ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กักตัวนัวสวาท...ตอนที่ 23 จัดหนักฝังแค้น

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 03, 2021, 08:59:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

winpooh

jackkie

เเค้น​คือต้นกับดอกเบี้ย​ เอาให้หนักครับ

niwat_999

::YehYeh::ต้องจัดให้หายแค้นเลยให้สมกับที่รอวันกลับมา

beerrescue

ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

ones26421

จัดให้หนัก ให้ร่านรับออกมาเองว่าแอบเย็ดกับคนอื่นด้วย

Lookyee

อยากรู้ตอนจบ ของเรื่องนี้เลย จะเป็นยังไงนะ

noomxxx

jchaiwut

1819

แค่นี้  มันแค่ระบายน้ำออกนะเบล สิ่งที่เธอทำกับแก้วและชู้ ทั้ง3  มัน ทำร้ายใจเป้มาก   ถึงเป้รู้แล้วเวี่ยนตามก็เหอะ    ถ้าเบลพลาดเพราะเมาแล้วครั้งเดี่ยวจบ  มันก็ยังพอให้อภัยได้ แต่นี่ ทำเพราะตัณหา ตัวเองล้วนๆ เพียงแค่แก้ว เปิดประตูให้ก็ทะยานออกมาเองนะเบล   
edit   แต่ยังไง  ไรท์ลงถึงต้อน พิเศษให้อ่านจน จบ เลย นี่ ขอบคุณมากครับ  นี่ ก็ครบ ปีแล้วมั้ง ที่ลงเรื่องนี้ ตั้งแต่โควิดมาแรกๆ นี่  ไม่รู้จะเลย ครึ่งเรื่องยัง
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

mspeed

จะหายแค้นได้ไหมครับเนี่ย
จัดให้หนักเลยแบบนี้