ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Censor-Gdrive] หนังAVแนวแปลกๆ+นอกสถานที่ (10เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 25, 2021, 09:59:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ที่จริงผมสายหนังAVนะ ตามอัพเดทตลอดว่าใครหน้าใหม่ เรื่องใหม่ๆ หรือมีข่าวอะไรน่าสนใจ
ถ้าเมนต์เยอะๆหรือสนใจอยากให้อัพสายAV บอกไว้ได้ครับ อาจมีไฟลุกขึ้นมาทำอีกครั้งก็ได้
อย่างน้อยก็อัพเดทอาทิตย์ละ10เรื่องเด่นๆ สลับกับUpdateหนังUncen

ตอบกระทู้แสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับหนังแล้วจะเห็นลิ้งโหลด

ขอเป็นแนวแปลกๆนะ แนวหน้าใหม่สวยๆแต่เทคนิคลีลายังไม่เท่าไหร่ผมไม่ค่อยสนเลย
เหมือนตุ๊กตายางมาโดนนักแสดงชายรุม3P แต่ถ้ามีสวยๆจะเอาไว้รวมมาทีเดียว

RCTD-379 แปลตูนแนวของแปลกๆมานาน วันนี้มาเจอในหนังAV เคยเห็นป้ายติดรถ มือใหม่หัดขับมั้ย
แต่อันนี้เป็นป้ายสำหรับเด็ก มือใหม่หัดเย็ด ไม่ว่าที่ไหนเมื่อไหร่ สามารถฝึกเย็ดกับทุกคนถ้าเราติดป้ายนี้

RCTD-403 ชิ้นที่สอง หอยยางสื่อจิต แค่ติดรูปไว้ที่หอยยาง จะส่งผลให้กลายเป็นหอยคนๆนั้น

FSDSS-208 ไลฟ์สดการใช้ชีวิตตลอด1วันของโซระกับคุณพ่อ

SDAB-175 ถึงไม่ค่อยสนเด็กใหม่ แต่แพ้หน้าอกหน้าใจน้องคนนี้จริงๆ สูงแค่149หน้าอกคัพH
หุ่นอวบๆกระแทกมัน โดนจัดหนักทุกฉาก เห็นแล้วฟิน จะสงสารหรือสะใจดี เห้ออ

SDJS-113 เรื่องนี้ดราม่าสุดๆ ลูกสาวร้านขายของ ขายไม่ดียังถูกปล้นอีก
นอกจาถูกจับถูกข่มขืน ยังถูกส่งไปขาย ถ้าไม่ใช่หนังAVจะรันทนไปไหน

คุยกันหน่อย รหัสSORA เป็นแนวท่องเที่ยวเอ้าท์ดอร์กับสาวสวย พาเธอไปเดินชมนกชมไม้
ถึงจะแนวเดิมๆแต่ได้เห็นสาวๆแก้ผ้าโชวทำกริยาต่างๆมันก็ฟินไปอีกแบบนะ โดยเฉพาะหลังๆ
คัดนักแสดงมาได้สวยมาก หุ่นก็ดี ทำให้ฟินเวลาดูแนวนี้

SORA-282 Mizuki Sanada สาวผมสั้นหุ่นดียิ้มสวย ทุกฉากโอเคเพราะเธอหุ่นดีมาก แต่ที่สนุกสุด
คงเป็นการแก้ผ้าตีแบต นี่แหละความฝันของหลายๆคนเลยเวลาไปตีแบตกับสาวๆ
ผมคนนึงแหละที่อยากท้าเพื่อนเหลือเกิน แพ้แก้ผ้ามั้ยล่า 55 นมอกตูดเด้งไปมาฟินมากเรื่องนี้

SORA-306 เธอรับงานแสดงทันทีหลังจากเพิ่งแต่งงาน เพราะวันนี้สามีไปทำธุรกิจสองวัน
คนนี้ต้องดู การแสดงดี ไม่มีเขินอาย แต่ละท่าฟินมาก บอกได้คำเดียว สามีของเธอโชคดีมาก

SORA-307 Mizutani Aoi ถึงเป็นเพื่อนกันแต่จ่ายเงินก็ทำได้
เดททริปเสียว2วันหนึ่งคืนฉันจะยอมเป็นของเธอ

SORA-312 หาตังหลังเลิกเรียน หุ่นแบบนี้เรียนจบเอกยังได้ หน้าอกคัพHเสร็จแน่นอน

SORA-313 Isumi Rion สาวแว่นน่ารัก อยากผ่านฝึกงานก็แค่ทำตามคำสั่ง

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

koliokung

โอโหห ไม่เจองานดีแบบนี้มาสักพักใหญ่ๆแล้วครับ ขอบคุณมากครับผม

kazu36

AAA1188

kongdekkeng

Ban-na

งานดีมีคุณภาพสุดๆ น่าเก็บสะสมทุกเรื่อง นี้แหละมาครบหมดเลยขาว น่ารักหุ่นอวบ  แคมสวย เก็บทุกเรื่องเหมือนกัน

Bigmann

โอ้โหหห เรื่องที่สองนี่สุดยอดเลย อยากได้หอยยางแบบนี้จริงๆ มีขายที่ไหนเนี่ย อยากติดรูปไม่รู้กี่คนเลยครับ

polka2012

แบ่งปันงานคุณภาพจริงๆ แนวแปลกๆดูแล้วไม่ซ้ำซากจำเจขอบคุณมากๆครับ ::WooWoo::

catbar

ชุดนี้ได้ออกไปรับแดด
ชอบตามป่าเขาแบบนี้
ดูแล้วอารมมาเต็ม ::Glad::

pop190427 pop

คือมันดีจริงๆครับ ชอบแทบทุกเรื่องเลยครับ

Tha Napong

ชอบหนัง AV ตรงไอเดีย ที่บางครั้งยังคิดไม่ออกว่ามันคิดมาได้ยังไงล่ะเนี่ย

kupong

babieshottie