ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Izumiya Otoha] Soshite Kanojo wa Kekkon shita เธอกำลังจะแต่งงาน... [By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 21, 2021, 07:10:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Natakorn

nagatobimaru

เปิดมาแบบนี้ คืนนี้ต้องตอบแทนให้สาสมใจเลยคร้าบ รุ่นพี่

------------------------------------------

เสียรุ่นพี่ แต่ได้เมียมาแทนแบบนี้ คุ้มมิใช่น้อยเลย นะน้องชายยยยย

jarabaman

เหมือนจะเป็นแผนรึเปล่าครับ แบบทั้งบริษัทช่วยกันไรงิ

ผิดคาดไปหน่อย แต่ไม่พลิกโผ จบแฮปปี้

kazu36

น่ากลัวว่าไม่เต็มใจ เลยจะทิ้งทวน
โดนหลอกซะให้เข็ด

กาก่าก้า ก๊าก๋า

แผนนางเอกอะป่าวหว่า ดูเหมือนชอบพระเอกอยู่แล้ว  เหมือนเพื่อนๆจะชงให้ตอนกลับด้วย

โอ้ แฮปปี้เฉยเลย 

gfthebc

ได้​สั่ง​ลา​ก่อน​แต่งงาน​แน่ๆ​เลย​ครับ​ แต่​ดู​แล้ว​ต่าง​คน​ก็​น่า​จะ​ชอบ​กัน​ ถ้า​สาว​เจ้า​แต่ง​งาน​ไป​จริงๆ​นี้​ ต่าง​คน​ต่าง​เสีย​ใจ​เลย​นะครับ​เนี้ย​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ สาว​เจ้า​โดน​ทิ้ง​แถมเมา​นี้​เอง​ แต่​ก็​ดี​นะครับ​ที่​ได้​พบกับคนที่แอบ​ชอบ​ตัวเอง​มา​นาน​ ได้​คบ​ยาว​ๆ​แน่ๆ​ครับ​

naluk888

งานแต่งงานที่ไม่เต็มใจ ไม่ได้รักหรือเปล่าจึงวางแผนแกล้งเมา

khunsri

ส้มหล่นอย่างแรงเลย

ดูซิว่าพระเอกจะอดใจไหวมั้ย

freestly

คาใจกับการกระทำจริง ๆ

.......
.......

โอ๊ะ โรแมนติกกับเขาก็เป็นนี่นา เกี่ยวก้อยเชียว

godjokerz

แหม่ เจ้จะเลือกก็เลือกไม่สุด มาเปลี่ยนตอนท้าย  

หรือว่าเป็นแผนหลอกพระเอก

วรุตม์ เท

Mortal-R2

เหล้าเข้าปากแล้วเผยความในใจรึเปล่า

จบ happy ดีนะ สมหวังด้วยกันทั้งคู่