ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กว่าจะถึงฝั่งฝัน 12.4 เดอะซีรี่ส์ อาจารย์พี่ขวัญ by Worming

เริ่มโดย worming, มิถุนายน 13, 2021, 10:56:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

worming

เพื่อความบันเทิง หากเพื่อนๆ คนไหนยังไม่อ่านตอนแรก แนะนำให้กลับไปอ่านตอนแรกก่อนนะครับ รับรองเรื่องนี้เร้าใจตั้งแต่อักษรตัวแรกเลยครับ อิอิ
กติกาเดิม คือคอมเมนต์สั้นๆ เพื่ออ่านเนื้อเรื่องก่อน แล้วอย่าลืมกลับไป Edit คอมเมนต์มาคุยกันด้วยนะครับ อิอิ

ตอนที่​ 1​
https://xonly8.com/index.php?topic=205096.0

ตอนที่แล้ว
https://xonly8.com/index.php?topic=241599.0

ขวัญพยายามยื่นคำขาดเสียงแข็งทุกครั้งที่อยู่ในรถ แต่ทั้งสองคนก็พยายามตื้ออยู่อย่างไม่หยุดหย่อน ใครจะบ้ายอมให้ลูกศิษย์ตัวเองเย็ดได้ทุกวันขนาดนั้นล่ะ แค่ลูกศิษย์กับอาจารย์​แอบมาเย็ดกันก็ผิดศิลธรรมมากพออยู่แล้ว ยิ่งขวัญมีสามีแล้วยิ่งจะผิดศิลธรรมกันไปใหญ่​ แต่ที่ขอเย็ดเฉพาะช่วงบ่ายคงเพราะคิดว่าช่วงเย็นขวัญคงจะต้องอยู่กับสามี​ คงไม่อยากให้สามีขวัญจับได้สินะ​ แต่ยังไงขวัญก็ปฏิเสธเสียงแข็งอยู่ดี

พอเราทั้งสามคนเข้ามาในห้องม่านรูดนายเบสก็บอกกับบ๋อยไปว่าสองชั่วโมง แบบนี้ก็คงมีเวลาเหลือเฟือสำหรับนายเบสกับนายบอลเลยทีเดียว แล้วมือถือขวัญก็สั่นขึ้นมาอีก​ มือถือขวัญสั่นตั้งแต่เริ่มขับรถแล้ว​ แต่ไม่ได้เปิดขึ้นมาอ่านเพราะกำลังขับรถอยู่แถมยังโดนสองคนตื้อไปด้วย​ ขวัญจึงบอกไปว่าขอเช็คข้อความในมือถือก่อนแป้บนึง​ ทั้งสองก็ไม่ได้ว่าอะไร พอขวัญเปิดไลน์ขึ้นมาก็เห็นข้อความที่ไม่ได้อ่านจากไอ้ริวคุง มันทวงคลิปเมื่อตอนเที่ยงอยู่เป็นสิบข้อความ​พร้อมกับบอกว่าคืนนี้มึงโดนจัดหนักแน่ พอขวัญอ่านจบก็ถึงกับหน้าเสีย​ ตอนบ่ายโดนลูกศิษย์​ตัวเอง​แล้วตอนเย็นยังต้องเจอแก๊งค์​ไอ้ริวคุงอีก คืนนี้คงหนีไม่พ้นโดนพวกมันจัดหนักให้อีกแน่ๆ​ แล้วขวัญก็รีบส่งคลิปเมื่อตอนเที่ยงให้มันก่อนที่มันจะโกรธมากไปกว่านี้ และไม่รู้ว่าพอมันเห็นคลิปนี้แล้วมันจะสั่งอะไรที่พิเรณๆ มากขึ้น​ หรือให้โดนอะไรหนักๆ​ มากขึ้นแค่ไหน เพราะในคลิปครั้งนี้ขวัญร่านเกินกว่าที่ไอ้ริวคุงสั่งไว้อย่างมาก นอกจากจะช่วยตัวเองในห้องน้ำชายแล้วยังโดนลูกศิษย์ตัวเองจับได้ แถมยังโม๊คให้ลูกศิษย์คนนั้นอีก แค่คิดขวัญก็ขนลุกไปทั้งตัว​ แต่ยังดีที่คลิปตัดไปก่อนที่จะตกลงว่าจะมาข้างนอกกับสองคนนี้ พอขวัญส่งคลิปเสร็จทั้งสองคนก็ล่อนจ้อนต่อหน้าขวัญแล้ว ขวัญบอกให้ทั้งสองคนสวมถุงยางด้วยซึ่งทั้งสองก็ยอมแต่โดยดี แล้วในลิ้นชักก็มีถุงยาง 4 อัน​ หวังว่าคงเพียงพอกับสองคนนี้นะ

