้ขึ้นลง "อย่าพี่แจ๊ค อย่า.." พูดพลางถอยพลาง ผมพยายามใช้ลิ้นแซะร่องหีใช้มือแหวกช่วย พักเดียวเธอก็ครางเสียงสั่น ร่างอ่อนระทวย เอามือเข้าปากกัดนิ้วมือดิ้นไปมา ผมเอานิ้วแหย่เข้าไปข้างขอบกางเกงใน รูดขึ้นลงเขี่ยติ่งแตด แล้วแยงนิ้วใส่รูหีเธอดิ้นส่ายเอวเร็วขึ้น ผมแยงนิ้วเข้าไปจนสุดรูหี เธอรัดและตอดนิ้วผมแน่น ก้นแอ่นขึ้นลงตามจังหวะนิ้วที่แทงเข้าออก

ผมเร่งความเร็วและแรง เธอร้องลั่น "ฉี่จะราดแล้ว...โอ้ยๆ" ผมบอกว่าปล่อยออกมาให้หมดเลย แล้วจะสบายตัวสุดๆ ไม่ทันขาดคำน้ำอุ่นๆก็พุ่ง รดนิ้ว น้ำฉี่พุ่งใส่กางเกงในแล้วไหลย้อยออกมานองขาอ่อนสองข้าง "พอแล้วพี่แจ๊ค! ระบมหีไปหมดแล้ว" ผมเอาผ้าผืนเก่งออกมาซับขาอ่อน จะถอดกางเกงใน แต่เธอไม่ยอม เสียงเจนตระโกนมาจากชั้นล่าง "ทำไรกัน? ลงมาช่วยจัดอาหาร กินแรงกันจัง" เบลล์รีบลุกขึ้นดึงกระโปรงแล้ววิ่งออกจากห้อง "ก็พี่แจ๊คนะซี่ ไม่ยอมลุกขึ้น ทำตัวเหมือนเป็นพ่อเราแน่ะ ขี้เกียจเสียไม่มี" ผมสะดุ้งตรงคำว่าพ่อ เบลล์คงรู้ว่าผมมีอะไรกับแม่เธอแล้ว แต่ไม่ต้องห่วงผมมั่นใจว่ามีวิธีรับมือ หลังอาหารผมบอกว่าจะดูหนังสือในห้องนอน ห้ามใครรบกวนนะ "ดูหนังสือชั้นล่างก็ได้ ดูในห้องนอน ถ้าไม่หลับก็แอบดูหนังโป๊แน่ๆ" เจนพูดขึ้น ไม่น่าเชื่อเด็กสิบขวบจะ พูดเรื่องแบบนี้

ผมบอกดูหนังสือจริงๆแต่เป็นหนังสือโป๊ ว่าแล้วก็เดินขึ้นไปห้องนอน ผมมีงานหารายได้พิเศษหาข้อมูลบางอย่างทำรายงานให้เพื่อน มีค่าตอบแทนพอสมควร แล้วผมก็ผล็อยหลับไป เจนเข้ามาเขย่าตัวจนผมสะดุ้งตื่น "ซื้อหวยก็รวยไปละ! นั่งยังหลับได้ เฮ้อ.." ผมเอามือปาดน้ำลายที่ไหลยึด ถามเธอปลุกทำไม? "ช่วยดูมือถือให้หน่อย มันค้างบ่อยจัง น่ารำคาญ" ผมเช็คดูแล้วน่าจะหน่วยความจำเต็ม บอกเธอว่าลบข้อมูลเก่าออกไป ไม่เช่นนั้นก็ซื้อเมมตัวใหม่ที่ความจุมากๆ "เจนไม่มีตังค์ พี่แจ้คซื้อให้น้องหน่อยดิ นะพี่แจ๊คนะ!" "ไว้พี่จัดการให้" เธอทำเสียงอ่อนหวานอ้อน พลางหันมาหอมแก้ม ผมโอบกอดเธอจากข้างหลั งควยผมแข็งโด่แยงก้นเธอ  "พี่เอาจู๋แยงตูดเจนหรือ? มันจักกะจี้นะ" ผมบอกว่าก็เจนน่ารักอย่างนี้ใครจะทนไหวละ? "พี่ว่าอายุสิบขวบอย่างเจนนี่ จะทำกันแบบผู้ใหญ่ได้ไหม? จิ๋มจะฉีกไหม? เพื่อนเจนเล่าให้ฟังเคยโดนน้าเอาจู๋ยัดเข้าไป เลือดไหลนองเลย น่ากลัวจัง"

