ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จัดรัก จัดหนัก Seasons1 EP2

เริ่มโดย Khawnkaow, มิถุนายน 18, 2021, 11:30:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Khawnkaow

เสียงร้องครวญครางจากสาวน้อยวัย 16 แรงๆ ค่ะ เสี่ยตั้ม แรงๆ ค่ะ เอาให้ของเฟย์พังไปเลยค่ะ แล้วเสี่ยโจละค่ะจะยืนเฉยทำไม่ เอาแท่งมาให้ เฟย์กินหน่อยค่ะ  อึม นั่นละค่ะ  ชอบจังแท่งหรรษาที่น่ารัก กินกี่รอบก็ไม่เบื่อ โอ้ว  โอ้ว แรงๆ ค่ะ เสี่ยตั้ม  แรงอีก เฟย์จะถึงแล้ว  โอ้ยยยยย  เร็วๆๆ ค่ะ แรงๆ หนักๆ ปล่อยในเลยคะ ที่รัก  ที่รัก ที่รัก แรงๆๆๆ เค้าจะไม่ไหวแล้ว โอ้ยยยยยย อูยส์ถึงพร้อมกันแบบนี้ดีจังเลย  เดี๋ยวๆ เฟย์ อย่าเพิงขยับตัว ของเฟย์มันตอดเฮียหนักมากๆ โอ้ย ทำไมมันตอนแบบนี้ 
สาวเฟย์เร่งขมิบกล้ามเนื้อให้ตอดรัดแท่งหรรษา ขณะเดียวกันเสียงพึมพำที่ปากสาวยน้อย มีออกมาเบาๆ  เสี่ยโจ ดันแท่งหรรษาเข้าไปในลำคอ สาวน้อยจนมิดด้าม สาวเจ้าสำลักมาทันพี เพราะเสี่ยโจ พ่นน้ำเหนียวๆ เข้าไปในลำคอคนทุกหยาดหด ส่วนเสี่ยตั้มปล่อยน้ำรอบที่สองออกมาในเวลาใกล้ๆ กัน 
โอ้ย สุขทั้งกายทั้งใจเลย  ว่าแต่เสีี่ยๆ หมดแรงกันหรือยังค่ะ โอ้ยไม่ไหวละเฟย์  ไม่จริงคะขอเฟย์เช็คของก่อน  ว่าแล้วสาวเฟย์ เอาแท่งหรรษาทั้งสองแท่งที่ตอนนี้อ่อนตัวลงใส่เข้าไปในปาก แล้วเร่งปั๊มแท่งขึ้นๆ ลงๆ จนหัวสั่นหัวคลอน  อูยส์ ท่าทางมันจะไม่ไหวจริงๆ นะค่ะ เนี่ย นุ่มนิ่มน่ารักจังเลยยยย สาวเฟย์ สาวปากอย่างเมามันส์หวังจะเอาใจเสี่ยหนุ่มทั้งสอง และเพื่อตอบสนองความต้องการของเธอเอง ซึ่งวันนี้เสี่ยทั้งสองเสร็จกันคนละสองน้ำ เสียตั้มปลอ่ยในสองรอบ ส่วนเสี่ยโจ ปล่อยในหนึ่งรอบ และปล่อยปาก อีก 1 รอบ
เมื่อไรจะมาหาเฟย์อีกละค่ะ  เดวเสี่ยติดต่อมานะ ช่วงนี้ งานก็ยุ่งๆ แล้วเสี่ยตั้มจะพาเพื่อนมาอีกไหมค่ะ หรือรอบหน้าเสี่ยตั้มจะมาเดี่ยวละ  แหมๆ แค่วันนี้เสี่ยก็อดหึง เสี่ยโจ ไม่ได้เลยนะ ได้มาชื่นชมเรื่อนร่างของเฟย์ นี่  แหมๆ พี่ตั้ม แบ่งผมบ้างละครับ ก็เด็กพี่มันสุดยอดจริงๆ  เนื้อตัวร่องหลืบ  รอบหน้าผมอยากเสร็จกับหน้าอกน้องเขาบ้างละครับ เสี่ยโจพูดอย่างไม่อายกัน  เอาละค่ะ อย่างไรก็บอกเฟย์ มาละกันนะค่ะ ว่าเสี่ยต้องการแบบไหน ของเสี่ยตั้มนะ ไม่ต้องน้อยใจรอบหน้าเฟย์จัดให้อย่างถึงอกถึงใจเลยค่ะ  ติ๊ง ติ้งๆๆ เสียงข้อความเตือนเข้ามาที่โทรศัพท์ของเฟย์ เมื่อสาวน้อยดูข้อความที่มีตัวเลย 5 หลักปลายๆ ....สาวเฟย์ก็ยิ้มออกมาแล้วพูดว่า เสี่ยต้อมขอบคุณนะค่ะ แหมๆๆ ว่าแต่....เงินเดือนเดือนนี้เฟย์ยังไม่ได้เลยอะค่ะ ต้องมีค่าส่วนกลางคนโด  ค่าเสริมสวย ค่าความงามอีกขอเพิ่มอีกนิดได้ไหมค่ะ .....  เสี่ยตั้ม จับหน้าเฟย์แล้วจูบปากอย่างแรง ได้ค่ะ ก้อนแรกเป็นค่าทำพิเศษของเสี่ยโจ้เขา  ตัวเขาไม่คิดว่าเฟย์จะสุดๆได้แบบนี้ เลยให้เพิ่ม ส่วนของเสี่ยนะ เอาไปค่ะ... เฟย์ ยกมือไหว้เสี่ยตั้ม แล้วรับเงินก้อนใหญ่เพื่อเป็นค่าเลี้ยงดูรายเดือน
