ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องแม่ที่ผมรู้ 2

เริ่มโดย กาซอฟ, มิถุนายน 04, 2021, 06:49:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กาซอฟ

หลังจากเหตุการณ์คืนนั้นแม่ผมก็กลับมาใช้ชีวิตปรกติและกลับต่างประเทศไป จนผ่านไป1-2ปีแฟนฝรั่งของแม่ก็เสีย โดยแม่ผมไม่ต้องทำมาหากินอะไรมากมาย เพราะเนื่องจากแฟนฝรั่งของแม่ได้ทิ้งมรดกไว้ จึงได้ย้ายกับมาอยู่ที่ไทยและได้สร้างบ้านรั่วติดกันกับผม แกเที่ยวกับกลุ่มเพื่อนที่เคยเป็นเพื่อนที่ต่างประเทศด้วยกัน แต่เพื่อนเก่านานนมก็มาเที่ยวเล่นบ้านแกเป็นประจำ พวกแกพากันเมาเช้ายันเย็น กินเหล้าสำมะเลเทเมา จัดปาร์ตี้เกือบทุกวัน เรื่องมันเกิดจากตรงที่ผมเอง ดันคิดพิเรนทร์เอากล้องไปแอบติดไว้ตามจุดต่างๆของบ้านและในรถของแม่ เลยทำให้ได้แอบเห็นอะไรเด็ดๆมา คืองี้พวกเพื่อนของแม่ที่เป็นเมียฝรั่ง พอกลับมาไทยจะมานัดกิ๊ก นัดคู่ขามาปลดปล่อยอารมณ์กัน ซึ่งสถานที่นั้นก็คือบ้านแม่ผมเอง น้ามิลเพื่อนสนิทแม่ผมได้นัดขาคู่มา เพื่อนแม่ผมคนนี้สาวมาก อย่างกะนางแบบ หุ่นดีนมตู้ม หียังโหนกกลีบฐูอีก แกพึ่งลงจากเครื่องมาสดๆร้อนๆเลย ช่วงหัวค่ำหน่อยๆ อาจเพราะความเงี่ยนที่สั่งสมมานาน จึงจะมาเอากันที่บ้านแม่ผม

ผมเลยเริ่มปฎิบัติการแอบดูผ่านกล้องโกลโปรในห้องทำงาน ในจอคอมเห็นพวกเขา3คนกำลังชนแก้วนั่งดื่มกันเมาได้ที่แถมยังมียาอีจำนวนหนึ่งวางไว้ ก่อนผู้ชายคนนั้นจะหยิบยาอี2เม็ดใส่ปากของน้ามิลและตัวเองด้วย สักพักใหญ่ยาออกฤทธิ์ทั้งสาวทั้ง2คนแข่งกันโชว์ยั่ว จนแม่ผมทนไม่ไหวจับน้ามิลแหกขาโชว์ผู้ชายคนนั้น พร้อมเอามือไปแหกหีที่โหนกนูนโชว์กลีบหีแดงๆ พอชายคนนั้นเห็นเขายิ่งควยตุงเข้าไปใหญ่เมื่อมันจะออกมาจากกางเกง ส่วนแม่ก็แหกขาแล้วเอามือไปแหวกกางเกงในโชว์หีให้ดูเต็มตา น้ามิลทนไม่ไหวเดินเขาไปหาเขาแล้วลูบควยให้เขา พร้อมพูดคุยไปด้วยเขาชื่อโต อายุ34 จากนั้นชายคนนั้นก็ควักควยของเขาออกมาจากกกน ทำให้แม่ผมกับน้ามิลตะลึงขนาดของมันใหญ่มากและยาวมากด้วยพร้อม ควยไอ้โตปรากฏว่าควยเขาฝั่งมุก6เม็ดเท่าลูกแก้ว แล้วน้ามิลก็ไม่รีรอถอดเสื้อผ้าออกจนหมดแล้วก็จับควยของโตออกมาชัก แม่ผมก็เลยถอดเสื้อผ้าตามและเดินไปดูดควย น้ามิลดูดควยเขาเข้าไปครึ่งท่อนก็เหมือนจะไม่ไหว แม่ผมเลยลงไปช่วยกันดูดเลียควยของเขา ทั้งสองทำงานประสานกันเป็นดี น้ามิลทำหน้ากลั้นใจแล้วดูดเข้าไปจนมิดด้ามแล้วก็คายออกแล้วเข้าไปอีก น้ามิลกับแม่ทำจนไอ้โตแตกเขาไปในปากเต็มๆ ตอนแตกน้ามิลอมแค่ส่วนหัวน้ำของต้นออกมาเยอะมากจนน้ามิลต้องคายออกมา

