ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akairo] Yuujin no Okaa-san to...แม่เพื่อน... [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 16, 2021, 07:10:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้เม้นท์อย่างมีคุณภาพเป็นเรื่องเป็นราว ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
2. ห้ามเม้นท์เลอะเทอะ เพ้อเจ้อเรื่อยเปื่อย

1-5

6-10

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

penguinzz

เดี๋ยวสิ ทำไมคุณแม่เปิดเกมรุกขนาดนี้
คุณพ่อไม่อยู่?
ไม่ได้มีเรื่องแบบนี้นาน?
หรือว่าลูกก็มีอะไรกับแม่อยู่แล้ว?

edit : สรุปว่าเว้นระยะนานสินะ ว่าแต่สามีนี้ยังไง มีเมียสวยขนาดนี้ยังไม่ทำการบ้านอีก เห้ออออ

eknow

คุณแม่รุกหนักมาก แบบนี้ไม่น่ารอด คุณแม่ยังสาวและสวยอยู่เลย ไม่น่าหากินได้ยากนะ ::DookDig::

ดูลูกไม่ค่อยตกใจเท่าไหร่เลยนะ หรือว่าจะเคยแล้ว น่าสงสัยจริงๆ

yopern

กว่าลูกจะอาบน้ำเสร็จ แม่+เพื่อนน่าจะเสร็จหลายน้ำแล้ว
edit โดนไปสามน้ำแล้ว ยังจะตามไปต่อในห้องน้ำอีก งานนี้ตัวซีดแน่นอน

Boran Mark

แม่ช่วยเนี้ยะ หลังผลชัดๆ ว่าแต่หิวหรือของขาดกันแน่ สามีไม่ทำการบ้านเรอะ 555

xtazy

คงกลัวเจ้าหนูเป้นหวัด คุรแม่จะรีบให้ความอบอุ่น

สามน้ำแล้วนะ วันแรกกะจะรีดให้แห้งเลยว่างั้น

kenata

ท่าทาง คุณน้า ขาดของ มานาน แฮะ ส่วน บักพระเอกเตรียมตัว โดนรีด จนแห้ง แน่ๆ เอง

edit : แน่ะ คุณน้า เตรียมจะไปต่ออีกรอบ สินะ

::Oops::

MooOon

เอาจริงๆของขาดสินะหรือผัวไม่ทำการบ้านหรือเพราะอยากลองกินเด็ก

เอาจริงๆ ผมก็คิดเเบบพระเอกนะ  ทำยังไงหน้าตาเเละหุ่นยังสวยเเละ

สาวได้ขนาดนี้ เดาว่าคงได้กันเเหละ เเต่อาจจะมีนอกรอบอีกละมั้ง

-------------------------------------------------------------

ใจคอยังจะทำในห้องน้ำอีกหรอ 555+ เอาจริงๆ หลังจากนี้พระเอกคง

ได้เเห้งเเน่ๆ ดูๆไปนางเหมือนยังกินไม่อิ่มด้วย หรือสาเหตุนี้ผัวนางเลย

เอาไม่ไหว หมดเเรงก่อน 555+ อยากให้มีตอนต่อจริงๆ ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ ^^

xsoulkung123

แม่เพื่อนสวยยั่วขนาดนี้ ยอมเดินตากฝนกลับบ้านกับเพื่อนทุกวันแน่ๆเลยไอ้หนุ่มนี่
บริการดีประทับใจทุกรูปแบบ แถมไอ้เพื่อนก็ไม่ได้รู้เรื่องอะไรเลย ว่าแม่ตัวเองสวยยั่วขนาดไหน
ลายเส้นสวยคมชัดดีครับ แปลไทยได้สนุกน่าสนใจมากครับ ขอบคุณมากเลนะครับ ที่ทำผลงานดีดีมาฝาก
::Fighto::

l2aito

คุณน้าาา เตรียมบวกแบบนี้
แสดงว่าของขาดสินะ!

เอาล่ะ
ไปต่อที่ตูด ในห้องน้ำกันสินะ
เพื่อนแม่งเข้ามาขัด ตรงจังหวะพอดีอีก ถถถ

bigboy001

::Thinking::
ใจจริงแม่เพื่อนคงอยากสแวงแกงเด็กหนุ่มโดยเฉพาะลูกเพื่อนอยู่นานแล้วแหละ
ดูจากสีหน้าและปากที่อ้าพร้อมอมจนเกลี้ยงแบบนี้

EDIT
ที่แน่ ๆ น่าสงสัยว่าพ่อเพื่อนไม่ค่อยทำการบ้านหรือเปล่า
แม่ก็เลยอดอยากปากแห้ง บอกเพื่อนว่าไม่ได้มีไรนานแล้วฟิตสุดๆไปเลย
อยากให้มีตอนหน้าเผื่อเพื่อนมาร่วมจัดหนักกับแม่ให้หายอยาก

samsung014

ทำไมดูแม่อยากช่วยมาก โชคดีแท้
ท่าทางจะได้นอนค้างซะละมั้ง

akine

::Glad:: อุย รุกเลยอะสุดๆ ใจถึงจริงๆเลยคุงแม่
::Shy:: ชวนต่อยกสองด้วยสงสัยยาวละมั้งเนี่ย

keatmano

ดูแลเพื่อนของลูกถึงขนาดนี้ .. คงต้องมาเยี่ยมเพื่อนบ่อย ๆ เสียแล้ว .. ขอความช่วยเหลือจากแม่เพื่อนแบบผูกปิ่นโต เป็นประจำเลยมั๊ง

กินเด็กไปได้ทุกที่ในบ้านเลยนะเนี่ย

Mubin9999

::HoHo::อ้าวทำไมคุณแม่เปิดโหมดรุก ขนาดนั้นล่ะ เด็กๆจะตื่นเอานะคุณแม่
::Hmmm::ร้องกันก็ดังคุณลูกอาบน้ำไม่ได้ยินแหะ แปลก เรื่องนี้มีเงื่อนงำนะเนี่ย ว่าแต่ แต่งตัวเร็มมากทั้งคู่เลย ::DookDig::