ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuichi]Yuuwaku no Toshiue Apartment อพาร์ทเม้นท์สาวใหญ่ยั่วสวาท ตอน 7

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 26, 2021, 07:38:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mspeed

เคยโดนมาแล้ว คราวนี้ก็คงไม่รอดหรอกนะ
ว่าแต่พ่อพระเอกเราจะทำยังไงดีล่ะ แสดงตัวเข้าไปช่วยหรือไงดี

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

biggiggog

ไม่น่าจะรอด จะได้เจ๊ากับพระเอกไง

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

wazzup25

คิดว่าตื่นไม่ทันละตื่นมากลางแมชแน่เลย งานหยาบเลยทีนี้

ddcc

ทำไมมมมม ทำไมตอนนี้เป็นงี้ล่ะเนี่ยย ตอนนี้ที่แล้วหลอกให้ตายใจนิหว่า เดดแฟลกมามุมนี้หรอเนี่ย แถมนางโดนไปแล้ว ดิ่งเลยผม ผมว่าโดนว่ะ พระเอกตื่นมาแต่ไม่ทัน มายเบรคกลับไปไปหาสาวๆที่หอพัก อาจจะเป็นเจ้าขมาปลอบใจแล้วตรัสรู้ขึ้นเป็นราชาของที่นั่น555

hentaiknight

เดาว่า NTR เต็มๆ เลยครับ
แต่พระเอกจะตื่นมาเห็นหรือเปล่าน่ะสิ

akine

::Ahh:: กะมาเซอร์ไพรท์เจอเซอร์ไพรท์กว่า  ตื่นมาน่าจะจ๊ะเอ๋ เป็นเราก็แซดนะแถมเคยมาแล้วด้วย ถึงเมาก็เถอะนะ ไม่รู้รู้ก็ไม่เท่าไหร่อะนะ แต่รู้นี่มันเห้อ
edit : บาปกรรมตามทันแต่ก็สงสารอะ

ipor

ครบรอบ 3 ปี นี่เอง แต่งานนี้ไครกันแน่ที่เชอร์ไพรส น่าสงสารเหมือนกันนะ

**คำถาม: ท่านคิดว่ายูอิจะโดนมั้ย? ยูซึเกะจะตื่่นทันมั้ย?
ผมว่างานนี้ไม่รอดแน่นอน แถมนายมานั่งหลับแบบนี้ แย่จริงๆ

อย่างน้อยนายก็ระลึกได้ว่าสิ่งที่นายแอบทำมันส่งผลกับตัวเองอย่างไร กลับไปเถอะ

Jakkrit Detchdad

จากตอนที่6 เจ้าของหอฝากหอไว้
เจ้าหนุ่มนี้จะทำอะไรละทีนี้
ได้ข่าวจะเซอร์ไพรแฟนนะ
แต่อย่าดราม่านะ (ไม่ใช่แฟนมาเห็นตอนมีไรกับคนอื่นนะ)
แฟนน่ารักด้วยนะไอหนุ่ม

เอา ดราม่าเลย
จะมีต่อมั้ยละครับทีนี้

ผู้เฒ่าเซราะกราว

คิดว่ายูอิคงจะโดนรุ่นพี่ซั่มแน่ๆ เพราะยูซึเกะมัวแต่นอนหลับอยู่ ถึงจะตื่นขึ้นมาก็คงจะแอบดูอยู่เงียบๆนะ....
   เป็นอย่างที่คิด...ยูซึเกะไม่ได้โกรธแค้นยูอิเพราะตัวเองก็ไปมีอะไรๆกับผู้หญิงอื่นๆอีกมากมายเลยเหมือนกัน

keatmano

ยูอิก็โดนอยู่แล้ว ส่วนพระเอกก็คงทิ้งดอกไม้ไว้ แล้วก็หาทางหลบไปเฉยๆเงียบๆ

thai4id

หือมมมมมมมมมมมมมมมมมมม ยังหลับอยู่อีก 555

เสียดายของสุดๆ เลย
อะไรๆ ก็กู

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ดูทรงแล้วน่าจะโดนไม่น่ารอด  แล้วไอพระเอกคงได้คลั่งกลับไปเย็ดสาวที่หออย่างบ้าคลั่งแหงๆ

ไม่เป็นไรไอหนุ่ม  มีคนพร้อมปลอบใจเองทั้งหอ

แฟ๊ต บอย

ยูอิโดนป้าบๆๆส่วนพระเอกตื่นมาอีกที่เค้าก็เสร็จกันไปแล้ว
edit:เศร้าเลยพระเอกเราแต่ก็ดีแล้วที่คิดได้แบบนั้น

samsung014

ทำไมขี้เซาแบบนี้ ยูอิท่าทางจะไม่รอด แถมพระเอกก็ไม่น่าจะกล้าออกมาบู๊ด้วย คงหลบดูไม่ออกมาแน่ๆ

ถ้าจะสำนึกผิดแบบนี้ก็น่าจะให้อภัยยูอิแล้วดูว่ายังจะคบกันต่อมั้ย ทำไมกลับไปเฉยๆแบบนี้ น่าจะออกไปหยุดไว้ก่อนดีกว่า

joulez

อ้าว...โดนแน่ พระเอกมาไม่ทัน มันจะทำให้เรื่องเดินง่ายขึ้น

เจ็บและก็หนักเอาเรื่อง โดนบอกว่าดีกว่าด้วย เสียใจสุดๆ น่าจะทำใจไม่ได้เลยแหละ แต่มีสาวๆคอยปลอบใจ กำลังเข้มข้นเลย