ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 23

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มิถุนายน 16, 2021, 12:40:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eltas007

Pooh

เนื้อเรื่องต่อจาก คาราโอเกะพอดีเลย

ME

คุณรุกะกับโทนเจอกันตั้งแต่ตอนปายซะด้วย

wangdora29

จุดเริ่มต้นของคุณรุกะซังมาแล้ว

amtorff73

นั่งรถทางโค้งขึ้นเขาแบบนี้ผมต้องหลับอย่างเดียวครับ แต่ถ้าจะไม่หลับต้องนั่งหน้าข้างคนขับครับ ไม่งั้นได้เมารถตายแน่นอน

Thanee_samsung

ลิงโทนไปก่อวีรกรรมอะไรใว้อีกน๊า ::HoHo::

คนเหงา

คล่อง​เเคล่วว่องไวคือนายโทน

Chan_Som

ฮ่า ๆ มาหมด "เจ้าลิงป่า ลิงทะโมน ลิงกอริล่า" ขยันและสรรหาคำมาเรียกเทพโทนเจ้า เจ้หมิวคนสวย แต่ผมเป็น FC ของเจ้หมิวครับ ชอบ ๆ สำนวนอบอุ่น อ่านแล้วรู้สึกอบอุ่น แต่ที่สงสัย คุณรุกะ รู้จักโทนมานานมากแล้ว ตั้งแต่ตอนเรียน ปี. 2 แต่ทำไมเทพโทนจำคุณรุกะ ไม่ได้ ติดตามต่อ ของคุณเจ้หมิวครับ ที่ลงให้อ่านเร็วมาก  ::Shy::

peddo

อย่างนี้นี่เอง ท่านโทนถึงได้เป็นซารุซัง ตอนแรกก็สงสัยว่าทำไมเหมือนกันโดยมิได้นัดหมาย ว่าแต่ความหลังไปเที่ยวปายแล้วมาเอ่ยถึงในสาขาพระรามสามนี่ น่าจะได้ร่วมล่องแก่งด้วยนะครับ มีฉากหลงป่าอีกนิดหน่อยนี่จะมีรสชาดมากเลย

winnythepooh

ที่ปายต้องมีอะไรเกิดขึ้นระหว่างคุณรุกะกับโทนแน่ๆ

yuta279

นี่สินะ ปายที่คุณรุกะพูดถึงใน Timeline เกะพระราม 3 น่าอ่านจริงๆ ครับ

ekkpol

inputpy

เมื่อก่อน เชียงใหม่อากาศดีจริงๆครับ ทั้งปีแทบไม่ร้อนเลย ยิ่งบนภูเขา อากาศยิ่งดี

tanachai

อากาศที่ปายดีตลอด แต่ที่จะแย่คือโค้งเยอะนี่แหละ

takemeout99

เรื่องที่ปายระหว่งนายโทนกับรุกะแน่ๆ