.....เฟย์ สาวน้อยมหัศจรรย์ เป็นเพื่อรุ่นเดียวกับพลอย และเรียนห้องเดียวกัน ด้วยความที่เป็นสาวแรกรุ่น ที่ต้องมาเรียนที่เมืองกรุง และอาศัยอยู่กับ ญาติพี่น้อง เมื่อวันหนึ่งเฟย์ต้องหาเงินเพิ่ม ที่จะต้องดูแลครอบครัวทางบ้าน  นอกจากงานที่ต้องทำในช่วงวันหยุดให้กับบ้านญาติ แล้วเฟย์ จึงเริ่ม งานกลางคืนด้วยการเต้น นั่งดริ้งกับแขก ด้วยสัดส่วนที่เย้ายวน 36-24-36 ทำให้เสี่ยตั้มถูกใจสาวเจ้าเป็นอย่างยิ่ง จึงเทียวหาและเอาของกำนันมาล่อ เสี่ยตั้มเสนอให้เฟย์ เป็นเมียเก็บของเขา พร้อมกับข้อเสนอ คอนโด และรถในชื่อเธอ พร้อมกันค่าเลี้ยงดู รายเดือน  ซึ่งเธอคิดว่า สิ่งนี่เป็นสิ่งที่เธอสามารถทำตามความฝันที่จะมีบ้านมีรถ และมีเงิน เธอจึงยอมตกลง และไม่ต้องมาทำงานกลางคืนอีก.... เสี่ยตั้ม เป็นผู้ชายคนแรกที่ได้มีอะไรกับเธอ แม้ว่าครั้งแรก เธอจะไม่สุขสม แต่ครั้งต่อๆ มา เธอก็มีความสุขวสมเป็นครั้งคราว เพราะ ด้วยที่เสี่ยต้องดูแลบ้านใหญ่ บ้านเล็กๆ อย่างเธอ คงต้อรอเวลาที่เสี่ยว่าง
เฟย์ทำตัวเป็นเด็กดีเสมอ รถมีแต่ไม่เคยเอาไปโรงเรียน เธอยังคงขึ้นรถขนส่งสาธารณะอยู่เสมอ เงินที่ได้มาในแต่ละเดือน เธอส่งกลับบ้านมากกว่า 70%  เพื่อให้ที่บ้านปลดหนี้สิน และสร้างบ้าง ทำงานสวน และอยู่แบบสบายๆ บ้าง เพราะที่ผ่านมาทางบ้านต้องทำงานอย่างหนักหน่วง
เช้าวันต่อมา  เฮ้ยแพร เป็นไงดูเหมือนขาเจ็บไหม ทำไมเดินไม่เหมือนเดิม  เอออ เปล่านะเฟย์ แพรแค่เดินชนโต๊ะนะ เลยเดินขัดๆ  พร้อมกันหน้าที่แดงมากขึ้น สาวเฟย์ จึงบอกว่าไม่จริงอะ เราว่า แพรไม่เคยหน้าแดงแบบนี้ นะยกเว้นคุยเรื่องตาโดมนั่นละ นั่นแนะ อย่าบอกนะ ว่าแพร มีอะไรกับตาโดม มั่น.....เห้ยจริงๆ ดี เฟย์ร้องบอก ดีเลยนะเค้าก็เหมาะกับแพรดี .....บ้า เฟย์พูดไร ไม่คุยด้วยแล้ว  แล้วแพรก็เดินเข้าห้องน้ำไป..... เฟย์เดินตามแล้วกอดแพร กระซิบข้างหูแล้วบอกว่า เลิกเรียนแล้วเราไปร้านขายยากัน เดวเฟย์จะซื้อยาแก้อักเสบ กับยาป้องกันฉุกเฉินให้ แพรเก็บไว้นะ บางทีการรักสนุก เราก็ต้องป้องกันไว้บ้าง เรื่องแบบนี้มันเกิดขึ้นได้กับทุกคน แล้วเฟย์ก็หอมแก้มแพร เบาๆ
