ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นาซี๊ดดุ้นโอฬารฝังมุก[๕]หนึ่งหนุ่มแปลกหน้า copy

เริ่มโดย cyborg0011, มิถุนายน 17, 2021, 01:26:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

บันทึกเสียวของนา สุดซี้ด๕ดุ้นใหญ่ฝังมุก

เรื่องราวซีรี่ย์นี้เป็นคำบอกเล่าประสบการณ์ของ"นา"กับการผจญกามกับบรรดาหนุ่มๆดุ้นโคยโอฬารรึกแบบ๗-๙นิ้วแถมยังติดมุกพราวกัน แม้ว่าจะแบ่งเป็น ๕ ตอนแต่ก็ไม่มีความเชื่อมโยงแบบต่อเนื่อง สามารถอ่านจบในตอนสำเร็จรูป (ซึ่งน่าจะเหมาะกว่าที่จะแยกโพสต์เหมือนเป็นแต่ละเรื่อง)

นาซี๊ดดุ้นโอฬารฝังมุก[๕]

5. หนึ่งหนุ่มแปลกหน้า [มุก ๕]

ดีค่ะ เพื่อนๆคงเคยอ่านเรื่องของนานะคะ เคยโพสต์ประสบการณ์หลายเรื่องให้เพื่อนๆได้อ่านกัน นาไม่ได้โพสต์มาหลายเดือนนะคะ เพราะกะว่าจะหันมาเป็นคนดีซะหน่อย ไม่ได้มีอะไรกับใครมาก็เกือบปีแล้ว เพราะสามีที่ทำงานอยู่ต่างประเทศ ยังไม่กลับบ้านมาเกือบปีแล้ว สำหรับเพื่อนๆที่ยังไม่รู้จักนา นาขอท้าวความเล่าให้ฟังนิดนึงนะคะ ปัจจุบัน นาอายุ 33 ปี (แก่แล้วค่ะ) สัดส่วน 36-25-37 สูง 169 ซม. หนัก 47-48 กก. แต่งงานแล้วค่ะ ไม่มีลูก สามีทำงานที่ต่างประเทศ นาเป็นคนผิวขาว หน้าตาไม่ขี้เหร่นะคะ ขอบอก มีแต่คนชมว่าหน้าเด็กเหมือนดารา (มีคนบอกเหมือนนาเดีย-สะเก็ดดาว) แต่นาว่านมนาสวยกว่า ใหญ่กว่า และตูดงอนกว่านาเดียมาก อย่าเพิ่งหมั่นไส้นะคะ แต่เรื่องอย่างว่านาขอท้าค่ะ ไม่ใช่คุยนะคะ นาเดียเทียบไม่ติดหรอกค่ะ

เอาหล่ะค่ะ ร่ายมาซะยาว ขอเริ่มเลยนะคะ ประสบการณ์เสียวครั้งนี้ของนาเกิดขึ้นกับหนุ่มแปลกหน้าค่ะ ไม่รู้เป็นเพราะความเหงาหรือความเงี่ยนค่ะ เพราะหลังจากที่นาโดนไอ้ชัยข่มขืน นาก็กลัวผู้ชายไม่อยากสุงสิง พอตัดมันพ้นไปจากชีวิตได้ นาก็เริ่มอ่านหนังสือธรรมะ ปลูกต้นไม้ ดูดวงบ้างตามประสาแม่บ้าน แต่นาก็ยังติดตามเรื่องเสียวจากเน็ตเป็นประจำนะคะ แต่ไม่ได้โพสต์เรื่องแค่นั้น พอดีมีเพื่อนคนหนึ่งค่ะ ติดต่อกับนามาตลอดเวลา ทางพีเอ็มหรือทางเอ็ม เค้าบอกว่าชื่อ"หนึ่ง"ค่ะ อายุเท่ากับนาเลยคือ 33 เค้าพยายามบรรยายสรรพคุณของเค้าตลอดค่ะ ว่าเค้ามีขนาดใหญ่โต8-9นิ้ว ยาวเท่านั้นเท่านี้และฝังมุกกว่า5เม็ด ตามสเป็คนาเลยค่ะ

