ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 24

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มิถุนายน 17, 2021, 12:48:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mapigclub

ทำไมคุณรุกะเข้าใจโทนมากกว่าเจ้หมิวหละ อิอิอิ

Manoptana

คุณรุกะเข้าใจลักษณะของตัวละครญี่ปุ่นดีกว่าเจ๊หมิว อธิบายให้เจ๊เข้าใจไปด้วย

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. ขอบคุณ​พี่หมิวมากเลบ.. 2​ ตอนติดต่อ​ ไม่ปล่อยให้คิดถึงนาน

หวานเย็น

txxt30

เจ๊หมิวมาเล่าเรื่องต่อได้ไวมาก ไม่ต้องรอนาน ถูกใจจริงๆ

อ้าว นั่นเจ้าลิงทโมนเอามือเดินต่างขาเป็นกอริล่าไปซะแล้ว 5555

ฮั่นแน่...พ่อลิงทโมนของเจ๊หมิวเริ่มเข้าตาคุณรุกะแบบจังเบอร์เข้าให้แล้ว

Pong Sak

nick555

abaratei

ไปๆมาๆ คุณรุกะก็เป็นคนช่างสังเกตกิริยาท่าทางคงไม่ใช่สังเกตเฉพาะโทนคนเดียวมั้ง

bmaII

ลิงฝึกเยอะมาก บริหารร่างกายตลอดเวลา
ป้องกันสนิมจับ สู้ไว้บทละครต้องกลับมา

ryg123456

ฝากดูแลน้องโทนด้วยนะครับ

winnythepooh

คุณรุกะเข้าใจโทนมากกว่าเจ๊หมิวอีก

lamom

เจ๊หมิวใจดีจังครับ ลงให้ติดๆกันเลย

aceinw6969

คุณรุกะช่างเอาใจใส่ความรู้สึกของคนอื่น อยากกลับไปอ่านไทม์ไลน์หลักต่อแล้วคร้าบ

ppherbalife

มึนๆนี่ สาวหลงหลายคนเลยนะเนี่ย

flask

นึกๆ​อยู่​ว่ารุกะเจอกะโทนตอนมหาลัยยังไง