ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บทนำ จุดเริ่มต้นชะตากรรมของกระหรี่สาวผมสั้นแสนสวยของผม

เริ่มโดย vadazaa, มิถุนายน 15, 2021, 02:30:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าได้Yedกระหรี่สาวผมสั้นคนนี้อยากจะน้ำแตกส่วนไหนที่สุด

แตกในรูHee (โคตรฟินHeeตอดรัดไล่น้ำKuyออก)
113 (66.9%)
แตกในรูตูด (น้ำเชื้อเป็นสีเหลืองแถมขี้ติดKuyอย่างเหม็น555)
22 (13%)
แตกในปาก (สำลักน้ำควย จนน้ำหูน้ำตาไหล)
26 (15.4%)
แตกใส่แก้ม (จากแก้มใสๆน่าหอม กลายเป็นนางเอกAV แนวBukkake)
5 (3%)
แตกใส่นม  (จากนมเล็กน่าดูด ดูดไม่ลงเลย 5555+ )
3 (1.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 169

vadazaa

บทนำ จุดเริ่มต้นชะตากรรมของกระหรี่สาวผมสั้นแสนสวยของผม
เท้าความก่อนจัดรูปชุดใหญ่ สมัยนั้นติดต่อกันทาง MSN ผมสนใจ กระหรี่ผมสั้นคนหนึ่ง รับงาน 500 ไม่จูบปาก ไม่ก้น ไม่สด อมถุง ไม่แตกใน ไม่แตกปาก
ในใจยังคิดเลยว่าจะคุ้มไหมวะ 555 ถูกตังดี แต่เรื่องเยอะเหลือเกิน แต่พอดูรูปน้องกระหรี่ผมสั้นในชุดนศ นศจริงๆด้วยนะ เป็นLeaderด้วย
ผมนี่อุทานเลยว่า โคตรน่าYedเลยวะ หน้าตาโคตรน่ารัก (ถ้ามาสมัยนี้เน็ตไอดอลแน่ๆ)
พอเจอตัวจริง โหตัวเล็กสูงไม่ถึง 160 ตัวบางๆ นมเล็ก แต่ขาวและน่ารักมากๆ
เธอดูเป็นกันเอง ถามอะไรก็ตอบหมด ทำไมถึงมาขายตัว กะหรี่ผมสั้นก็ตอบแบบมั่นใจว่าหาค่าขนม
รับงานทุกวันไหม เขาก็ตอบว่าทุกวัน วันละหลายๆรอบ ผมนี่ตกใจสงสัยแม่งโดนจนโบ๋หมดและ
ผมเลยถามว่าโดนถึง100Kuyไหม เธอตอบอย่างมั่นใจว่า น่าจะเกิน
ช่วงแรกๆที่ผมซื้อบริการเธอด้วยเงิน 500  ผมบอกเลยว่า โคตรไม่คุ้ม ดูกั๊กๆ อมKuyแต่ไม่อมสดก็ไม่ฟิน
อยากจูบปากแลกลิ้นก็ไม่ได้ เล่นท่าไม่ได้ด้วย แม่งแค่นอนแหกขาอ้าHeeให้เด้าท่าเดียว แถมเร่งให้เสร็จไวๆ เพราะมีคิวต่อ
(บอกเลยแม่งคิดค่าตัว 500 แบบนี้ โดนตั้งแต่กรรมกร ยาม คนขับสามล้อ คนขับแท็กซี่ แน่ๆ)
ผมนี่เลยแค้นมาก คิดในใจ EDOKนี่ต้องโดนYedสดแตกใน จับถ่ายคลิปให้เป็นนางเอกหนังXให้ได้ สาบานเลย

ช่วงที่แอบถ่าย โดนจัดไปหลายท่า ขอYedสดด้วย แต่เธอมีข้อแม้ว่าต้องเลียHeeให้เธอก่อน ผมนี่แบบหวั่นๆ EDOKโดนKuyมาก็เยอะไม่รู้ติดโรครึเปล่า
แต่เพราะความเงี่ยนบังตา ผมนอนลงแหกHeeแหกแคมในท่า 69  เอาลิ้นทะลวงแล้วดูดแตดจนเธอต้องอมKuyผม จนน้ำแรกของผมกระฉูดเต็มปาก แต่กระหรี่ผมสั้นดันบังอาจ
รังเกียจน้ำเชื้อขาวข้น เธอคายทิ้งใส่Kuyผมแล้วรีบเข้าห้องน้ำไปล้างปาก ตอนนั้นผมคับแค้นใจมาก
หวังสักวันจะเอาKuyอัดปากของเธอพร้อมกระฉุดน้ำเชื้อจนเธอต้องสำลักและกลืนลงไปให้ได้
หลังจากนั้นเธอก็โดนผมจัดหนักทุกท่า จนเธอร้องแสบHee เดินขาถ่างไปรับงานต่อ