แรกๆนาก็ไม่สนใจหรอกค่ะ แต่พออ่านเรื่องเสียวบ้าง เค้าออนเอ็มมาเล่าเรื่องเสียวให้ฟังบ้าง อยากเย็ดเราท่านั้นท่านี้บ้าง นาก็เริ่มใจสั่น สองจิตสองใจ กลัวก็กลัว อีกใจก็อยากลองดู หากำไรให้ชีวิต วันหนึ่งเราคุยกันทางเน็ต นาบอกให้เค้าส่งรูปควยเค้ามาให้นาดูเพื่อประกอบการตัดสินใจ ไม่คิดหรอกค่ะว่าเค้าจะกล้าส่ง เค้าส่งมาจริงๆค่ะ ขนาดมันน่าตกใจมาก คงเป็นเพราะมุมกล้องด้วย เค้าวัดมาให้ดูเลยค่ะ ยาวเกือบเก้านิ้ว ที่น่า สนใจคือเค้าฝังมุกขนาดใหญ่กว่า 5 เม็ด ตะปุ่มตะป่ำน่าสยิวมากเลยค่ะ ใครเคยลองควยฝังมุกแล้วจะรู้ค่ะ เค้าส่งรูปเค้ามาให้ดูด้วยค่ะ หนึ่งเป็นคนผิวเข้มค่อนข้างขาว สูงประมาณ 180 ซม.หน้าตาหล่อมากค่ะ เชื่อมั๊ยคะ ว่านาเห็นรูปและควยเค้าแล้ว คืนนั้นนานอนช่วยตัวเองเลยค่ะ

พอดีช่วงนั้น นาดูดวงแล้ว หมอดูแนะนำให้ไปไหว้สิ่งศักดิ์สิทธิ์หลายอย่าง ซึ่งนาก็ไปไหว้มาเกือบครบ เหลือเพียงสถานที่เดียวคือพระธาตุพนม นาเลยแกล้งชวนหนึ่งทางเอ็ม ว่าอยากให้พาไปไหว้ เค้ารีบตกลงทันทีค่ะ นาก็กลัวๆเลยแกล้งว่าจะไปดูหน้าตาเค้าเฉยๆ เชื่อมั๊ยคะ เรายังไม่เคยพบกันเลย แต่นาก็กล้าไปพบเค้าค่ะ แรกๆนาก็ขับรถเวียนไปจะดูหน้าเค้าเฉยๆ (เรานัดพบกันที่สวนจตุจักรค่ะ) พอเจอตัวแล้ว นาตกใจเลยค่ะ เค้าหน้าตาดูดีมาก ไม่อ้วนไม่ผอม หุ่นประมาณพี่ตุ้ย ธีรภัทรเลยค่ะ หน้าตาไทยๆสเป็คนาเลย นาก็เลยลงจากรถไปพบเค้า ท่าทางเค้าก็ตกใจและพอใจนาเป็นอย่างมากเลยค่ะ นาแต่งตัวสบายๆเสื้อยืดกางเกงยีนส์

ไหนๆก็ไหนๆแล้ว นาก็เลยยอมไปกับเค้า เพราะถูกใจหน้าตาเค้ามาก พอตกลงกันได้ เค้าจะเอารถเค้าไปค่ะ เป็นรถโตโยต้าฟอร์จูนเนอร์ ส่วนรถนาเป็นรถฮอนด้าแอคคอร์ด เค้าก็เลยเป็นธุระไปฝากรถให้ พอขึ้นรถเค้าเสร็จเราก็เขินๆไม่ค่อยพูดกันหรอกค่ะ มีแต่ยิ้ม แต่หนึ่งเค้าดูเป็นผู้ใหญ่กว่านามาก พูดจา น่าเชื่อถือ ไม่น่าเชื่อว่าจะเป็นคนที่ชอบดูเว็บแบบนี้เลยค่ะ พอออกจากกรุงเทพฯได้ก็ประมาณ 10 โมงกว่าๆ พอนั่งรถไปเค้าก็เป็นสุภาพบุรุษมาก ดูแลเอาใจใส่นาทุกอย่างเลย เค้าบอกว่าเค้ายังไม่แต่งงาน พอเราเริ่มคุยกันอย่างเป็นกันเอง เค้าก็เริ่มชวนคุยเรื่องลามก เค้าถามนาว่า "นาเคยดูดควยให้แฟนเวลาขับรถมั๊ย? ตื่นเต้นดีนะ" นาเลยแกล้งพูดว่า "แฟนอยู่ต่างประเทศ ไม่ค่อยได้ดูดให้หรอก"

