ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Censor-Gdrive] หนัง AV ซับไทยหลากหลายแนว (11เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 11, 2021, 04:35:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

พยายามคัดเรื่องแปลกๆมานะ เดี๋ยวจะมีแต่NTR

วิธีดูแบบซับไทย
1.โหลดไฟล์หนังและไฟล์ซับ.srt มาวางไว้ด้วยกันหรือในโฟลดอร์เดียวกัน(ตั้งชื่อให้ตรงกัน)
2.กดเปิดดูในโปรแกรมที่รองรับตามปกติ เช่น Gome VLC

ตอบกระทู้แสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับหนังแล้วจะเห็นลิ้งโหลด

ADN-270 Ai Mukai สะสางหนี้เก่า เปล่าทวงบุญคุณ
หนังปี 2020 แสดงโดย ไอ มูไก รับบทเป็นอดีตสาวแคชเชียร์ที่แต่งงานเป็นฝั่งเป็นฝาแล้วได้บังเอิญมาเจอ
กับเจ้านายเก่าที่กำลังตกอับ เธออยากตอบแทนบุญคุณด้วยการช่วยเหลือเขา ไม่คิดเลยว่าเขาจะทวงบุญคุณด้วยการปี้

ลิ้งโหลด  
ซับไทย  

CAWD-125 Rei Kuruki & Aoi Kururugi หน้าใสระทวยสวิงมวยสลับคู่
เมื่อต้องการประสบการณ์ใหม่ๆ ทั้งคู่จึงขอแลกแฟนกันสวิงเพื่อฝึกฝีมือ

ลิ้งโหลด  
ซับไทย  

DASD-558 Mari Takasugi & Mitsuki Nagisa ล่อลวงสะกดจิตตี๋หิดสาวคาเฟ่
นักเรียนทำงานพาร์ทไทม์ในร้านเมดคาเฟ่ แต่ยังบริการไม่ถึงใจโอตะโรคจิต จึงใช้แอปสะกดจิตเธอ
ให้บริการแบบสุดโต่ง แถมยังสะกดจิตเพื่อนเธออีกด้วย สุดท้ายจากน้องเมดใสซื่อก็เปลี่ยนไป

ลิ้งโหลด  
ซับไทย  

FSDSS-019 Yuko Ono โค้กแข็งปวยเจอหน่วยรีดน้ำ
หนังปี 2020 แสดงโดย ยูโกะ โอโนะ หรือที่รู้จักกันดีในชื่อ "อาโออิ" รับบทเจ้าหน้าที่สาวจากหน่วยควบคุมการออกัสซั่ม
มีหน้าที่เคาะตามบ้านชายโสดเพื่อรีดน้ำให้บรรดากระทาชายได้สบายเนื้อสบายตัว เพื่อสำรวจและลดความเครียดของประชากร

ลิ้งโหลด  
ซับไทย  

GVH-186 Mio Kimijima & Honoka Tsujii เขย่งตัวโก่งเกรียนโข่งเมื่อวานซืน
หนังใหม่ปี 2021 แสดงโดย มิโอะ คิมิจิมะ และ โฮโนกะ ซึจิ รับบทเป็นสองครูสาวที่มีนักเรียนโชตะมาหื่นใส่
แม้จะทำเป็นไม่รู้เดียงสา ซุกซนอยากรู้อยากเห็นตามประสาเด็กน้อย แต่สุดท้ายเด็กบ้าพวกนี้ก็กวนครูจนได้เรื่อง

ลิ้งโหลด  
ซับไทย  

IPX-061 Momo Sakura เรื่องคาวๆสาวมอเตอร์โชว์
หนังเมื่อปี 2017 แสดงโดยดาราสาวที่โด่งดังมาจากการเป็น Racequeen มาก่อนเช่น โมโมะ ซากุระ ได้บทตรงบุคลิกเธอเลย
เนื่องจากหน้าที่ที่ต้องคอยถ่ายรูปออกสื่อแล้ว เธอยังทำเกินหน้าที่ทั้งดูแลนักแข่งรถ และปรนเปรอนักธุกิจผู้จัดงานแบบครบวงจร

ลิ้งโหลด  
ซับไทย  

RBD-291 Amelie Ichinose นางแบบสาวคาวสวาท
เมื่อ Ichinose Ameri นางแบบธรรมดาๆ ไม่มีชื่อคนหนึ่ง  ต้องการทำตามความฝันที่จะเป็นนางแบบมีชื่อเสียง
เธอต้องย้ายไปสู่ agency ที่ดีกว่าใหญ่กว่าเดิม เพื่อทำตามความฝัน สุดท้ายเธอจะเป็นสุดยอดนางแบบ
ที่มีชื่อเสียงได้หรือไม่ แต่agencyคนใหม่ดันเป็นagencyสายAV ทำให้เธอต้องเปลี่ยนบทบาทที่ไม่เหมือนเดิม

ลิ้งโหลด  
ซับไทย  

SNIS-330 Jun Aizawa สายลับจับปู๋หนูทดลองยา
หนังเมื่อปี 2015 แสดงโดย จุน ไอซาวะ รับบทเป็นสายลับสาวที่ต้องแฝงตัวมาทำภารกิจสืบเรื่องการทดลองยา
โดยฝ่ายผู้ร้ายจับตัวเธอได้ตามระเบียบ และนำตัวมาทรมานที่ห้องแลป จนเกิดไอเดียเอาเธอเป็นหนูทดลองเสียเลย

