ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 23

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มิถุนายน 16, 2021, 12:40:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

spty24

เจอกันครั้งแรกที่ปายนี่เองงงงงงงง

รุกะจังเก่งจังเลยยย สงสัยเดาจากสีผมแน่

jomza537

Titanจู่โจม

txxt30

แปลกนะ ลิงทโมนเคยเจอกับรุกะมาก่อนแล้ว แต่ทำไมตอนไปทำงานที่เขียงใหม่จึงจำรุกะไม่ได้  รุกะออกจะสวยเด่น ความจำเจ้าลิงทโมนสั้นขนาดนั้นเลยเหรอ 

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ เจ้หมิวไม่ไหวแล้ว โทนช่วยเจ้หมิวอย่างเร็วเลย คือไปเร็วมาเร็วเลยครับ

kriangbaac

มาไวกว่า คาราโอเกะอีก มาหลายๆตอนก็ได้ครับ ชอบๆ

ovident

ตอนนี้เป็นการนำเสนอการเจอกันครั้งแรกของโทนกับคุณรุกะอย่างแน่นอน แบบนี้มันต้องมีอะไรที่ทำให้คุณรุกะประทับใจในตัวโทนแน่นอนเลยครับ ทำให้จำได้ไม่ลืม

xeoncore

chanky2007

มีรุกะเป็นเพื่อนแล้ว ไม่เหงานะครับ พี่หมิว

กอลิลาโทน แรงดีไม่มีตก
ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

Flare cnx

gusjung111

แล้วตอนนี้โทนคือใครกันแน่

pddy2545

อัพทันในเรื่องคารโอเกะพอดีเลยครับ ดีเลยจะได้ไม่งง แต่ทำไมโทนถึงจำคุณรุกะไม่ได้หว่า?

thongdaeng_skk

คุณรุกะนี่คือคนเดียวกับที่เจอกับนายโทนที่เชียงใหม่ในอีกหลายปีข้างหน้าใช่ปะ

tango2003

ตอนนี้คงเป็นความประทับใจแรกของรุกะที่เจอเจ้าโทนแน่เลย

ผู้เฒ่าเซราะกราว

รุกะเจอโทนครั้งแรกที่ปายจริงๆด้วยแต่ว่าโทนกลับจำเธอไม่ได้ แต่ว่ารุกะคงจะประทับใจที่โทนอายุยังน้อยแต่ได้มีโอกาสไปทำงานกับพี่แมน แถมตอนนั้นยังย้อมผมเป็นสีเทาเพราะได้ไปซ้อมละครเป็นตัวคาคาชิด้วย....!!!!
   โอ้เพราะลักษณะการเดินของโทนเลยทำให้รุกะคาดเดาได้ว่าเป็นนักกีฬาบูโด และเพราะโทนไม่ค่อยยิ้มแย้ม จนรุกะต้องถามสาเหตุจากหมิวถึงได้รู้ว่าโทนโดนปลดจากการเล่นละคร แล้วรุกะก็เลยได้รู้ว่าโทนเล่นบทคาคาชิตอนนี้แหละ ว่าแต่โทนไปทำอะไรรุกะนะเธอถึงได้ไม่ลืมเหตุการณ์นั้น....????