หนึ่งจึงลองเชิงนาพูดว่า "งั้นลองดูดควยให้หน่อยนะครับ ควยของผมมันแข็งตั้งแต่เห็นหน้าคุณแล้ว คงเดินไม่ได้ ถ้าไม่ได้ปลดปล่อย" นาไม่คิดว่าเค้าจะกล้าพูดตรงขนาดนี้ เราเป็นผู้ใหญ่กันแล้ว ไม่ปิดบังกันหรอกค่ะ "ไม่เอาหรอก นากลัว กลัวหนึ่งจะเสร็จก่อนหน่ะ อิอิ" นาแกล้งเค้าค่ะ แต่ในใจก็เริ่มรู้สึกหวิวๆ อยากเห็นควยเค้าค่ะ ว่าจะใหญ่จริงหรือเปล่า? เค้าไม่พูดเฉยๆค่ะ รูดซิปออกด้วย พร้อมกับชักควยแท่งใหญ่ออกมาอวดด้วย "ดูสิครับ สงสารผมหน่อยนะ นะ" เค้าอ้อน นาเริ่มเสียวๆแล้วค่ะ เอาก็เอาวะ ดูดควยให้หนุ่มแปลกหน้า ที่ทั้งหล่อทั้งควยใหญ่ มันน่าตื้นเต้นดี เราก็ไม่ใช่สาวๆซักหน่อย นาจึงก้มลงเอามือแตะดู ควยเค้าใหญ่และแข็งมากค่ะ นากำเกือบไม่รอบ ที่สำคัญควยเค้าไม่มีหนังหุ้มปลายค่ะ น่าจะสะอาด นาลองใช้นิ้วมือหมุนตรงปลายดู พร้อมกับชักขึ้นชักลง เค้าคราง..อูย ๆๆ ซี๊ดๆๆ...ตลอดเวลาเลยค่ะ

นาก้มลงใช้ลิ้นแตะดู ไม่มีกลิ่นเลยค่ะ  นาจึงก้มลงดูดตรงส่วนปลายและใช้ลิ้นเลียวนไปมา สลับกับ การดูดอย่างรวดเร็ว  "อูย ๆๆๆ อ๊า ๆๆๆๆๆ ทำไมดูดควยเก่งอย่างนี้ เห็นหน้าสวยๆหวานๆอย่างนี้รักตายเลย" ตอนนี้นาเริ่มมัน โยกปากและตวัดลิ้นอย่างรวดเร็ว สลับกับการดูดตรงปลายจนเสียงดัง..จ๊วบๆ "โอ๊ย ๆๆๆ จะไม่ไหวแล้ว" ไม่ทันจริงๆค่ะ ขณะที่นากำลังดูดควยเค้าเพลินๆไม่ถึงห้านาที เค้าก็ใช้มือกดหัวนาลงกระแทกควยเข้าปากนา ร่างกระตุก มันเข้าได้แค่ครึ่งเดียวค่ะ เพราะมันใหญ่มาก นาจำเป็นต้องดูดกลืนน้ำขุ่นข้นของเค้าที่มันออกมามากเต็มปากนา จนไหลย้อย  นาจึงถอนปากออกใช้ทิชชู่เช็ดปาก นาก้มลงเลียและดูดทำความสะอาด จนควยแท่งใหญ่เค้าสะอาด มันยังแข็งลำอยู่เลยค่ะ นาเลยดูดต่อจนมันแข็งกว่าเดิมอีก

"อูย ทำไมดูดควยเก่งอย่างนี้ครับ ไปฝึกมาจากไหน คุณอยากเย็ดกันตอนกลางวันบนรถไหมครับ? ตื่นเต้นสุดสุดเลย" เค้าไม่พูดเปล่ าเลี้ยวรถลงข้างทางเลยค่ะ พอดีมันเป็นช่วงป่าทึบ เค้าเลี้ยวรถเข้ามาลึกพอประมาณ เค้าก็หยุดรถ เค้าชวนนามาข้างหลังเบาะหลัง นาตอนนี้ไม่ไหวแล้วค่ะ เสียวและตื่นเต้นสุดๆ เค้ารีบถอดกางเกงยีนส์และปลดตะขอยกทรงนาออก โดยไม่ถอดเสื้อยึด เค้าจัดท่าให้นาคุกเข่า เค้าเข้ามาประชิดด้านหลัง เค้าใช้มือแบะตูดนาออก และใช้ลิ้นเลียจนทั่ว พร้อมกับใช้นิ้วแหย่ร่องหีนา ร่องหีนาตอนนี้เยิ้มไปหมดแล้วค่ะ เค้าเลียไปทุกส่วนรวมทั้งรูตูดนาด้วย นาเสียวมากค่ะ บอกให้เค้ารีบเย็ด เดี๋ยวมีคนผ่านมา