อันนี้นะแพร มันคือยาแก้อักเสบ เพราะของแพรไม่เคยใช้งาน มันก็ต้องมีการบาดเจ็บบ้างละกินไปเลยนะนะกินให้หมด ส่วนนี้กินก่อนเป็นเวลาไม่เกิน 72 ชั่วโมง มันป้องกันได้ส่วนหนึ่งนะ แต่เฟย์แนะนำว่า ให้แพรใช้นี่ condom ดีกว่าป้องกันโรคร้ายได้ด้วยละ  รักสนุกต้องป้องกันนะแพร  เออ ทำไมเฟย์  รู้เยอะจังหรือว่า...เฟย์ เอานิ้วปิดปากแพร กินยาก่อน เราจะเล่าให้ฟัง  มีแพรกินยาแล้ว.... ฟังเฟย์เล่าเรื่องชีวิต ต่างๆ แพร ถึงกับหน้าเหวอ .... อ้าวแบบนี้ ของเฟย์ไม่พังหรือ ขนาดของแพรยังเจ็บอยู่นี่เลย  เอาน่าเดวมันหาย ก็ฟินส์แล้ว  แต่เฟย์แนะนำ อย่าไปคาดหวังอะไร กับพี่โดมมา เขายังไม่โต รับผิดชอบอะไรไม่ได้มากละนะ ถือว่าเป็นการแลกประสบการณ์กันไปในวัยนี้
วันนี้ เฟย์ ไปกินข้าวบ้านแพรไหม เดวพี่พลอยก็มา แล้วอย่างไร ก็ค้างบ้านแพรก็ได้นะ เอาดิวันนี้เสี่ย ตั้มไม่ได้มาหาเพราะเขาติดบ้านใหญ่  เดวเฟย์ไปเอาของที่คอนโดก่อนนะแล้วเราไปบ้านแพรกัน มันใกล้ๆ กันแค่นี้....
โหว คอนโดเฟย์นี่สวยเลยเนอะ ไม่หรอกแพร มันเป็นคอนโดเก่านะ แต่เป็นชื่อเราเราก็สบายใจ อย่างน้อยเราก็ไม่ต้องไปอาศัยญาติ เราให้เขาสับโขก ได้มีสมาธิในการเรียนมากขึ้น... เฟย์เก็บของเสร็จแล้วแพรไปกัน .....แล้วสองสาวก็เดินไปบ้านสาวแพรแบบ
เมื่อถึงบ้านแพร  สวัสดีคะพี่พลอย  อ้าวแพร ถึงบ้านแล้วหรือ พี่เตรียมกับข้าวไว้ละ....เข้ามาค่ะน้อง.....เฟย์ คะ หนูเรียนห้องเดียวกับแพรนะค่ะพี่  อ๋อจ้า เข้ามาค่ะ ไปล้างมือ ล้างหน้า กินข้าวกัน.....อ้าววันนี้ทำไมพี่พลอยกับมาเร็วละ หนูว่าจะมาเตรียมกับข้าวให้พี่กินเสียหน่อย แพรพูด  มาๆ เฟย์ กินข้าวกัน ......พี่พลอย วันนี้ เฟย์ น้อนบ้านนะ เขาไม่อยากกลับหอ แล้วเราว่าจะติดหนังสือกันนะค่ะ  จ้า พลอย ลูบหัวน้องเบาๆ อย่านอนดึกละ แล้วนี่เตรียมชุดนักเรียนมาด้วยไหม  ค่ะเตรียมมาแล้วค่ะ จ้าดีละ อิ่มข้าวแล้ว พี่ขอตัวก่อนนะ  แนะ...จะไปคุยกับพี่เฟรด ใช่ไหม  แพรกอดพี่สาว แน่ ว่าแต่ก็ดีนะ พี่เฟรด เขาเป็นคนฝรั่งเศษ  ได้สอนภาษาหนูด้วย  จ้าแม่สาวน้อย นี่ก็เพิ่งคุยกัน หลังจากที่เขามาสัมมนาที่เมืองไทยกับบริษัท เขาก็น่ารักดีนะ แต่ก็คุยๆ ไปก่อน เอาน่า พี่จะ 25แล้ว ก็ต้องมีแฟนบ้าง มั่วแต่ทำงานก็ไม่ไหว.....คะแม่ พลอยพูดขึ้น ตามสบายค่ะ 
บ้านแพรนี่ก็น่ารักดีนะ พี่พลอยก็สวยน่ารักดี  ใช่เขาทำงานหนักมากนะกว่าจะซื้อบ้านหลังนี้ได้ เราก็ช่วยประหยัดค่าใช้จ่าย ทำขนมขายบ้าง  ก็มีเงินเล็กๆ เอาไว้ไปโรงเรียน ไม่ต้องพึ่งพี่เขามากนัก....  แพรกับเฟย์อ่านหนังสือ คุยกันในห้องรับแขก แบบหนุงหนึง  สักพักเฟย์ หอมแก้มแพร  เฮ้ยมาหอมแก้มเราทำไม อยากรู้ไงว่าแก้ม แพรหอมไหมแล้วทำไมตานั่นถึงชอบ แหมๆ แล้วหอมไหมละ  ไม่รู้ดิ แพรไม่อยู่เฉยๆ ให้เราหอม เอาๆ งั้นหอมแก้มแพรเลย  เฟย์บรรจงหอมแก้มแพรอย่างทะนุถนอม จากแก้มซ้ายแก้มขวา แล้วมาที่ริมฝีปากกันเบาๆ  จนทั้งคู่แลกจูบกันอย่างเมามันส์ เสื้อผ้าทั้งคู่ค่อยถูกถอดออกไปอย่างรวดเร็ว