ลิ้งโหลด  
ซับไทย  

SNIS-789 Kirara Asuka ซุปตาร์ไม่เล็กขอเช็คเรทติ้ง
หนังสนุกมาก ได้เห็นมุมมองที่เราไม่เคยเห็นของคิราระจังและมุมมองของคนญี่ปุ่นที่ตอนนั้นมองว่าค่ายS1
ไม่ใช่เดอะเบสอย่างในปัจจุบันและทุกคนในค่ายพร้อมจะหักกันทุกคน คิราระตอนนั้นอาจจะยังไม่ดังเท่าไหร่
เราจะได้รู้มุมมองจริงๆของลูกค้าต่อคิราระจัง บางคนวิจารย์ตรงๆทั้งที่คิราระจังฟังอยู่ แต่ใครพูดดีอาจมีรางวัลด้วยนะ

ลิ้งโหลด  
ซับไทย  

SSNI-942 Yura Kano เพื่อนสวมรอยซอยไม่สนแว่น
หนังปี 2020 แสดงโดย ยูระ คาโนะ รับบทนักเรียนมัธยมปลาย ที่ต้องใส่แว่นตลอดเพราะสายตาสั้นมาก
เมื่อประสบเหตุแว่นแตกทำให้มองไม่เห็นชัด เพื่อนซี้ตัวดีเลยถือโอกาสสวมรอยเป็นทาเคชิแฟนหนุ่มเธอซะเลย
(สวยใสหุ่นดีขาวมาก ดูนุ่มนิ่มไปทั้งตัว อยากได้แฟนหุ่นแบบนี้ ยิ่งตอนใส่แว่น อ๊ากกก ใจจะละลาย)

ลิ้งโหลด  
ซับไทย  

WAAA-020 Sakura Tsukino คับใจอยู่ยากมุดดากลูกสะใภ้
หนังใหม่ปี 2021 แสดงโดย ซากุระ ซึกิโนะ รับบทเป็นภรรยาสาวที่ต้องอยู่ร่วมกับพ่อสามีเวลาที่เขาไปทำงาน
อีกทั้งฝ่ายพ่อไม่เคยพูดจาดีด้วย จนเธอเกือบหมดความอดทน แต่เผลอเมื่อไหร่เขาจะมาคอยลักหลับเธอทุกที
กว่าจะรู้ตัว เธอก็สมยอมและพลีกายให้พ่อสามีซะแล้ว ความสัมพันธ์ดีขึ้นแถมเธอไม่เหงาเวลาอยู่บ้านอีกต่อไป

ลิ้งโหลด  
ซับไทย  

CR.ขอบคุณท่านผู้พันจาก AVcollectors ที่อนุญาตให้นำซับมาแจกให้สมาชิกXonly
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

theoatboy139

หลายแนวน่าสนุกทั้งนั้นเลยครับ แต่เข้ามาเก็บจุนก่อนเลยย

ขอบคุณผู้พัน AVcollectors ด้วยอีกคนครับ

ton_tp

ขอโหลดเรื่องสุดท้ายเรื่องดียว

ขอบคุณหลายๆ ครับ

boylondon

สายชุดนักเรียนนี่ กรุบกริบยิ่งนัก ขอบคุณมากๆ นะคับสำหรับการแบ่งปัน Shiori ก้อใช่ย่อย เคยเห็นแบบ uncen แวปๆ หาไม่เจอ

civil2

ถึงจะบอกว่าแนวแปลก แต่ผมว่าดีทุกเรื่องเลยครับ ดาราก็ระดับชั้นนำทั้งนั้น ขอบคุณมากนะครับ

olemantu

หลากหลายแนว สนุกมาก ๆครับ ดาราก็หลากหลาย ผมส่งโดเนทมาเป็นกำลังใจ นิดหน่อยนะครับ

lit260499

หนัง AV ซับไทย น่าดูทั้ง11เรื่อง ขอบคุณที่แบ่งปัน

polka2012

ชุดนี้จัดแนวแปลกๆหลากหลายแนวรวมๆกัน...แถมมีซับไทยให้อีกด้วยสุดยอดมากๆเลยขอบคุณมากครับ ::WooWoo::

Fireworks Art

มีเรื่องน่าสนใจหลายเรื่องเลยครับ

ขอบคุณในน้ำใจมากๆครับ

::YehYeh::

bubeee

หนัง AV ซับไทยมีมาให้รับชมกันอีกแล้วครับ นางเอกก็สวยใช้ได้เลย ขอขอบคุณมากๆครับที่นำมาแบ่งปันให้ได้รับชมกัน....

babieshottie

stratofaster

Jun Aizawa ถือว่าเป็นระดับตำนานจริงๆ เคยดูตอนยังไม่มีซับไทย วันนี้ได้อ่านเเบบซับไทยเเล้ว ขอบคุณมากๆครับ

ishigami

Takashima Matsumoto

ชอบ Asuka Kirara มากๆเลยครับ ส่วนเนื้อเรื่องน่าสนใจทุกเรื่องเลยครับ ขอบคุณนะครับท่าน  ::Shy:: ::Orz::

Nickeezz