ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เหนือเมฆ ตอน 1

เริ่มโดย zuper, มิถุนายน 17, 2021, 10:38:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Manoptana

ครูจ๊อบจะให้สอบขั้นสุดเสียวก่อนสอบใหม่เลยหรือ เรื่องแบบนี้การสอบขับเครื่องบินถ้าผ่านแบบนี้เครื่องจริงตกอันตรายนะ ควรต้องฝึกใหม่มากกว่า

swgxxx26

บนเครื่องบินก็ตื่นเต้นดี

wic

ดีนะที่เล่นกันบนพื้น ถ้ายังบินอยู่ก็สะเทือนไต

Dybala59

::Glad:: อยากได้แอร์เลยครับแบบนี้ผิงผิงมีอารมณ์ร่วมแล้วครับ

nattapol sangkawongsiri

ผิงๆแลกเกรดเรียนจบภาคนักบิน

maguire

มันคุ้มกันไหมเนี่ยกับการสอบผ่าน

test nana

นึกถึงใครบางคนได้เลย ถิงถิงเน่ี่ย

Bad Boy

เครื่องบินพาขึ้นสวรรค์จริงๆ

anirut

มาเหนือเมฆมากก ง่ายๆเลยนะนางเอกเรา อยากเป็นเฮียจ๊อบจัง

Cassa

Nobita Nobituta

ตื่นเต้นเลย ล่อกันในห้องนักบิน แถมชุดถอดยากอีกใครเข้ามาคงใส่ไม่ทันแน่

สุชาติ งามละออ

Hamez

จัดดกันบนเครื่องเลย เด็ดมาก

Korn Phawat

a123