ผมบอกเธอว่ายังเด็กเกินไป รูจิ๋มเล็กมากรับไม่ไหว แล้วถามเธอว่าเคยเอาอะไรใส่รูจิ๋มไหม? "ลองเอาด้ามปากกาใส่เข้าไปแค่ครั้งเดียว มันเสียวๆเจ็บด้วย เลยไม่กล้าทำอีก" ผมบอกเธอว่าจู่ๆเอาของยัดเข้าไปมันก็จะเจ็บ แต่ถ้ามีอารมณ์เงี่ยนก็จะรู้สึกเสียวๆ "ทำไงถึงจะมีอารมณ์ พี่แจ๊คสอนหน่อยนะ!" เอาแล้วสิ! ความสุขหรือหายนะมาเยือน ผมลังเลใจแม่เธอก็เย็ดมาแล้ว พี่เธอก็น้ำแตกมากับมือ "ว่ายังไงพี่?" เธอเร่ง ผมจึงบอกเธอว่าพี่จะลองทำตัวอย่างให้ดูแค่นิดเดียวนะ เธอพยักหน้า ผมบอกให้เธอถอดกางเกงในออก เธอรีบทำตามยกกระโปรงขึ้นยืนตรงหน้าผม โหนกหีอูมๆเกลี้ยงเกลาขาวนวล ร่องหีแนบสนิทเห็นติ่งแตดโผล่ยื่นออกมานิดเดียว แค่นี้ก็ทำควยผมเยิ้มแล้ว ผมอยากถอดชุดเธอออก ก็กลัวว่าเบลล์จะพราดพราดเข้ามา เลยใช้มือล้วงเข้าไปในหน้าอกที่แทบไม่มีเต้านม หัวนมเล็กเหมือนเม็ดถัวเขียว แต่กระนั้นเวลาลูบเธอก็สะดุ้งเหมือนกัน  ผมจับเธอนอนลงบนเตียงถ่างขาเธอออก ใช้มือลูบเนินหีเล็กๆของเธอ

"อูยพี่แจ๊คมันเสียว!" เธอร้องพลางบิดตัวมา ผมเอานิ้วแหวกร่องหีเธอออก แตดเล็กโผล่มา ผมก้มลงใช้ลิ้นเลียจากล่างขึ้นบน สลับไปมา เธอสะดุ้งสุดตัว ร้องครางเสียงสั่น ผมเน้นเลียแตดเธอวนไปมา หัวติ่งเล็กๆเริ่มโผล่พ้นหนังหุ้ม เพิ่มน้ำลายมากขึ้นกลัวเธอจะแสบ "พี่แจ๊คเจนปวดฉี่" ผมบอกเธอว่าถ้าปวด พยายามกลั้นจนไม่ไหวปล่อยออกมาให้หมด จะสบายตัวสุดๆ จากนั้นใช้ลิ้นเลียจากปากรูหีไปถึงติ่งแตดขึ้นๆลง แค่พักเดียวเธอเกร็งตัวแอ่นก้นขึ้น น้ำอุ่นพุ่งจากรูหีพร้อมกับน้ำเยี่ยวพุ่งรดเต็มหน้าผมกระจายไปทั่ว "ฉี่แตกแล้ว..โอ้ยๆๆๆ" สิ้นเสียงฟุบร่างหมดแรงลง หายใจหอบจนเหมือนกับสำลัก "เหนื่อย..พี่แจ๊ค เจนเหนื่อย หมดแรงแล้ว" ผมลุกขึ้นหาผ้าผืนเก่งมาเช็ด จัดชุดกระโปรงให้เรียบร้อยถามเธอว่าเป็นอย่างไรไหวไหม? "แบบนี้เรียกว่าน้ำแตก ใช่ไหม?ดีจังเลย ไม่ต้องเอาอะไรยัดเข้าไปในรูจิ๋ม เจนยังเป็นสาวบริสุทธิ์อยู่" แล้วหัวเราะชอบใจ "ทำให้เจนบ่อยๆนะ พี่แจ๊คนะ!" เจนลุกขึ้นบอกขอกลับไปนอนสักพักค่อยลงมาทำงานบ้าน เพลียจริงๆ

