ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 78

เริ่มโดย mrt006, มิถุนายน 14, 2021, 11:05:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Theman368

Lucky Naruk

ป๋าติดใจน้องหมีผู้ไม่เคยถอยเสียแล้ว

Au Nanma

samsung014

สาวสี่คนยังกลัวสู้ป๋าไม่ได้เลย ป๋าแน่จริงๆ

akennya

swss2511

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ป๋าชัยน่าจะบอกเมียเผ่าเอลเซ่นะ ว่าต้องอดทนเพื่อจะได้มีอาวุธไว้ปกป้องราชินี กับตัวเองและลูกๆ อันที่จริงพวกทักษะต่างๆถ้าสามารถผ่านทางสายเลือดไปให้ลูกๆได้ก็น่าจะดีนะ....

motbonzi

แจกสกิลแต่แลกด้วยน้ำนะจ๊ะสาวๆจะไหวไหมเนี่ยมาให้พี่มีชัยปั๊มเหรียญ

boonboogonz

อัศวิน รัตนแก้ว

thaiman1986

มวลมหาประชาเมียกลัวป๋าชัยกันหมดแล้ว หนึ่งต่อหนึ่งคงไม่ไหว เพราะป๋าชัยทั้งยาว ทั้งใหญ่ แรงดีไม่มีตก ไม่มีเหนื่อย ไม่มีท้อ จัดหนักได้ตลอด ทุกเวลา ทุกสถานที่ อยู่นาน ๆ น่าจะมีเมียทุกเผ่า 5555

Iscore

ขอบคุณครับ ป๋าชัยครับผมว่าในฮาเร็มนี้น่าจะเป็นกลองทัพได้แล้วนะมีแตคนเก่งๆทั้งนั้นเลยแถวที่ป๋าอยู่คงจะไม่มีใครสู้ได้แล้ว
#แสดงว่าจะต้องมีอะไรมาแน่รอครับ

797979

เที่ยวนี้ไม่ได้ทาสสาวแปลกแปลกมาใหม่

jachal