"เป็นบุญของผมจริงๆครับ ที่ได้เย็ดคนหุ่นดีเซ็กส์จัดอย่างคุณนา ผมขอเริ่มเย็ดท่าหมาหน่อยนะครับ เพราะสะโพกคุณนาผายงอนใหญ่และน่าจับกระแทกให้มิดควยดีจริงๆ" ด้วยสัญชาตญาณ นารู้ดีค่ะ ว่าการที่จะให้ควยใหญ่ๆฝังมุกเย็ด โดยไม่เจ็บต้องแอ่นก้นและกางขาออกให้กว้างที่สุด พอหนึ่งจับก้นนา จนจ่อควยแท่งใหญ่เข้าร่องหีนาได้ มันไม่เข้าหรอกค่ะเพราะความใหญ่มันเข้าได้แค่ส่วนปลาย "ปิ๊ดๆๆๆ" มันเหมือนจะฉีกค่ะ นาต้องบอกให้หนึ่งหยุด หนึ่งถ่มน้ำลายและใช้ชโลมควย พร้อมกับใช้มือสองข้างจับนมนาบีบอย่างเบาๆพอได้จังหวะหนึ่งโยกไม่ยั้งเลยค่ะ กระแทกควยเสียงดังผับๆๆๆๆๆๆ

"อ๊าๆๆๆๆๆๆๆ.........." นาเสียวถึงใจและตื่นเต้นที่สุดในชีวิตเลยค่ะ  หนึ่งจับสะโพกนากระแทกจนควยเข้าเกือบมิดด้าม "อูยๆๆๆ ก้นขาวใหญ่น่ากระแทกดีจริงๆ จะกระแทกให้ก้นนาแหลกเลย อ๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆ" นาก็ใกล้จะถึงเหมือนกันทั้งครางทั้งเด้ง "อูยๆๆๆ อ๊าๆๆๆ ๆๆๆๆ ๆๆๆ เสร็จแล้วค่ะ นาเสร็จแล้วค่ะ" นาเสร็จไปหนึ่งรอบ เพราะความใหญ่ของควยและเม็ดมุกแท้ๆค่ะ พอนาเสร็จ หนึ่งก็จับนาให้เป็นฝ่ายอยู่ข้างบน นาลุกขึ้นนั่ง จับควยแท่งใหญ่จ่อร่องหี แล้วกระแทกก้นใส่พร้อมส่ายเอวไปมา โยกซ้ายขวาไม่ถึงสิบนาทีหนึ่งก็กระตุกเอว สองมือจับนมนาบีบอย่างแรง นาก็เร่งจังหวะ

พอหนึ่งใกล้จะเสร็จ นารีบถอนก้นออก และก้มลงไปดูดควยของหนึ่งอีกรอบ หนึ่งกระแทกควยเข้าปากจนนาแทบสำลัก ดีที่น้ำที่สองนี่ไม่ออกมามากเหมือนครั้งแรก นาดูดจนหนึ่งบอกให้พอ เพราะความเสียว "อูยๆๆๆ คนอะไรทั้งสวย ทั้งดูดควยเก่งระดับเทพ ผมคงต้องผูกปิ่นโตเย็ดไปตลอดชาติแน่ๆเลยครับ" ดู๊.. ผู้ชายร้อยทั้งร้อยถ้าลองได้เล่นลิ้นแล้วไปไม่รอดสักราย ดูท่าทางหนึ่งติดใจนามาก ชมนาตลอดทางเลย เราเดินทางถึงจังหวัดนครพนม เป็นเวลาประมาณเกือบสามทุ่ม เราก็เลยตกลงกันว่าจะหาที่พัก แล้วค่อยเดินทางไปนมัสการพระธาตุในวันรุ่งขึ้น เค้าพานาไปพักโรงแรมชั้นหนึ่งเลยค่ะ เค้าจองห้องพักห้องเดียว พอเรากินข้าวเสร็จ เค้าก็สั่งเบียร์มาดื่ม นาดื่มสปาย พอได้ที่เราก็ชวนกันอาบน้ำ

