ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part 5 ตอนที่ 56 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 06, 2021, 09:58:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

saintmono

ตอนที่ท่านโทนคิดเรื่องนอกสถานที่ที่ท้องฟ้าจำลอง ผมนี่ลั้นเลย555 เพราะเคยเจอประสบการณ์ที่นั้น แต่ไม่ใช้ทำเองแต่เป็นคนอื่นทำ จำได้ตอน ม.ปลายช่วงสอบปลายภาต สอบเสร็จแล้วยังไม่อยากลับบ้าน เลยกะไปนอนเล่นดูดาวในท้องฟ้าจำลองตากแอร์เย็นๆ เพราะเป็นวันธรรมดาคนเลยแทบไม่มี ทั้งห้องดูดาวน่าจะมีแค่7-8คนเอง ในนั้นมีนักศึกษาชายหญิงคู่นึง นอกนั้นก็เด็กม.ปลายเหมือนผม พอเข้าห้องดูดาวได้ต่างคนต่างก็หาที่นั้งกันห่างกันไปตามความชอบเพราะมีที่นั้งให้เลือก เวลาผ่านไปได้ซักสิบนาทีกำลังเคลิ้มเลย อยู่ๆก็มีเสียงดังเป็นจังหวะ เอี๊ยดๆ เหมือนใครโยกเก้าอี้ลอยมา ผมเลยมองหา.....ชัดเลยเยื่องไปประมาณสามแถวด้านหลังผม แม้จะมืดแต่ก็พอจะมองออกว่ากำลังขย่มกันอยู่เลยโดยผู้หญิงเป็นคนควบอย่างเมามัน ผมจองอยู้ซักพักจนจนเสียงเงียบไปไม่รู้ว่าเสร็จหรือรู้ตัว แต่ที่ฮาที่สุดคือตอนออกจากห้องดูดาวมา สภาพนักศึกษาหญิงนี้อย่างชัดเลยว่าพึ่งผ่านศึกมา ผมยุ่งเสื้อรุ่ยออกนอกกระโปรง ผมเลยแซวไปว่าดูดาวกันเหนื่อเลยนะครับ เท่านั้นและหน้าแดงและรีบจูงมือกันออกไปอย่างเร็ว5555

Kris.

มีเดทมุ้งมิ้งกับน้องมิ้นต์ด้วย

Kris.

audy11

เจ้าหญิงน้ำแข็ง​ มีบุคลิกที่ค่อนค่างเป็นพู้ใหญ่มากๆ​ ถึงบางครั้งจะเอาแต่ใจจนเดาไม่ถูกก็เถอะ

iamsong

tobbot

mrgreen

มิ้นท์กับเจ๊ไปสนิทกันตอนไหนจะมีเล่าในภาค เธอ ฉัน และ เขา ไหม

win2910029

prem aree

po3026

เวลาไม่ดุ โคตรน่ารักเลยเจ้าหญิงน้ำแข็ง แต่เวลาดุ ยิ่งน่ารักกว่าอีก

Supertum

อ้างจาก: aodpasa เมื่อ มิถุนายน 06, 2021, 10:02:53 หลังเที่ยง
ฮ่าๆๆ เจอเจ๊หมิวใช้คำพูดนี้เข้าไป พี่โทนเราไปต่อไม่ได้เลยหรอครับ
::DookDig::ตัวโตตัวเล็ก😆😆