ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Relax By Tone

เริ่มโดย ¸.·✩·.¸¸.·¯⍣✩𝓜𝓲𝓵𝓚𝔂𝓦𝓪𝔂✩⍣¯·.¸¸.·✩·.¸, กันยายน 12, 2021, 11:46:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ไม่มีอะไรครับ โดนพี่หมิวเทศน์ จนต้องนั่งค้นพระเครื่อง

อยู่ โฮสปิเทล ไม่ถึงเดือนฝุ่นเกาะเยอะแท้

1819

ขวามือใกล้ ใบโพธ์ ใช่พระขุนแผน และ พระปิดตา ในตำนาน  ที่เทพโทน อารธนา สวม  ในเกะ เปล่าครับนี่ 555  สาย เสน่ห์ เมตตา  เบิ้มๆเลย นะครับ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

thanee

ว่าแต่ จะเอาพระไปไหนครับ มีกี่องค์คับเนี่ย

อยากเห็นลิงแบบ ทรงพลังกะเจ๊ๆบ้างอ่ะค๊าบบ