"ก่อนจะไปทำบุญ ขอทำบาปก่อนนะครับ" เค้าพูดยิ้มๆ นาเริ่มหลงเค้าแล้วค่ะ ยิ่งคิดถึงควยเค้าแล้วอยากค่ะ พอนาถอดชุดออกหมด นุ่งผ้าเช็ดตัวผืนเดียวเดินผ่านเค้า นาแอบมองว่าหนึ่งเค้าจะพูดยังไง เค้าไม่พูดหรอกค่ะ แต่มองหน้าอกและก้นนาใหญ่เลย นาเลยแกล้งยั่วเค้าว่า "ไม่ร้อนหรือ? อาบด้วยกันก็ได้" เค้าคงรอโอกาสมานาน เค้ารีบถอดเสื้อผ้าเลยค่ะ พอเค้าเดินตามนามาในห้องน้ำ มันเป็นห้องสูทขนาดใหญ่ ห้องน้ำสะอาดและกว้างพอสมควร มีกระจกเงาสองด้าน พอนาแปรงฟันและล้างหน้าเสร็จแล้ว นาก็ชวนเค้าลงอ่าง แต่นาไม่ไหวแล้วค่ะ เพราะอยู่กันสองต่อสองกับหนุ่มแปลกหน้า ทนไม่ไหวค่ะ นาเริ่มก่อนเลย นาปลดผ้าเช็ดตัวนาออก เหลือแต่ตัวล่อนจ้อน เค้าตะลึง หน้าตาหื่นมากค่ะ

"อูย...เป็นบุญของผมจริงๆ คุณนาสวยมากครับ นมใหญ่ขาว กลม หัวนมก็แดง ก้นก็ขาวงอน ขอผมสัมผัสหน่อยนะครับ" เค้าใช้มือจับที่ไหล่นา ดึงนาเข้ามาหา ใช้ปากประกบกับนา นาไม่ให้เสียเชิงหรอกค่ะ นาแลกจูบกับหนึ่งอย่างดูดดื่ม สองมือเค้าก็พยายามจับนมนา สลับกับบีบสะโพกงอนของนาจนเป็นรอยนิ้วมือ นาตอนนี้ไม่ไหวแล้วค่ะ น้ำออกมาเต็มร่องแล้ว นาจึงผลักหนึ่งให้ชิดกับผนังกระจก ปลดผ้าเช็ดตัวออก หนึ่งเป็นผู้ชายที่หุ่นดีมากค่ะ นายอมรับ นาเริ่มใช้ลิ้นเลียตั้งแต่หน้า อก หัวนม หน้าท้อง จนมาถึงควยเค้า นาแทบขาสั่นเลยค่ะ ควยเค้าสวยมากใหญ่มาก ตั้งเป็นลำโผล่พ้นกางเกงในเกือบคืบ นากำไม่รอบเลยค่ะ ต้องใช้สองมือกำ เพราะควยเค้าฝังมุกเม็ดใหญ่มาก นาไม่รอช้า ใช้ลิ้นเลียปลายควย ค่อยๆใช้ปากอมให้เค้าอย่างชำนาญ นาพยายามอมแล้วค่ะ แต่อมได้แค่ส่วนหัว

นาใช้ลิ้นฉวัดเฉวียนครู่เดียว เสียงหนึ่งก็ครางลั่น "อูยๆๆๆๆๆๆๆๆ ผมไม่เคยเห็นใครดูดควยเก่งเท่านาเลย สมกับที่คุยไว้จริงๆให้ตายสิ" นานี่.. เรื่องดูดควยนี่ชั้นเทพอยู่แล้ว (ถ้าไม่แตกคาปาก ให้ปรับเป็นล้านเลยค่ะ..อิอิ) นาตอนนี้สุดๆแล้ว นาอ้าปากใช้ลิ้นตวัดตรงปลายอย่างรวดเร็ว พร้อมกับปรือตาขึ้นมาสบตากับหนึ่งอย่างยั่วยวน หนึ่งตอนนี้ขึ้นไปยืนบนขอบอ่าง โดยให้นายืนอ้าปากดูดควยอยู่ข้างล่าง นายืนให้ควยแท่งใหญ่ชี้เด่ตรงหน้านาพอดีค่ะ นาอ้าปากให้กว้างที่สุด หลับตาอมเข้าไปจนเกือบครึ่ง ส่วนลิ้นก็ตวัดเลียตรงปลายอย่างรวดเร็ว หนึ่งทนไม่ไหวกระแทกควยสวนปากนาจนเกือบมิดด้าม จนนาต้องรีบถอนปากออก แทบสำลัก

