ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 77

เริ่มโดย mrt006, มิถุนายน 11, 2021, 07:42:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ziggy2

Sak2563

mspeed

ครานี้ท่านชัยจะกลับไปตัวเปล่าเลยหรือ ไม่เอาทาสกลับไปซักหน่อยล่ะ

aod123

คนเห็นหยิบจากแหวนแบบนี้จะอันตรายนะพี่ชัย

shotti

ผูกมิตรกับเจ้าเมืองซะด้วย ต้องมีไรแจ่มๆมั่งละ

pankea

การใช้ชีวิตของป๋าชัยช่างน่าอิจฉามาก มีมาให้เย็ดทุกวันแถมตอนนี้เมียจริงก็ท้องกันแล้ว

Asujimaster

ท่านชัยอาจจะได้เป็นที่ปรึกษาของพ่อเมืองก้อได้

motbonzi

จิบบักจอนย่างกับเจ้าเมืองเลยดิเผื่อจะได้ส่วนลดอีก

Gameoftoyz

ใครๆก็รู้จักท่านชัยเป็นที่รู้จักไปทั่ว

jackkie

สงสัยคานี่  จ้องการบางอย่างจากลุงชัย  แต่รีน่าน่าจะสู้กันได้สมส่วนครับ  ขอบคุณครับ

weeraj

อย่าชะล่าใจนะครับท่านสัตว์อสูรเยอะเดี๋ยวมันมาแย่งแหวนนะท่าน

jachal

ป๋าชัยต่อไปเข้าเมืองมาไม่ต้องกลัวถูกทำร้ายแล้ว ::Evil::::Evil::

kenwin

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. ลุงชัยโชว์แหวนให้หลายคนเห็น.. จะมีใครที่ต้องการแหวนแน่ๆ

ชาเลิศ สถิตบุญเลิศ

สงสัยลุงชัยแกจะได้เป็นเจ้าเมืองเองสะแล้ว ::DookDig::