ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 3 ตอน 14 รักที่แสนซับซ้อน

เริ่มโดย magna67t, มิถุนายน 12, 2021, 11:25:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nongfriend

เอาแล้วต่างคนต่างมีคู่ช่วงวันหยุด แล้วงานนี้จะเป็นไงล่ะเนี่ย

xvenomz

ประวัติศาสตร์จะซ้ำรอยพี่รหัสแล้วนายโบ๊ต แต่คู่นี้วุ่นวายกว่าเยอะเลยแฮะ

typhoon4152

โมโนน่าจะเลือกปั้น อ่อยเก่งขนาดนั้น

popeye2546

ไอ้โบ๊ท กับ น้องแปม นี่ชักจะยังงัยอยู่นะ อย่าบอกว่า...(เปลี่ยนคู่อีก)

jet081

เอาแล้วพี่โบ้ต โมโนเริ่มเปิดใจให้ปั้นแล้วความรักครั้งนี้จะไปถึงฝั่งฝันมั้ย ต้องเอาใจช่วยเยอะๆ

darkdoremon

Prasard Komkum

ต่างคนต่างมีใหม่แต่โมโนนำโบ๊ตไปแล้วสองดแก

kkoopp

แปมนี่ เหมือนตัวทำให้เกิดประเด็นเข้าใจกันผิดของคู่รักเลยนะ

sommchai

โมโนจะทัองไหมเนี่ย โดนแตกในบ่อยๆ กินยาคุมได้แล้ว เดี๋ยวมีอีกแน่ไ แต่ทำไมไมยอมให้โบ็ตแตกในมั่วนะ

ekkpol

วสันต์ ชาญวิทย์

โบีตอาจได้แปมอีกคนหรือเปล่า อาจจะแก้ชงได้จิงๆ

Panya Ans56

teerawatc

อาการของแปมน่าเป็นห่วงนะครับ

ถ้าปวดตับ แอบเอา แอบเห็น แอบมีคนอื่นพอรับได้

แต่ถ้าเป็นโรคร้ายมีเสียชีวิตนี่จะเศร้าเลยนะครับ

ส่วนถ้าแปมอยากได้โบ๊ตแล้วแล้วแกล้งป่วยพอรับได้ครับ ภาค1ก็สาวทอมทำมาแล้ว

Nong5670