ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมมีเรื่องมาถาม 24 ชั่วโมง !!!

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 18, 2021, 07:58:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พี่หมิว เวอร์ไหน !!!

แน่นอนสิ่ ต้องเวอร์ชั่น ร้านคาราโอเกะ
172 (81.5%)
แต่เวอร์ชั้น ฉัน เธอ และ เขา ก็ดีนะ
39 (18.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 211

ปิดโหวตแล้ว: มิถุนายน 19, 2021, 07:58:47 หลังเที่ยง

chanky2007

รวมกันสองเวอร์ชั่น ถึงจะเห็นถึงความน่ารัก

แต่เลือกได้เวอร์ชันเดียว ผมว่า แบบร้านคาราโอเกะ ดูน่าดึงดูดกว่าครับ และดูแลตัวเองได้ดีกว่า
คิดว่าดี ก็ทำไป

Ttum1188

เวอร์ชั่นเกะครับ ดุ สุขุม ร้ายกาจ เซ็กซี่ มาครบ

marco35

a_lex

เวอร์ชั่น ฉัน เธอ และ เขา ครับ ดูใสๆดี

ปล.ถามหน่อยครับ นี่เป็นพี่โทนหรือเจ๊เตย เป็นคนตั้งกระทู้ถามครับ ^__^

[email protected]

ชีวิตจริงเลือกฉันเธอและเขาครับ ถ้าในนี้เลือกคาราโอเกะสิ

chatjane4234

ชอบทั้งสองนะ ภาคฉัน เธอ เขา ดูเป็นสาววัยรุ่นสมวัย ส่วนภาคเกะ ดูดีแบบสวยเก่ง แต่ผมก็ยังเป็น FC เจ้าหญิงน้ำแข็งเหมือนเดิม

First10

เวอร์ชั่นคาราโอเกะโหดหว่า เต็มสเกลกว่าเยอะครับ

××Mon××

ชอบทั้งสองมุมมองเลยครับแต่ถ้าให้เลือกขอเลือกร้านเกะครับ แต่ถ้าเจ๊หมิวมาเล่าตอนได้กับโทนนี่ก็ไม่แน่นะครับถ้าถึงตอนนั้น

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ชอบเวอร์ชั่นคาราโอเกะ เก่งและเขากับโทนได้ดีครับ

pd19811983

ทั้งสองได้มั้ยครับ เพราะคนละอารมณ์ดี ชอบทั้งสองเลย

Surachet_S

แน่นอนสิ่ ต้องเวอร์ชั่น ร้านคาราโอเกะ  ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

brother1

จริงๆผมชอบทั้งสองแบบนะ เพราะมุมมองของท่านโทนที่มองเจ๊หมิวก็จะเป็นแบบที่ท่านโทนมอง ส่วนแบบของ เธอ ฉันและเขาก็จะเป็นแบบที่เจ๊หมิวเป็น

1819

เอาจริงๆเลือกยากมากครับ ในแต่ละเวอร์ชั่น   
ถ้าต้องการอารมณ์แบบ ขำๆ  นิยายรักเกาหลีเพ้อฝัน มีความโก๊ะ อึนมึน แต่ ไม่มีเรื่อวเสียวเลย ย้ำ ไม่มีเลย นอกจ่กเทพโืนจะเล่าในเวอร์ชั่นเทพโทน ก็คงเวอร์ชั่น เธอฉันและเขา    
แต่ถ้าแบบ ซาดิสนิยม แบบดุเด็ดเผด็จการกดขี่  จอมวางแผนผู้เป็นลาสบอส  แอบมีปั่นประสาท เสียวก็ เวอร์ชั่น   เกะ  

ถ้าให้เลือกจริงๆ ก็เลือกเวอร์ชั่นเจ้หมิว ใน  เธอ ฉัน และเขา  ไม่อิงเนื้อหาเกะครับ 
ไม่ค่อยจะสบอารมณ์เจ้หมิวเวอร์ชั่นเกะ เท่าไหร่  เหมือนจะเทพโทนอวยเจ้หมิว นำ  บท นางเอก เกะทั้ง3 ไปพอควร      เพราะเมนหลัก ที่ตามเกะเลย คือ3สาวเลย       ตั้ง  แต่ช่วง2ภาคหลัง  ส่วนใหญ่ วน อยู่กับ 2เจ้เป็นส่วนใหญ่    ทั้งที่เป็นเรื่อง สาวเกะ 
แต่ ถ้า เจ้หมิว ในเธอฉันและเขา ก็ชอบเจ้หมิวมาก เลย
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

pappy_pp

เวอร์ชั่นร้านเกะ ดูเยอะไป ดูเจ้าแม่ นางพญา ดูสูงไปสำหรับผมนะ คือบทจะสูงมันดูนางฟ้า ไม่มีจุดด้อย คืออดีตมันมีความสัมพันธ์อดีตไปปัจจุบันมันดูไม่เลอค่าไปขนาดนั้น  แต่ปัจจุบันมันดูเอื่อมไม่ถึง เว้นแต่จะลงมาเอง

pappy_pp

อ้างจาก: 1819 เมื่อ มิถุนายน 18, 2021, 10:51:49 หลังเที่ยง
เอาจริงๆเลือกยากมากครับ ในแต่ละเวอร์ชั่น   
ถ้าต้องการอารมณ์แบบ ขำๆ  นิยายรักเกาหลีเพ้อฝัน มีความโก๊ะ อึนมึน แต่ ไม่มีเรื่อวเสียวเลย ย้ำ ไม่มีเลย นอกจ่กเทพโืนจะเล่าในเวอร์ชั่นเทพโทน ก็คงเวอร์ชั่น เธอฉันและเขา   
แต่ถ้าแบบ ซาดิสนิยม แบบดุเด็ดเผด็จการกดขี่  จอมวางแผนผู้เป็นลาสบอส  แอบมีปั่นประสาท เสียวก็ เวอร์ชั่น   เกะ 

ถ้าให้เลือกจริงๆ ก็เลือกเวอร์ชั่นเจ้หมิว ใน  เธอ ฉัน และเขา  ไม่อิงเนื้อหาเกะครับ
ไม่ค่อยจะสบอารมณ์เจ้หมิวเวอร์ชั่นเกะ เท่าไหร่  เหมือนจะเทพโทนอวยเจ้หมิว นำ  บท นางเอก เกะทั้ง3 ไปพอควร      เพราะเมนหลัก ที่ตามเกะเลย คือ3สาวเลย       ตั้ง  แต่ช่วง2ภาคหลัง  ส่วนใหญ่ วน อยู่กับ 2เจ้เป็นส่วนใหญ่    ทั้งที่เป็นเรื่อง สาวเกะ
แต่ ถ้า เจ้หมิว ในเธอฉันและเขา ก็ชอบเจ้หมิวมาก เลย

โดนใจผมเลย ผมว่ามันดูมีรับมีสู้ มันดูเท่าเทียม ใสๆ ส่วนปัจจุบัน เจ้ดูฉลาด และดูเหนือ คือลูกไก่ในกำมือ เกินไป เจ้คือใครในสถานะโทน คือผมอาจจะยังไม่เคลียร์ตรงนี้ แต่อ้างอิงจากอดีต ผมเข้าใจว่า เจ้คือ คนที่ชอบ และรักโทนก่อนใคร และรักมากกว่าใคร