ขวัญ "นี่พวกเธอจะทำแบบนี้กับครูบาอาจารย์จริงๆ หรอ"

นายบอล "ใช่ครับ พวกผมอยากเย็ดอาจารย์มานานแล้วครับ ยิ่งพี่แม็กพาอาจารย์มากิจกรรมรับน้องด้วยบ่อยๆ พวกผมเห็นแล้วก็เงี่ยนตลอดเลยครับ"

นายเบส "ว่าแต่อาจารย์ก็ชอบแนวนี้ไม่ใช่หรอครับ เดี๋ยวพวกผมขอจัดหนักอาจารย์เลยนะครับ"

ขวัญ "...." นี่ขวัญไม่น่าชวนพวกมันคุยเลยจริงๆ

ขวัญรู้สึกอับอายมากๆ ที่จะต้องโดนลูกศิษย์ตัวเองแท้ๆ มาทำแบบนี้กับขวัญ แต่ก็คงหนีไม่พ้นแล้วล่ะ เพราะขวัญพลาดไปแล้วหนิ ดันไปเล่นเสียวจนโดนจับได้​ และก็โทษใครไม่ได้เพราะขวัญเป็นคนประมาทเอง​ ขวัญก็คงได้แต่ทำใจและยอมรับชะตากรรมไป ถึงแม้จะโดนพวกไอ้ริวคุงรุมเย็ดรุมทำวิตถารมาเยอะ แต่พวกนั้นเป็นชายแปลกหน้าที่ขวัญไม่รู้จักสักคน​ ถึงพวกนั้นจะเอาเรื่องของขวัญไปพูด​แต่ก็คงไม่มีใครรู้จักขวัญเป็นการส่วนตัว​คงไม่ทำให้ขวัญเสียหาย​ ซึ่งขวัญก็พอทำใจได้​ แต่สองคนนี่กลับเป็นคนที่ขวัญรู้จักดีและเป็นลูกศิษย์ขวัญด้วย แล้วพวกเขาก็จะเอาเรื่องของขวัญไปเล่าตอนไหนก็ได้​ ที่ขวัญกลัวก็เพราะเรื่องนี้นี่แหล่ะ ถ้ามีคนรู้ว่าขวัญเป็นคนแบบนี้แล้วขวัญจะทำยังไง แต่มาคิดระวังตัวตอนนี้ก็คงไม่มีประโยชน์แล้ว​ อะไรจะเกิดก็ต้องเกิดล่ะกัน แล้วขวัญก็ทำท่าเหมือนกำลังจะถอดกระโปรงออก แต่ทั้งสองคนก็ห้ามไว้และบอกว่าให้เลิกขึ้นไปที่เอวแทน

นายบอล "อาจารย์ครับ พวกผมขอเย็ดอาจารย์แบบคาชุดได้มั้ยครับ  

นายบอล "รูตูดอาจารย์พี่ขวัญดูคล้ำๆ นะครับ แสดงว่าพี่แม็กซ์ก็เล่นรูตูดอาจารย์ด้วยหรอครับ"......

คุยกับผู้แต่ง

ใครที่คอมเม้นแล้วเข้าม Edit ขอให้ถูกหวยกันทุกคนนะครับ อิอิ
ยังไงก็ขออนุญาตฝากฝังผลงานด้วยนะครับ

https://fictionlog.co/b/5defc0ef82fbb1001b17de20

ตอนต่อไปครับ อิอิ
https://xonly8.com/index.php?topic=245580.0
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

olemantu

เบสกับบอลมันโชคดี เพราะเริ่มจะรู้ทันอาจารย์พี่ขวัญมากขึ้นเรื่อย ๆ แต่ได้เย็ดแค่ครั้งหรือจะมีครั้งด้วย ต้องตามต่อ

chaiya88

มีคนมาเพิ่มอีกแล้ว ดีครับ ได้เปลี่ยนรสชาติ พี่ขวัญจะได้ไม่เบื่อ

cosmos789

beerrescue

ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

Mmy JetDo

DarkGearmour

โอ้วววว
เจอลูกศิษย์เนรคุณต้องทำใจ
ว่าแต่ริวคุงจะจัดหนักแค่ไหนนะ

1819

โอ้ว  พวกแค่เบส กับบอส รุมอ.ขวัญอะเด็กๆ แต่ คงตะงิดใจแหละโดนคนใกล้ตัว แถมไอ้บอลพูดยังกับจะระเบิดตููด อ.ขวัญงานนี้ ใครจะพ่าย
edit โดนถ่ายคลิปอีก  ขยายจักรวาลไปได้อีกยาวเลย ขวัญนะขวัญพลาดแล้ว พลาดยาวเลย  จะแก้เกมยังไงล้ะ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม

โดนมาเยอะขนาดนั้นสภาพยังจะเหลือให้ลุ้นอีกเหรอครับ >แค่สงสัย