ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 19

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, พฤษภาคม 28, 2021, 10:50:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ พฤษภาคม 28, 2021, 11:09:41 หลังเที่ยง
เจ๊หมิวแต่งหน้าอ่อนๆก็คงจะดูดีไปอีกแบบ แต่น้องโทนไม่เคยเห็นก็คงจะจำไม่ได้เป็นธรรมดา แต่พี่แมนกับน้องโทนนี่ก็เข้ากันเป็นปี่เป็นขลุ่ยเลย โทนเป็นคนที่สนุกสนานแล้วก็อยู่แบบชาวบ้านๆก็เลยมีความสามารถในหลายๆด้าน งานคราวนี้โทนแสดงความเป็นผู้นำสมกับที่คุณครูไว้ใจเลย....อิอิ
     555....นานๆคุณแม่จะเห็นลูกสาวแต่งตัวแบบเรียบๆก็คงจะแปลกใจเลยทักมา เลยเข้าทางคุณพ่อกับพี่แมนหัวเราะชอบใจเลย....อิอิ
5hkginv]ถ้าเรือล่ม ไอ้โทนได้กอกหมิวแน่

neimuchan

เรียกลิงๆ ไปๆมาๆ เริ่มจะมองโทนมันเป็นลิงเหมือนกันแล้วแฮะ - -

ไอ้ลิงเจอจองกฐินอีกแล้ว 5555
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

tungbts

เกือบลืมภาพงานแต่งแบบบ้านๆไปแล้ว

boy2516

เมื่อก่อนตลิ่งชันยังเป็นเหมือนชนบทแต่เดี่ยวนี้ผ่านไปมีแต่ถนนตัดผ่านความเป็นสวนผักหายไปจะหมดล่ะ

spty24

แบบนี้สินะถึงพากันเรียกว่าท่านเทพโทน สุดยอดทุกด้านเลยครับผม
ชอบมุขจำไม่ได้ไม่ได้แต่งหน้ามากครับ55555

เอเค

ศึกษาชีวิตชาวชนบทใว้เยอะๆนะหมิวจะได้เข้าใจโทนมัน

dwarf

ขอบคุณ​ครับ... บรรยายกาศร้องลำนำตามลำคลองแว๊ปเข้ามาเลย.. นึกถึงตอนหัดพายเรือใหม่ๆ​ครับ​ ย่าบอก.. เอ้า.. วาดเข้า.ๆ...คัดสิ.. ไอ้หนู​ คัด..คัดเข้า..หัวเรือทิ่มฝั่งแล้ว​  (วาดใบพาย​  กับคัดใบพายนะครับ)​

chang1978

งานแต่งแบบนี้ทำให้นึกถึงบรรยากาศการแต่งงานแถวชนบทจริงๆ

Pm Nuttakan

ไม่เคยนั่งระวังเมาเรือนะเจ๊หมิว

Kt Kritha

บรรยากาศเป็นกันเองแบบเพื่อนบ้านกันยังงี้อบอุ่นนะ นึกถึตอนอยยู่ต่างจังหวัด

j_manus

โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ฮิ้วววววววววววว

amtorff73

ขึ้นเรือหางยาวครั้งแรกผมก็กลัวนะ รู้สึกว่ามันไม่มั่นคง มันจะคว่ำมั้ยว้าาา 5555 ส่วนเรือพายนี่ก็เคยลองละ เห็นพ่อพายแบบชิงๆ แต่ทำไมเราพายแล้วพายเป็นวงกลมอ่ะ 555

occocc

ขำท่านโทนมองเจ๊หมิวแบบหันควับเลยอะครับ

aceinw6969

เจ๊หมิว เจ๊เตย โทนนี่ความสัมพันธ์ลึกซึ้ง ซับซ้อนจริงๆ ทั้งในเรื่องของความสัมพันธ์ ทั้งสถานะ ทั้งฐานะ .. ขอให้อนาคตลงเอยด้วยดี รวมถึงสามสาวด้วย :)

ka55anova

ล่องเรือแบบนี้ บางทีอาจมีฉากตกน้ำ ผายปอด ก็ได้เนาะ ตามๆๆๆคนับ