เป็นอันว่าวันนี้ทำหน้าที่ดูแลลูกเลี้ยงหรือน้องเจนให้มีความสุขอย่างดี ห้าทุ่มเศษ เบลล์เปิดประตูห้องเข้ามาแถมล๊อคประตูให้พร้อม "มานี่เลย ทำเบลล์แสบไปหมด ต้องรับผมชอบ" เธอใส่ชุดนอนปกติ แต่ข้างในรับประกันได้ว่าโล่งโจ้งทั้งบนล่าง ผมเตรียมรับมือเธอไว้แล้ว เดินมาบรรจงถอดเสื้อกางเกงนอนพาดไว้อย่างดีไม่ให้ยับ อุ้มร่างเปลือยเปล่าวางบนโต๊ะทำงาน ที่เอาฟูกบางๆมารองรับ "ทำอะไรตรงนี้?" ผมไม่ตอบเริ่มบรรเลงจูบปากคลึงเต้านมดูดหัวนมเลียไล่วนรอบสะตือ ถ่างขาเธอออกแหวกกลีบร่องหี ลิ้นเริ่มทำงานจากติ่งแตดลงรูหี ห่อลิ้นจิ้มเข้าในรู เธอดิ้นพราด ปากครางเสียงสั่นไม่เป็นภาษา ผมเปลี่ยนใช้นิ้วกลางทาครีมบำรุงผิวที่เตรียมไว้จิ้มเข้าไปในรูหี ชักนิ้วเข้าออกค่อยๆเริ่มความเร็ว รูหีรัดนิ้วแน่นทั้งตอดและขมิบ ผมเร่งความเร็วกระเด้านิ้วแรงขึ้น เธอแอ่นหีรับขึ้นลงตามจังหวะนิ้ว เอามือปิดปากร้องเสียงลั่น "ไม่ไหวแล้ว! พอแล้ว" ปากบอกพอแต่กลับแอ่นหีขึ้นสูง และน้ำอุ่นพร้อมน้ำเยี่ยวก็พุ่งกระฉูดออกมา "ยอมแล้ว ยอมแพ้แล้ว" เธอแอ่นหีสูงอัดติดนิ้วผม กระตุกสองสามที่แล้วก็ฟุบลง

ผมรีบหยิบขวดครีมบำรุงผิว กดครีมใส่ปากรูหี ละเลงเขาไปในรูและทาใส่ทั่วลำ หัวควยจ่อปากรูหีค่อยๆดันเข้าไป เธอทำท่าถอย "พี่แจ๊คจะเอาควยพี่ใส่หีเบลล์จริงๆหรือ? อย่านะ เจ็บนะ เบลล์ไม่เคย" ผมบอกเธอว่าพี่ไม่ทำให้เจ็บ ทาครีมแล้วลองดูนะ "ค่อยๆนะ ถ้าเบลล์ทนไม่ไหว พี่ต้องเอาออกนะ" ผมรับปาก ใช้มือสองข้างช้อนก้นเธอไว้ ดันหัวควยที่จ่อปากรูหีเข้าไปในรู เธอร้องดังขึ้น ผมเพิ่มแรงดันพอหัวควยหลุดเข้าได้ก็ลื่นปื๊ดเข้าไปครึ่งลำ ผมชะงักถามเธอว่าเจ็บไหม? "ไม่เจ็บ แต่ตึงแน่นไปหมด รูหีจะระเบิดแล้ว" ผมชักออกมานิดหน่อยดันเข้าไปใหม่ พรวดเดียวมิดด้าม "โอ้ย..แน่นกว่าเก่า" ผมเริ่มซอยเข้าออกช้าๆแล้วเพิ่มความเร็วจนเธอดิ้นไปมา "จะขาดใจแล้วพี่ โอ้ย..มันเสียว" เธอละล่ำละลักขยับก้นรับจังหวะกระเด้าของควยผม "ว้ายๆ.. แตกอีกแล้วพี่แจ๊ค" เธอบีบขยี้เต้านมตัวเองอย่างแรง ผมทนไม่ไหวแล้วกระเด้าอัดจนติดโหนกหีเธอ น้ำเงี่ยนผมที่ค้างมาตั้งแต่รอบเช้ารอบบ่าย พุ่งเข้าสู่ปากมดลูกเธอเต็มที่ แรงดูดและตอดอย่างแรงในรูหีเหมือนรีดเอาน้ำเงี่ยนผมแห้งขอด ผมฟุบหมดแรงนอนทับร่างเธอ ผมจูบเอาลิ้นเข้าไปในปากเธอ ขาของเธอรัดเอวผมแน่น ควยผมคาอยู่ในรูหีที่ยังตอดเป็นระยะ "พอแล้วพี่แจ๊ค เอาออกเถอะ คาไว้แบบนี้ พี่ต้องเย็ดหีเบลล์อีกรอบแน่ เก็บไว้คราวหน้านะ ถนอมรูหีน้องหน่อย เดี๋ยวมันจะรูโบ๋" ผมลุกขึ้นหยิบผ้ามาเช็ดน้ำที่ไหลเยิ้ม เธอสวมเสื้อผ้า "พี่เป็นผัวเบลล์แล้วนะ ส่วนเบลล์ก็เป็นเมียน้อยต่อจากแม่ แถมพี่ยังเป็นพ่อเลี้ยงเบลล์ สนุกจังครอบครัวนี้ สงสัยเจนก็ไม่พ้นควยพี่แน่ๆ"