"ควยใหญ่ๆอย่ากระแทกเข้ามาสิคะ เดี๋ยวก็สำลักตาย" นาไม่โกรธหรอกค่ะ แกล้งหยิกที่ขาเค้าหนึ่งที
"ผมอิจฉาแฟนคุณจริงๆคุณดูดควยเก่งมากเลย ผมเกือบแตกใส่ปากหลายทีแล้วนะครับ อูยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ"
นากลัวเค้าจะแตกจริงๆเลยต้องหยุด นาจึงชวนเค้าอาบน้ำและมาต่อกันข้างนอก พออาบเสร็จเค้าก็อุ้มนามาวางลงกลางเตียงเลยค่ะ คิดดูนะคะ ตอนอาบน้ำเสร็จใหม่ๆ นานอนอล่างฉ่างเลยค่ะ เห็นตัวเองในกระจกบนเพดานแล้วเซ็กซี่มากค่ะ หนึ่งรีบคว้าขานาให้แยกออก ใช้ลิ้นควานตั้งแต่ปลายเล็บจนถึงรูตูดเลยค่ะ เค้าชำนาญมาก ลิ้นใหญ่และสากมาก กล้ามเป็นมัดๆ เหมือนผู้ใหญ่กำลังจะเย็ดเด็กเลยค่ะ

พอหนึ่งเลียได้10นาที นาทนไม่ไหวแล้วค่ะ ผลักหนึ่งให้นอนลง นาขยับตัวนั่งทับตัวหนึ่ง จับควยขนาด 9 นิ้วยัดเข้าร่องหี นาพยายามยัดเข้าแต่มันไม่เข้าค่ะ มันเข้าได้แค่ครึ่งเดียวก็ชนมดลูก "ปึ๊ดๆๆๆ" "โอ๊ย..เจ็บค่ะ นาเจ็บ ไม่ไหวค่ะ เม็ดมุกมันใหญ่เกินไป" นารีบถอนร่องหีออก หนึ่งรีบเข้าไปข้างในห้องน้ำและใช้สบู่ฟอกมือออกมาชโลมแท่งควย หนึ่งจัดให้นาอยู่ในท่าคุกเข่า พอจัดท่าได้ที่ หนึ่งก็พยายามยัดควยจนเข้าร่องหีนา ได้เกือบมิดแท่ง จนเสียงดังปิ๊ด ๆๆๆๆ นาทั้งเจ็บทั้งเสียวเม็ดมุกมันครูดผนัง พอหนึ่งเริ่มกระแทกได้ 4-5 นาทีช้าๆเนิบๆ นาก็บิดตัวเกร็ง มันเสียวมากๆที่สุดในชีวิตเลยค่ะ

"อูยๆๆๆๆๆๆๆหนึ่ง นาไม่ไหวแล้ว เสร็จแล้วจ้ะ ควยใหญ่ถูกใจนาจริงๆค่ะ ไม่เสียแรงที่มาด้วย อูยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ" พอนาเสร็จ น้ำนาก็มาชโลมแท่งควยลำใหญ่ พอมีน้ำหล่อลื่น หนึ่งก็เริ่มกระแทกเข้าจนสุดลำ นาในตอนนี้เสียวที่สุดในชีวิตเลยค่ะ นากางขาออกจนสุด แอ่นก้นงอนๆจนร่องหีลอยเด่น หนึ่งตอนนี้ก็สุดๆแล้วค่ะ ลุกขึ้นจับก้นนากระแทกไม่ยั้ง
"ตั๊บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!.............."
"อ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ..... อูยๆๆๆๆๆๆๆๆ........."
จนนาใกล้จะเสร็จ ก็มีเสียงโทรศัพท์นาดังขึ้น ให้ตายสิ นารีบถอนตัวออกจากควยหนึ่ง เพราะแฟนนาที่อยู่ต่างประเทศโทรมา ส่วนหนึ่งก็คงรู้ดีเพราะนาบอกไปแล้วว่ามีสามีแล้ว นาแกล้งทำท่าให้เบาๆเสียง หนึ่งจึงไม่พูดอะไรลงไปนั่งรอ พอดีนาคุยนานประมาณ 5 นาที หนึ่งคงจะเงี่ยนและหึงด้วย (นาสังเกต)