แม่ผมเห็นแบบนั้นก็ดูดปากกับน้ามิลแบ่งน้ำควยกันกิน ส่วนมือไอ้โตก็บีบนมทั้งสองสาวอย่างเมามันเพราะนมใหญ่มาก แต่ควยก็ไม่มีทีท่าว่าจะหดเลย ยังแข็งพร้อมสู้ตลอด น้ามิลได้จังหวะไม่รอช้าจับควยยัดเข้าไปทีหีของน้ามิล ตอนแรกมันจะไม่เข้าแต่เพราะหีเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนและน้ามิลค่อยๆดันจนมันเข้าไปเรื่อยๆ จนมิดด้ามในที่สุดมุกของควยไอ้โตก็ขูดผนังหีของแกทำให้เพิ่มความเสียวขึ้นไปอีก น้ามิลเริ่มขย่มช้าๆแต่เข้าออกเกือบสุดปลาเสียวมากๆจนร้องครางออกมาเสียงของแกเบาๆสั่นๆด้วยความเสียว ส่วนแม่ผมก็ให้ไอ้โตเลียหี มิลก็ขย่มโยกไปมาไอ้โตก็เด้งเอวรับนมน้ามิลเด้งขึ้นเด้งลงตีไปมา ตามจังหวะที่น้ามิลขย่มไอ้โตก็เอามือมาบีบจับนมและขยีหัวนมน้ามิลดูท่าจะเสียวมากเลยเร่งจังหวะขย่ม เพราะดูคล้ายน้าแกใกล้ที่จะเสร็จแล้วและในที่สุดก็รู้สึกว่าน้ามิลจะกระตุกตัวแรง

แต่ควยมันกระเด้าต่อพร้อมเสียงของน้ามิลร้องออกมาว่าออกแล้วลั่นห้อง ไอ้โตได้ทีก็ชักควยออกจากหีของน้ามิลโบ๋เลยครับ น้ำเงี่ยนของน้ามิลไหลเยิ้มเป็นทาง พร้อมกับมองมาที่แม่ผมแล้วก็ละเลงเพลงบทใหม่กับแม่ผม ไอ้ต้นที่ชักควยยัดใส่หีแม่ผมบ้างในท่าหมาบนโซฟาและก็ซอยไป ส่วนมือก็บีบนมแม่ผมล้วงหีเขี่ยแตดบ้าง เสียงร้องครางไม่หยุดคงจะเสียวมากคะ ต่อจากท่าหมาก็จับแม่ผมไปพิงกำแพง แล้วดันขึ้นแล้วเย็ดทั้งแบบนั้นแล้วต่อจากนั้นก็ให้แม่ผมจับขอบเตียงแล้วมันก็ยกตัวแม่ผมลอย ต่อด้วยซอยหีแบบกระแทกต่อจนมาจบที่มันจับแม่ผมนอนกับพื้น แล้วมันก็นอนทับเอวก็ซอยควยใส่แบบไม่ยั้งเสียงดังตับตับๆ พอแม่ผมก็กระเด้งรับ ไอ้ต้นซอยท่านี้ไปสักพักแล้วมันก็หยุด แช่ควยยังคาที่หีแม่ผม ผมสังเกตว่าแม่ตัวเขาตัวเกร็งคงจะเสร็จแล้ว มันเห็นแบบนั้นเลยชักควยไปเย็ดน้ามิลต่ออีกยก น้ามิลทำหน้าท่าทางอย่างพอใจแนะนอนเขี่ยหีเล่นรอให้ไอ้โตมาเย็ดต่อ พากันเสร็จสมอารมณ์หมาย ก็นอนทับนัวเนียกันไปอย่างนั้น พอพักได้สักระยะนึง มันก็มาเอากับน้ามิลและแม่ผมต่อคืนนั้นก็จัดกันหนัก พอพ้นเช้าไอ้โตก็กลับบ้านไป แต่ยังไม่จบแค่นั้นแม่ผมเห็นว่าน้ามิลยังไม่ถึงใจ จึงจัดชุดใหญ่ไฟกระพริบ โดยการโทรเรียกคนรู้จักของแม่มาอีก
3คนมารุมน้ามิล ต้องขอบอกเลยว่าน้ามิลแกรับได้ทุกคน หน้าแกมีความสุขเต็มล้น ทั้งแม่ละน้ามิลอยู่ด้วยกัน4วันไม่มีเวลาไปนที่หีจะว่างเลย

ตอนที่1อยู่นี่

https://xonly8.com/index.php?topic=238883.msg1955102#msg1955102