ใกล้เปิดเทอมใหม่ แล้วอาสุรีย์ลางานมาจัดการเรื่องโรงเรียนของสองสาว รวมทั้งเตรียมชุดเครื่องใช้ให้ครบ และก็ตามเคยก่อนเที่ยงคืน ผมก็ต้องทำหน้าที่กิ๊กในร่างหลานรักให้สมบูรณ์ อย่างน้อยน้ำแตกสองรอบ ผมต้องคอยจำว่าเมนส์เบลล์จะมาวันไหน กลัวพลาดขึ้นมาเรื่องจะยุ่ง และเจนมักย่องมาช่วงที่เบลล์หลับกลางวัน  หลังๆผมใช้วิธีเอาควยถูร่องหีจนน้ำใกล้แตก แล้วใส่ปากเจน แต่เจนก็ยังอยากลองให้ผมเอาควยเย็ดจิ๋มเธอ ผมจึงต้องเตรียมเจลไว้เผื่อฉุกเฉิน หลังๆเย็ดกับเบลล์ ผมก็ใช้เจลเป็นตัวช่วย เธอเองก็ชอบไม่ต้องเดินกะเผลกหลังเสร็จกามกิจ บ่ายนี้อีกตามเคย เบลล์นอนหลับหลังอาหารเที่ยง แถมนอนกรนอันเนื่องมาแต่เจอเข้าไปสองน้ำ เจนเหมือนนกรู้ วันไหนเบลล์นอกกรนกลางวันจะนอนนานมาก "วันนี้ต้องเป็นเมียพี่แจ็คให้ได้" เธอพูดขณะเดินเข้ามาในห้อง ใส่ชุดกระโปรงบานใหม่ที่แม่ซื้อให้

"ตั้งแต่เปลี่ยนเมมให้เจน ตอนนี้มือถือเจนเร็วแรง ไม่มีค้างเลย" เธอเข้ามากอดเอวผม "รีบมาเป็นผัวเจนเร็วๆหน่อย ก่อนจะมีมารมาขวางกั้น" ว่าแล้วเธอก็ปลดชุดออกเหลือแต่ตัวล่อนจ้อน อกเธอดูแล้วคล้ายกับจะโตขึ้น หัวนมชูชันมาว่าเก่า น่าจะเป็นเพราะลิ้นและนิ้วผม เอวและตะโพกเริ่มมีรอยกิ่ว เนินหีเกลี้ยงเกลาแม้แต่ขนอ่อนก็ไม่มี ผมอุ้มเธอไปที่เตียง เริ่มเล้าโลมตามสูตร จนเธอสะท้านน้ำเยิ้มเต็มร่องหี ผมเอานิ้วบีบเจลป้ายปากรูหีใช้นิ้วก้อยค่อยๆแยงเข้าไปในรูจนมิด รูหีรัดแน่นและเริ่มขมิบ จากนั้นเปลี่ยนเป็นนิ้วชี้ น้องเจนแอ่นก้นถอยไปนิดหนึ่ง แล้วแอ่นออกมารับ เธอครางตัวเริ่มสั่นบิดไปมาช้าๆ "พี่แจ๊ค รูหีแน่นไปหมดแล้ว จะฉีกไหม? แต่ไม่เจ็บนะ มันตึงๆเสียวๆ" ผมบอกจะเพิ่มความมันละนะ แล้วจัดการดึงนิ้วออกมาแล้วแทงเข้าไปจนสุด "โอ้ย...อึดอัด โอ้ยเสียว" ผมเริ่มใช้นิ้วชี้กระเด้าช้าๆแต่เพิ่มแรงกระแทก แล้วเร่งเครื่องชักเข้าออกอย่างเร็ว  ตอนนี้เจนดิ้นพราดๆ ปากกัดนิ้วมือ หน้านิ่วแล้วเปลี่ยนเป็นเอามืออุดปากร้องเสียงก้อง ฟังไม่ได้ศัพท์ น้ำหีอุ่นพร้อมน้ำเยี่ยวพุ่งออกมาอย่างแรง เจนแอ่นก้นสูงอัดกับนิ้วที่ชักเข้าออก แล้วทิ้งตัวลง