หนึ่งจึงจับตัวนาให้ลุกขึ้น และอุ้มนาขึ้นนั่งบนตัก จากนั้นก็จัดท่าเป็นท่าลิงอุ้มแตง หนึ่งจับก้นนากระแทกอย่างรุนแรง จนนาต้องร้องกรี๊ดและรีบวางหู แฟนนาคงสงสัยเหมือนกัน แต่ความเงี่ยนมีมากกว่าค่ะ หนึ่งกระแทกเหมือนจะลงโทษนาให้สาสม หนึ่งใช้แขนทั้งสองข้างกั้นขานาให้แยกออกจากกัน และยกก้นนากระแทกสวนควยแท่งใหญ่อย่างเมามัน หนึ่งตัวใหญ่มาก นาเห็นก้นตัวเองโดนบีบ และจับกระแทกน่ากลัวมากค่ะ ท่านี้ควยแท่งใหญ่ตั้งเด่ รอรับร่องหีของนา หนึ่งทั้งกระแทกและส่ายเอวไปมา ท่านี้เสียวมากค่ะ ส่วนใหญ่ผู้หญิงไทยจะไม่กล้า เพราะมันทำให้ร่องหีหลวม แต่นาตอนนี้เงี่ยนมากกว่าค่ะ กระแทกสวนอย่างลืมตาย

หนึ่งอึดมากค่ะ ท่านี้นาเสร็จตั้งสองรอบ นาชวนหนึ่งมาเย็ดต่อที่โซฟาค่ะ นาหันหลังให้หนึ่งกระแทก พอจัดท่าได้หนึ่งคว้าข้อมือนาทั้งสองข้างดึงเข้าหาตัว กระแทกควยอัดก้นและสะโพกนาอย่างไม่ยั้ง ตอนนี้ภาพในกระจกสองเต้าอันขาวใหญ่ของนากระเด็นกระดอนไปตามแรงกระแทก เหมือนมันจะหลุดออกจากร่าง ยิ่งเพิ่มความเสียวให้ทั้งหนึ่งและนา เสียงไข่สองใบกระทบโคกร่องหีนายิ่งเพิ่มความเร้าใจตื่นเต้นยิ่งขึ้นไปอีก
"ตั๊บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ......................."
"อ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แรงๆเลยค่ะ นาไม่เจ็บแล้ว อูยๆๆๆๆ ๆๆๆๆๆ ๆๆๆๆ ๆๆๆ ๆๆๆ.........."
หนึ่งกระแทกกว่าสิบนาที นาเสร็จไปอีกหนึ่งรอบ
"ก้นนางอนกลมใหญ่ กระแทกแล้วมันหัวควยดีจริงๆเลยครับ ผมจะเย็ดให้ก้นคุณนาแหลกเลย อยากหุ่นดีเซ็กซี่นัก"
ตั๊บๆๆๆๆ ๆๆๆๆ ๆๆๆ ๆๆๆๆๆ ๆๆๆๆ ๆๆๆๆ ๆๆๆ ๆๆๆๆๆ ๆๆๆ ๆๆๆ............"

หนึ่งกระแทกไม่ยั้ง นาชวนหนึ่งเปลี่ยนท่า เป็นท่าที่นาหันหน้าเข้าหากระจกหันหลังให้หนึ่ง พอหนึ่งจับเอวนาให้หย่อนลงได้ หนึ่งก็กระแทกไม่หยุดเลยค่ะ จนนาเสร็จอีกรอบ นาจึงชวนหนึ่งไปเย็ดต่ออีกท่าที่หน้ากระจก นานั่งบนเก้าอี้นวม และหันหลังให้หนึ่ง หนึ่งไม่รอช้าจับก้นนากระแทกอย่างลืมตาย และมาต่อในท่าลิงอุ้มแตง หนึ่งตัวใหญ่มากอุ้มนาเดินรอบห้องเลย โดยหนึ่งใช้แขนทั้งสองข้างแยกขานาออกจากกัน พร้อมทั้งยกก้นนากระแทกสวนกับควยแท่งใหญ่อย่างเข้าสุดออกสุด ท่านี้นาเสียวมากค่ะ เพราะเม็ดมุกครูดกับผนังร่องหีและแตดของนาอย่างเต็มๆจนนาทนไม่ไหว

