ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บทนำ จุดเริ่มต้นชะตากรรมของกระหรี่สาวผมสั้นแสนสวยของผม

เริ่มโดย vadazaa, มิถุนายน 15, 2021, 02:30:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าได้Yedกระหรี่สาวผมสั้นคนนี้อยากจะน้ำแตกส่วนไหนที่สุด

แตกในรูHee (โคตรฟินHeeตอดรัดไล่น้ำKuyออก)
113 (66.9%)
แตกในรูตูด (น้ำเชื้อเป็นสีเหลืองแถมขี้ติดKuyอย่างเหม็น555)
22 (13%)
แตกในปาก (สำลักน้ำควย จนน้ำหูน้ำตาไหล)
26 (15.4%)
แตกใส่แก้ม (จากแก้มใสๆน่าหอม กลายเป็นนางเอกAV แนวBukkake)
5 (3%)
แตกใส่นม  (จากนมเล็กน่าดูด ดูดไม่ลงเลย 5555+ )
3 (1.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 169

resit

หุ่นบางกรอบน่ารักมาก ราคานี้ตอนนี้คงหาทรงแบบนี้ไม่ได้แล้ว

vadazaa

อ้างจาก: sorataslp เมื่อ มิถุนายน 16, 2021, 07:08:19 หลังเที่ยง
ต้องให้ดูดแบบหิวควยมากๆ แล้วแตกใส่แก้ม เอาควยละเลงน้ำบนหน้าแล้วปาดเข้าปากให้หมดครับ

แบบนี้ได้ไหมครับ 5555555+

vadazaa

อ้างจาก: ktjt เมื่อ มิถุนายน 19, 2021, 11:36:42 ก่อนเที่ยง
งานดีครับ แบบนี้เป็นผมก็กล้าเลียให้ ::Cheeky::

อยากYedสดEDOKนี่มากเลยต้องยอม โก่งตูดแอ่นหีแถมหันมาบอกผมว่า เอาลิ้นแยงเข้ารูHeeด้วยนะ ชอบบบ
บอกเลยว่ามันแกล้งผมครับ พอลิ้นเข้าไปรสและกลิ่นมันแปลกๆเหมือนเจลหล่อลื่นแต่ยังไม่เอะใจ เลยเน้นดูดแตดEDOKไปสักพัก
มันถึงสารภาพว่าก่อนจะมาให้ผมYed รับงาน2คน ผมนี่อยากจะอ๊วก (สงสัยเจลหล่อลื่นติดในรูHee ล้างHeeไม่สะอาดอีเวร)
เลยถามว่าแล้ว 2 คนนั้นเลียไหม  กระหรี่สาวสวยผมสั้นตอบอย่างร่านว่า แค่หนูอ้าHeeก็เข้ามาเลียให้แล้วไม่ต้องสั่งเลย  โหะๆๆๆๆๆ

sodom