ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 37

เริ่มโดย เจตภูติ, มิถุนายน 16, 2021, 08:44:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sopun Jeekkee

เป็นไปตามที่ต้องเป็นจริงๆ เรื่องโกหก ยังไงก็ต้องโผล่ ไรท์ทำให้เห็นได้ชัด

akumesu

ตัวละครใหม่มาอีก ส่วนอ๊อดกับคุณปลานี้มันจะลงเอยกันยังไง ? ส่วนดิวจะได้หย่าไหม

jackkie

อ๊อดเฉียด  ระวังวงในเรื่อยไป ขอบคุณครับ

bunkerd2523

พี่ใหญ่ของเจษฎานี้เป็นฝ่ายดีหรือเปล่าน่ะ 

bossbellbest

mspeed

เกือบไปแล้วนะอ๊อด แต่จากนี้ไปอาจจะโดนติดตามรึเปล่า

lindor

ตอนใหม่มาแล้วดีใจจัง แุถมมีตัวละครใหม่มาอีก จะเป็นยังไงนะ ขอบคุณผู้แต่งสำหรับเรื่องเยี่ยมๆ นะครับ

piya kanakit

cannavaro

รอตอนที่ดิวยุกะเจษ ครบเครื่องครบรสน่ารักดี

Paragraph<BB>

เกือบตายแล้วไม่หล่ะอาจารย์ มาไม่ให้สุมให้เสียง

aekkung

คุณดิวรีบกลับมาน่ะครับ อย่าให้ต้องคิดถึงนานน่ะครับ

catoon

ความลับของท่านผู้เฒ่าคืออะไรครับจะมีส่งนร่วมกับเรื่องช่วงไหนบ้างเปล่า

Flare cnx

Naratt

::Sobad::
เกือบไปแล้วนะอ๊อด
โดนจับได้ละยุ่งแน่ๆ
::Ahoo::

ข้าจะแทงเจ้า

พี่ใหญ่คือใคร จะดีหรือจะร้าย รอลุ้นต่อไป ส่วนเรื่องอ๊อดน่าจะราบรื่น ขอแค่ความไม่แตกก็พอ