"อ๊าๆๆๆ ๆๆๆ ๆๆๆ ๆๆๆ.... ผัวจ๋า... เมียเสร็จแล้วค่ะ เสร็จแล้วววว..." นาเรียกหนึ่งว่าผัวจริงๆค่ะ เพราะในตอนนั้น ความหมายของคำว่าผัวของนา ก็คือคนที่เย็ดได้ถึงใจ ถูกใจเมียอย่างนา ....ขอสารภาพตามตรงนะคะ ถ้าหากนาเป็นสาวบริสุทธิ์ เย็ดกับหนึ่งครั้งแรก นาก็จะรักเค้าไปจนตายคาควยเลยค่ะ เพราะมันใหญ่ยาวแข็งถูกใจนาจริงๆ พอนาเสร็จ นาก็อยากให้หนึ่งเสร็จแล้วเหมือนกัน เพราะเย็ดกันมาชั่วโมงกว่าๆ นาเริ่มเจ็บจิ๋ม พอดีเสียงหนึ่งร้องครางเร็วขึ้นแรงขึ้น พร้อมทั้ง กระแทกควยอย่างรุนแรง เรียกว่าเสียงดังลั่นห้องเลย
"ตั๊บๆๆๆ ๆๆๆ ๆๆๆ ๆๆๆ ๆๆๆ ๆๆๆ"
"โอยๆๆๆๆ ๆๆๆ ๆๆๆๆ ๆๆๆๆ ๆๆๆๆ จะเสร็จแล้ว..." เสียงหนึ่งร้อง
"ตั๊บๆๆๆๆ ๆๆๆ ๆๆๆๆ ๆๆๆๆๆๆ ๆๆๆๆๆๆๆ ๆๆๆๆๆๆๆๆ ๆๆๆ ๆๆ............."

"ให้ตายเถอะเมียจ๋า ตั้งแต่เกิดมาผัวไม่เคยเย็ดใครมันส์เท่าเมียมาก่อนเลย ทั้งสวยทั้งเย็ดเก่ง ดูดควยก็สุดยอด ขอเย็ดแรงๆนะครับ โอยๆๆๆๆๆๆๆ อ๊าๆๆๆ ๆๆ ๆๆๆๆๆๆ........." พอร่างหนึ่งใกล้กระตุก นาอยากตอบแทนเค้าบ้าง ก็เลยชวนเค้าลงนอนบนเตียง นาใช้ปากเลียไข่ให้เค้า และใช้มือชักให้ พอหนึ่งเสียวได้ที่นาก็ดึงมือให้เค้าลุกขึ้น นานั่งยองๆอ้าปากอมควยให้เค้าจนสุดคอหี ทั้งดูด ทั้งเลีย ทั้งชักไม่นานร่างหนึ่งก็กระตุก
"อ๊าๆๆๆ ๆๆๆ ๆๆๆ ๆๆๆ ๆๆๆ ๆๆๆ ๆๆๆ โอยย ๆๆๆ ๆๆ เสร็จแล้ววววววว........."

หนึ่งใช้มือจับหัวนากระแทกเข้าหาตัว กระตุกเกร็ง นาดูดกินน้ำเค้าจนเต็ม ปาก น้ำเยอะมากจนต้องถอนปากออก เค้าใช้มือชักต่อ จนน้ำกระเด็นเต็มหน้านา เค้ายัดควยเข้าปากนาอีก จนน้ำไหลเยิ้มเต็มหน้าอก นาดูดจนควยเค้าสะอาด เค้าจึงนอนแผ่หลา นาตามลงไปนอนดูดควยให้เค้าต่อ เพราะมันยังแข็งอยู่ ตาก็มองตาเค้าไปด้วย จนควยเค้าเริ่มแข็งขึ้นอีกรอบ "อูยย... ผมมีความสุขที่สุดเลย ไม่เคยมีผู้หญิงสวยๆที่ไหน ทำได้อย่างคุณนาเลยครับ ทั้งดูด ทั้งเลีย ทั้งกลืนน้ำ สุดยอดเลยครับ ผมล่ะอิจฉาแฟนคุณจริงๆเลย ได้เมียทั้งสวยทั้งเย็ดเก่ง"

อิอิ.. ท่าทางหนึ่งคงจะติดใจนาอีกคนแล้วล่ะสิ แต่นายอมรับค่ะ ว่าควยหนึ่งนี่สะใจถึงใจมากค่ะ มุกเม็ดใหญ่และลำควยยาวใหญ่แข็งน่านอนอมให้ทั้งคืน และแหกร่องหีให้เย็ดทั้งวันทั้งคืนจริงๆค่ะ นี่ขนาดครั้งแรกนะคะ นายังติดใจขนาดนี้ เอาไว้ครั้งต่อไป (เด็ดมาก ๆ) จะมาเล่าใหม่นะคะ นายอมให้หนึ่งเย็ดตูดด้วย ทั้งเจ็บทั้งเสียว กว่าจะเข้าได้ รับรองมันส์สุดๆเลยค่ะ โปรดติดตามตอนต่อไป ช่วยคอมเมนท์ให้กำลังใจเยอะๆนะคะ ถ้าชอบ
บายค่ะ.

คาลิปโซ่ [แก้ไข]     1/03/2011 - 15:13