ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยากูซ่ากับสองพี่น้อง ตอน 1 ยูมิ

เริ่มโดย zuper, มิถุนายน 17, 2021, 10:42:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thongdaeng_skk

น่าสงสารยูมิ ต้องเห็นพ่อโดนฆ่าต่อหน้า แล้วจะต้องไปเป็นนางบำเรอแก๊งค์ยากูซ่าอีก

akennya

spyderco

n_neng

โหดตั้งแต่เริ่มเรื่องเลย  งานนี้ ยูมิรับศึกหนักแน่ๆๆ

NNGGOO

น่าสงสารยูมิ ไม่รู้จะโดนขนาดไหน ใครจะมาช่วย

bronzehead

kpnttn

pp1659

เรื่องนี้โหดมากครับฆ่าพ่อต่อหน้าลูกเลย

wmpm2703

โหดทั้งแก๊ง โหดร้ายสำหรับเด็กสาว แต่เสียวสุด

biggiggog

งานนี้คงไม่ต้องเดาว่าจะยับเยินแค่ไหน
ขอบคุณครับ

Roanok

น่าสนใจครับ นานๆจะมีเรื่องโหดๆแบบนี้สักที รอดูว่าจะฮาร์ดคอร์ขนาดไหนนะครับ

zidane123

โห เปิดตอนแรกมาก็จัดหนักเลยน่าติดตามครับ