โอ้ย เฟรดๆ พลอยจะถึงแล้ว  เร็วๆ ค่ะที่รัก แ่ตกเลย  พลอยเร่งบดขยี้ปุ่มเสียว  ขณะนี่ชายหนุ่มสาวแท่งเนื้ออย่างรุนแรง ทั้งคู่เห็นกันและกันผ่านโลกของอินเตอร์เน็ท  ใช่แล้ว พลอยกับเฟรด กำลัง  sexphone กันและกัน จนพลอยตัวเกร็ง แล้วสำเร็จ ส่วนหนุ่มฝั่งเศษ  น้ำแตกเต็มจอ......
อ้าๆๆๆ เฟย์ อย่าคะ มันเป็นของไม่สะอาด ไม่ต้องลงลิ้นก็ได้.....เฟย์บอกว่า สะอาดออก ของแพร สวยและหอมมากขอเฟย์กินอีกหน่อยนะ โอ้วๆๆๆ มือของแพรกดลงที่หัวพลอยอย่างหนักหน่วง จนสำเร็จออกมา  แพรกำลังฟินส์ อ้าปากรับริมฝีปากที่จูบเธอ  แต่่เธอต้องลืมตาขึ้นเพราะช่วงล่างของเธอยังคงถูกเลีย แล้วใครมาจูบเธอ  แพรพละริมฝีปากออก พี่พลอย หนูขอโทษ  พี่พลอยดึงน้องขึ้นมาแล้วจูบแพร ไม่เป็นไร พี่ก็ต้องการเหมือนกันมาช่วยกัน เฟย์ด้วยนะ............

dawdom

เฟย์นี่มันร่านได้ใจจริง ๆ นะครับ เด๋วได้ทั้งหน้าบ้านหลังบ้านแน่นอน

auauto

chanky2007

เพิ่งอ่านตอนนี้ตอนแรก
สาวๆหลายคนจริง
เด็กเสี่ย หรือเสี่ยของเด็ก ดูเฟจะเก็บเสี่ยมากกว่า

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

sthanya

ได้ทั้งชายและหญิง เป็นไบรึเป่าจ๊ะ

Wattbeta1980

หลากหลายรสนิยม สนุกดีครับ 

.....เป็นแรงใจ แรงเชียร์ครับ

hanabombam

เล่นเพื่อนกันแล้วสองสาว มีพี่สาวมาแจมด้วยฟินจัง

Bonbak

เฟย์งานบู๊ใด้ใจเลย จะมาชวนสองสาวเข้าวงการแบบใหนนะ