[/url]

หลังจากนั้นนั้นผมก็เอาคลิปมาให้เธอชม เธอถึงกับน้ำตาร่วง พร้อมกับยอมอ้าHeeโก่งตูดรอรับKuyให้ผมทะลวงแบบฟรีๆทั้ง 3 รูแบบไม่มีข้อแม้ใด
แถมไม่ต้องแอบถ่ายด้วย เพราะเธอไม่เต็มใจแต่ก็ต้องยอมให้ถ่าย แถมเห็นหน้าชัดเจนด้วย ผมสั่งอะไรก็ทำได้หมด สมกับเป็นกะหรี่จริงๆ
[/size][/color]

ถ้าชอบช่วยเม้นให้กำลังใจน้องกระหรี่สาวผมสั้นคนนี้ด้วยนะครับ วิจารณ์มาแรงๆเลย ชอบมากเหมือนน้องกระหรี่ผมสั้นโดนเพื่อนๆในกลุ่มXonlyลงแขก ยิ่งวิจารณ์แบบเถื่อนโคตรได้อารมณ์

เพิ่มเติม ทุกครั้งเวลาขอYedสด กะหรี่สาวสุดDOKทองจะขอร้องให้ผมดูดเลียHeeโบ๋ๆของเธอก่อน
ดูดไม่พอ ให้ผมเลียแคมลงลิ้นทะแยงเข้าไปในรูHee บางครั้งก็ให้ผมเลียรูตูดให้หน่อย
ที่น่าเจ็บใจคือHeeโบ๋จนเอาลิ้นทะแยงเข้าไปง่ายๆ ก็เพราะแม่งโดนKuyมาก่อน (อยากจะอ๊วก ไม่รู้เวลารับแขกคนอื่น เขาใส่ถุงยางรึเปล่า) แต่ผมก็ต้องยอมนะ ไม่งั้นก็อดโดนโม๊คKuyสดๆ อดYedสดกับEDOKหน้าสวย  55555

ดูสภาพHee กล้องอาจไม่ชัดแต่จะเห็นได้ว่า Heeกลวงโบ๋จริงๆ

รีวิวตอนYedตูดน้องกะหรี่ผมสั้นแสนสวยของผม EDOKนี่ขมิบรูตูดตอดKuyผมแทบจะขาด แน่นมากๆ ผมนี่ต้องจัดให้รัวๆเลย
https://www.i-vdo.info/v/8zi081mm4300

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

nowhereman

ขาวน่าแทงจริงๆครับ แต่ช่วงล่างเริ่มดำแล้วนะเนี่ย ท่าจะผ่านมาเยอะจริง

cyborg0011

ผ่านมาหนักผ่านมาเยอะ อย่างว่าค่าตัวต่ำเท่ากับรับหมดทุกชั้นชน เธอทำประชดใครหรืออะไรอ่ะป่าวเนี่ย

bangsan

โดนไปทุกท่าเลยจนหอยบานไปแล้ว

yoyoman

ขาวสวยน่ารักดีเหมือนกัน แต่ค่าตัว500นี่คงผ่านมาเยอะแหละ

acropobia899

เล็ก บาง กรอบ น่าเย็ดมากครับ จับกดได้ทุกท่าเลยแบบนี้

ต้องแตกในทุกดอกเพื่อความฟินด้วย 

ค่าตัว 500 นี่ ลูกค้าคงรับไม่ถ้วนละตอนนี้

SNGOT

nawingb

ข่าวน่ารัก เป็นกะหรี่ราคาย่อมเยาเอาได้ทุกอาชีพ ร่านดี ::WowWow::

chatjane4234

สภาพก็ไม่ได้แย่เท่าใหร่นะ ยังใช้ได้อีกนาน ส่วนเรื่องเลีย แล้วแต่ความชอบของแต่ละคน ถ้าในสภาพนี้ผมก็เลียให้นะ

sunnies

Hitsugaya

ขาว ตัวเล็ก แถมเริ่มต้นที่ 500 ผ่านมานานแล้ว จะยังคงเรทเดิมไหมนะ  ::Hmmm::

po3026

ตัวเล็กแบบนี้ต้องจัดลิงอุ้มแตงเลยครับ รับรองฟินแน่ครับ