ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 3 ตอน 6 เสริมประสบกาม

เริ่มโดย magna67t, พฤษภาคม 27, 2021, 09:44:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pattaa

เล่นกันจนไม่รู้ว่าใครเข้ามาเลย จะปิดปากยังไงดีล่ะ

ttxluck

ในที่สุดโบ๊ตก็โดนโมโนเปิดซิงเรียบร้อยแถมได้แตกในอีกต่างหากแต่ความลับกลับไม่ลับอีกต่อไปเมื่อบีทรู้ว่าทั้งสองมีอะไรกันแล้วเรื่องราวจะเป็นยังไงต่อไปต้องติดตามครับ

Pinomyim

mario

เดี๋ยวโมโนสอนให้โบ๊ตเองนะ
ว่าแต่บีทนี่น้องแท้ๆของโบ๊ตหรือเปล่า
คงไม่มีไรกันนะ

warpzone

ผู้เขียนบอกเป็นแนว ntr แถมบอกว่าจะมีเรื่องปวดตับแบบนี้อยากติดตามต่อครับ

richgirl

fatboy4

Channarong Saekow

เริ่มเป็นงานขึ้นมาแล้วสินายโป็ท วันนี้จะจัดกี่ยกกันน่ะ

1819

โธ่ยัยหนูตัวนิ่มโมโน   ความรู้สึกเหมือนสูญเสียน้องสาว กำลังจะกางปีกโบยบินไปกับแฟนเลย   แถมยัยตัวนิ่มเครื่องติดง่ายจัง  เจอไอ้หนอนอ้วนของโบ๊ตไป  ลืมพี่ชายที่รักอย่างหมอป้องเลย  แต่ก็ยังยืนยันว่า ฟิวอารมณ์ของ โบ๊ตกับ โมโน มันยังไม่ใช่ฟิวแฟนคนรักกันเลย มันเหมือนเพื่อนสนิทกัน    ต่างจากโมโนอยู่กับป้อง มันฟิวกำกึ่่ว คนรัก คนดูแลห่วงใยกัน มากกว่า  รอลุ้นว่าไรท์ จะหักมุม ให้โมโนมารีแมนต์กับหมอป้องไหม    คือชอบโบ๊คคือเพื่ิอนที่ตลก กวนๆ แต่ ยังไม่เหมาะคำว่าแฟนกับโมโนเลย  ในความคิดผมนะครับ
edit  ป๊าม๊าให้  เอา ว ด ป มาดู ด้วย    มีแวว ว่า เนืีอคู่่ไม่ใช่ จะให้เลิกไหมอะ  ป๊าม๊าก็ไวเกิน  โมโน ต้องมีดวง เป็นเมียของหมอป้อง อีกคน  ซิ  คนเปิดซิงนะ 
ปล.เลือกสวนกระแสไ ไม่ให้ได้กับโบ๊ต  พระเอกภาคนี้ ต้องให้ได้กับ ป้องโบนัสโมโน  แบบ พิเศษ3 ​คน ผัวเมีย ประเภท ฟ้าลิขิตมาแบบนั้น  ให้โบ๊ตเป็นประสบการณ์  เท่านั้น 555
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Ttum1188

กำลังหวานชื่นเชียวนะครับโบ๊ทโมโน

DEVIL WORLD

ข้าวใหม่ปลามัน ร้อนแรงกันจริงๆ เบาได้เบานะทั้งสองคน เดียวไม่สบายขึ้นมาจะแย่นะ แต่เอะทั้งสองคือตัวละครในเรื่องนิ จะููที่เราบอกหรอ 5555
เจ็บกว่าตัวสำรอง ก็คือตัวสำรองของตัวสำรอง

Suwatchai Kongpaem

ylnox xonly

Prasard Komkum