ผมรีบบีบเจลทารูหีเกือบครึ่งหลอด ป้ายใส่รูหีและเอามาละเลงหัวควยจนทั่ว จ่อควยลงรูหีเล็กๆของเธอ ดัน เข้าไปค่อยๆช้าๆ หัวควยเข้าไปเกือบครึ่ง ผมหยุดถามเจนไหวไหม? เธอหน้าบูดเบี้ยวแต่พยักหน้า ผมออกแรงดันเข้าไปจนหัวควยหลุดเข้าไปรูหี แน่นมากจนหัวควยผมเจ็บหนึบๆ "โอ้ยๆ จะระเบิดแล้ว หีจะระเบิดแล้ว" ผมบอกเอาออกนะ เธอละล่ำละลัก "อย่า..อย่าใส่เข้าไปอีก อย่าหยุด" ผมดันเข้าไปอีกหน่อย แล้วชักออมานิดหน่อย รอบนี้ค่อยๆอัดเข้า ควยผมเข้าไปเกินครึ่ง เหมือนหัวควยชนเข้ากับก้อนเนื้อนุ่มๆ คงเป็นปากมดลูกอันน้อยๆของเธอ รูหีเธอยังเล็กและตื้น ผมจึงควบคุมไม่ให้เข้าจนสุด "เธอกัดนิ้วแน่น น้ำตาไหลออกมา ผมหยุดคาไว้ "ร้องไห้หรือเจน? เจ็บมากหยุดก็ได้นะ" เธอส่ายหน้า "อย่าหยุด อย่า เจนเสียว ทำต่อเร็ว" ได้ยินเธอแบบนี้ความเงี่ยนผมยิ่งเพิ่มทวีคูณ กระเด้าช้าๆและค่อยเพิ่มความเร็ว หัวควยผมตอนนี้ควบคุมไม่ได้แล้ว มันทำท่าจะปล่อยน้ำเงี่ยนท่าเดียว ผมซอยกระเด้าถี่ๆ น้ำเงี่ยนฉีดพุ่งใส่มดลูกเด็กน้อยสิบขวบเต็มที่ แรงดูดแรงตอดในรูหีทำให้เหมือนฉีดน้ำเงี่ยนสองสามรอบ เจนเกร็งตัวขึ้น แล้วน้ำอุ่นไหลอาบควยผมพร้อมน้ำเยี่ยว เราฟุบหมดแรงทั้งสองคน

สักพักหนึ่งเจนรีบแต่งตัวเดินขากะเผลกกลับไป วันต่อมาเธอกระซิบบอกผมว่าหีเธอระบมไปหมด แต่ล้างน้ำไม่แสบ ช่วยดูให้หน่อยมีแผลไหม? ผมแหวกหีเธออกมาดู เนินหีปากรูหีบวมเป่งและแดงช้ำ แต่ไม่มีแผลฉีกขาด "ค่อยยังชั่ว นึกว่าหีแหกแล้ว" นี่ก็เป็นเหตุผลหนึ่งที่ทำให้ต้องตุนเจลไว้เป็นโหลๆ วันเวลาผ่านไป ความสัมพันธ์ของเราสี่คนยังคงเหมือนเดิม อาสุรีย์จะกลับมาเดือนละครั้งสองครั้ง ไม่ต้องบอกก็รู้ว่าผมต้องงานหนักหลังเที่ยงคืนถึงตีสอง ส่วนสองสาวก็เช่นกัน สลับกันมาเรียกร้องสิทธิไม่ขาดสาย ผมเป็นคนตรงต่อหน้าที่ เมื่อได้รับมอบหมายแล้วก็ปฏิบัติตามไม่ให้บกพร่องอย่างเคร่งครัด.......

Kenzo13