ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 3 ตอน 12 บททดสอบ

เริ่มโดย magna67t, มิถุนายน 10, 2021, 08:25:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Manoptana

โมโนตั้งใจมาลองว่าแก้เคล็ดสำเร็จไหม แต่นายโบ๊ตเกิดไม่สู้ขึ้นมาเป็นพิรุธก่อน คงต้องยอมเปิดตัวน้องบีทให้โมโนรู้เสียแล้ว โมโนจะได้สารภาพเรื่องปั้นด้วย

thongdaeng_skk

โบ๊ตปอดแหกเสียจนอาวุธไม่ยอมทำงานเลยหรือ โมโนจะปลุกได้ไหมเนี่ย​

myidol

สงสังแก้ชงเริ่มทำงาน ต้องกลับไปเติมพลังเงี่ยนกับน้องสาวมั้งครับแบบนี้

plot0440

ผิดกลิ่นอ่ะป่าว โดนปั่นทับรอยเก่าไปแล้ว

pd19811983

เอาแล้วไงความยุ่งยากก็ตามมา แล้วทีนี้จะเป็นไง ติดตามอ่านต่อครับ

ttxluck

สรุปแก้ชงไม่สำเร็จหรือนี่หรือว่าโบ๊ตกับโมโนจะได้เป็นคู่กันจริงๆเรื่องราวของคู่นี้ต้องติดตามแล้วสิ

retirenavy

warpzone

ตอนโมโนไม่อยูจัดกับน้องทุกวันจนไม่สู้สินะ

ชาย ชุดแดง

sombie.pj

ball2112

มะยม ร้อยเอ็ด

dumrongsak

สงสัยจะเป็นอย่างซินแสบอกแน่ๆเลย

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ทั้งโบ๊ทและโมโนต่างมีกิ๊กกันแล้ว พอจะเริ่มมีอะไรกันอาวุธประจำกายของโบ๊ทกับไม่ทำงานชะงั้น เอาใจช่วยทั้งคู่ครับ

anna123