ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กว่าจะถึงฝั่งฝัน 12.5 เดอะซีรี่ส์ อาจารย์พี่ขวัญ by Worming

เริ่มโดย worming, มิถุนายน 14, 2021, 09:14:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mr.D

1819

เริ้มจะสงสาร อ.ขวัญดีไหม  หรือ จะเวททนา ดี เห้อ  เสียวก็เสียว แต่ก็หน่วงกับการโดนกระทำแบบนีีีี แบบ ไม่เต็มใจ แต่ ก็ยอมรับ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Mylove1234

เล่นกับลูกศิษย์ พี่ขวัญน่าจะตื่นเต้นกว่าโดนคนอื่นอีก

jackkie

ขอบคุณ​ครับ​ผู้​แต่​ง​สนุก​น่า​ตื่นเต้น​ติดตาม​ ครูขวัญใจ​ทรีโปนล่ะครับครบเซ็ตล่ะงานนี้

Nobita Nobituta

ได้สวิงสองรูแน่ศิษย์ทั้งสองคงจัดได้สมอยากแน่ อาจมีสดแตกในด้วย

13igboss

อ่านทีไรได้เสียวทุกทีเลย อ.ขวัญได้กินแซนวิชแน่นอน รอติดตามผลงานนะคับ  ::GiveMe:: ::Bloody::

อ.ขวัญน่าจะติดใจฝีมือของลูกศิษย์สองคนนี้ซะแล้ว ::WooWoo::

olemantu

โดนไปแล้วคราวนี้ก็เหลือแต่ว่า อ.ขวัญจะเอาตัวรอดหรือโชคช่วยอย่างไรเท่านั้นละครับ

ovident

งานนี้อาจารย์ขวัญกินแซนวิซอร่อยแน่นอน  แต่ลึกๆก็สงสารอาจารย์ขวัญนะ อยู่ดีๆก็มาเป็นแบบนี้เพราะลูกศิษย์ตัวเองแท้ๆ

Cassa