ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuichi]Yuuwaku no Toshiue Apartment อพาร์ทเม้นท์สาวใหญ่ยั่วสวาท ตอนจบ

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 31, 2021, 07:12:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

halosex

จินตนาการตอนจบไม่ออกเลยว่า เป็นเซกหมู่แบบที่ยูยังแฮง หรือว่าจะกลับคบยูอิ หรือว่าฟาดเจ๊ๆต่อ

mspeed

ผมว่าน่าจะกลายเป็นคนสาธารณะไปครับ
หิวเมื่อไหร่ก็แวะมา 7-11

ดูท่าจะตกลงกันได้นะครับ
แต่ละคนก็รู้ๆกันอยู่แล้วน่ะ

everythink

งื้อกลายเป็นแข่งขันกันไปแล้ว จะมาครบทุกคนไหมนะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Jakkrit Detchdad

แล้วก็ติดตามมาถึงตอนสุดท้าย
หลังจากตอนที่แล้ว ไปเจอภาพบาดตาบาดใจ เลยลงเอยกับเจ้าของหอ
ตอนนี้จะเป็นไงต่อ รออ่านเลยครับ
หรือว่าจะ มาทีเดียวหมดทุกคน รอชมครับ
บอกได้คำเดียวว่า จัดการคิวดีๆนะพ่อหนุ่ม

BabyFace

::Horror::คนเขียนมันต้องเป็นอะไรซักอย่างนะ  ออกแนวบ๊องไปกันใหญ่  ::Ajark::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ฮะเดี๋ยวนะ  บอกห้ามเค้าทำไม่ได้ เพราะเมาเหล้าปั่น  มันใช่หรอฟะ  แต่ที่แอบดูมันไม่ใช่นะเฟ้ย

ตกลงกันดีๆนะเฟ้ย  เดี๋ยวศพจะไม่สวยเอา

bigboy001

::Bloody::
เวรกรรมงานนี้ พระเอก น้ำไม่เหลือแหงๆ จะออกก่อนออกหลังยังไงซะ
สาวๆก็คงไม่ปล่อยให้พระเอกหลุดมือไปได้หรอก แม่คุณหื่นๆซะขนาดนี้
จริงๆ พระเอกนี่ก็อึดได้โล่ห์ แหละไม่ง้านสาวๆคงไม่ติดใจแบบนี้หรอก

khonsyd

อะฮะ..ไม่น่าจะหมดแค่นี้เจ้าของต้องมาขอให้ซ้ำประตูหลังอีกคนสิ เตรียมตัวให้ดีงานนี้มีซีดน้ำหมดตัวแน่นอนกว่าจะรู้ว่าจบยังไง ::DookDig::

tangja04

เอาละสุดทายใครจะได้ไปครองหรือว่าจะได้หมดกันนะ

สงสัยจะได้ทั้งหมดแน่นอน

delta941

กำ อย่าบอกนะว่าตอนนี้ทุกคนมาเจอกันหมด สนุกละงานนี้

ขอบคุณมากครับ

irojeit

phatsa

ตอบว่าแฟนพระเอกก็ย้ายมาอยู่ที่หอนี้... แล้วก็สลับกับน้าสาวและคุณครู

Edit​ จบแบบนี้พระเอกก็ตายอย่างเดียว เจอ​5-1

microwave

พระเอกได้ฮาเร็มมั้ง หรือเลิกกับยูอิแล้วเล่นกับสาวๆอื่นต่อเรื่อยๆ