ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 21

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มิถุนายน 05, 2021, 11:18:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dawdom

โดนน้องโทนด็อกกี้ แล้วฟาดด้วยฝ่ามือแน่ ๆ

Numusc

เจ๊หมิวต้องง้อท่านโทนแล้วละครับเพื่อให้กลับมาเป็นบอดี้การ์ดอีกครั้ง

pssbr

เจ๊ทำให้โทนเสียใจ ต้องหาวิธีง้อแล้ว

hanvises

เจ๊ก็น้า ทำโทนเหนื่อยใจ ลาออกแล้วจะทำไงหละทีนี้

bossbellbest

Chan_Som

เจ้หมิวอ่ะ พอเริ่มเมา เพื่อนพูดจาไม่ดีก็ไม่เตือน สงสารบอดี้การ์ด คนเก่ง ต้องเศร้าอีกตามเคย แบบนี้ต้องให้รางวัลน้องโทนของเจ้แล้ว เป็นการปลอบใจ  ::Cheeky::
ตอนนี้เนื้อหาไม่แยะ แต่ละเอียด ลิงโทนของเจ็เก่งจริง ๆ แต่เจ้หมิวครับ สงสารลิงของเจ้บ้าง มาต่อไว้ ๆ นะครับ อ่านสนุกมาก

delealpi

เริ่มสงสัยว่าพี่หมิวคนนี้กับในร้านเกะใช่คนเดียวกันจริงๆเหรอ ในร้านเกะดูสวย เฉียบ มั่น มาก

thana7

เจ๊หมิวใจร้ายกับโทนอีกแล้ว

monster gmail

โทนเหนื่อยใจกัยเจ้หมิวแล้ว เจ้หมิวจะทำยังไงต่อครับ

polltoys

ส่วนใหญ่คนดูแลลำบากตลอดไป เพราะพวกคุณๆเลือกคบคนที่หน้าที่ ฐานะไม่คอยดูที่นิสัย

Slave

occocc

อย่างกับเจสันบอร์นเลยครับท่านโทน

pp1659

เกิดเรื่องครั้งนี้พี่หมิว ต้องเลือกคบเพื่อนที่ดีๆแล้ว

Thanee_samsung

ว่าแต่เจ๊หมิวจะง้อลิงโทนยังไงหละทีนี้ ::Doubt::

typhoon4152

อย่างงี้ต้องลาออก......อิอิอิ