ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Censor-Gdrive] กระทู้นี้มีแต่แคลเซียม สายนมมาเต็ม (15เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 22, 2021, 07:46:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอบกระทู้แสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับหนังแล้วจะเห็นลิ้งโหลด มาคุยเรื่องนมกัน
สลับมาดูCENกันก่อนวนลูปไปFCอีกรอบ ใครใจดีช่วยโดเนทค่าเวปฝากไฟล์เดือนหน้าหน่อยนะครับ

เห็นที่AVCเขาจัดกระทู้10อันดับนม ผมเข้าไปดูก็มีตรงกันกับใจผมหลายเรื่องนะ
เลยอยากจัดของตัวเองบ้าง เพราะผมก็สายนมเหมือนกัน แต่ถ้าเอามาหมดคงไม่จบแค่10อันดับ
คงต้องจัด100อันดับแทน เพราะเยอะมาก เลยขอคัดที่ชอบๆมา15อันดับละกัน แถมลิ้งโหลดอย่างละ1เรื่อง
โพลนี้ความชอบส่วนตัวนะครับ อาจขาดหรือตกหล่นหลายๆคนที่ทุกท่านชอบไป เช่นHitomi
นางเอกAVคือผู้มอบความสุขให้เรา ต้องขอบคุณนักแสดงทุกคน ที่ทำให้เราได้เห็นของสวยๆงามๆ

[BBTU-015] Yoshine Yuria หน้าสวยผมยาวหอยเนียนกริ๊บแถมพกหน้าอกมาถึง 111cmคัพM
การแสดงก็สุดยอดและมีอารมร่วมตลอดเวลา ทำให้ดูแล้วเพลินไปกับเธอ ส่วนเรื่องที่เลือกมา
เป็นการทรมานหอยหลากหลายรูปแบบจนเสียวแทบขาดใจ ผมชอบเรื่องแนวแปลกๆแบบนี้แหละ 55

[BEFG-002] Inaba Ruka สาวน้อยมหัศจรรย์ ตัวเล็กน่ารักลุคโลลิแนวซึโบมิ
แต่พกหน้าอกมาถึง93cmคัพH พอเปิดตัวปุ๊บก็มีหนังอย่างต่อเนื่อง เพราะเธอรับหมดไม่เลือกแนว
ทั้งข่มขืนแตกในแนวแปลกๆอะไรก็มาเลย เรื่องที่คัดมาเกือบล่าสุด เป็นแนวสายลับตัวน้อย
เข้าไปสืบคดีแล้วโดนจับ ถูกทรมานให้สารภาพ แต่ดูแล้วที่เธอไม่ยอมสารภาพเพราะติดใจการทรมานรึเปล่านะ

[CETD-299] Haruna Hana คนนี้ไม่ต้องมีอะไรบรรยายแล้วมั้ง แม่วัวพันธุ์ดี อยู่มาตั้งแต่ยุคบุกเบิก
เปิดตัวปี2010ก่อนโอคิตะอีก แต่ยังแสดงได้คงเส้นคงวาหนังออกเรื่อยๆมาตลอด12ปี
เป็นอาจารย์ของผมอีกคนที่สอนผมมาตั้งแต่สมัยเรียน เหอๆ เพราะผมเก็บหนังเธอตั้งแต่ยุคแรกๆ
หนังของเธอนับคร่าวๆ600กว่าเรื่อง!! นับไม่ถ้วนเลยว่าถูกกระแทกกี่ทีแตกในกี่ครั้ง โอ้ววแม่เจ้า!
เรื่องที่คัดมาเคยลงไปแล้วนะ แต่ก็ยังชอบอยู่ เป็นการประชันกันระหว่างฝรั่งกับญี่ปุ่น
ผมว่าเธอชอบฝั่งญี่ปุ่นหรือชาวเอเชียร์มากกว่านะ ถึงฝรั่งจะใหญ่ แต่ช้า สู้ความเเข็ง
และแรงกระแทกรัวเร็วของชาวเอเชียร์ไม่ได้ เหมือนจอมยุทธท่านหนึ่งกล่าวไว้ว่า
"วรยุทธใต้หล้า แพ้ชนะ วัดที่ความเร็ว" (55นอกเรื่องซะเยอะเลย)

[DVDES-546] Ooshima Airu อีกหนึ่งคนในยุคแรกๆที่ผมฝากตัวถวายหัวเป็นแฟนคลับ
เธอทำให้ผมรู้จักโลกของนม ที่จริงก็น่าเห็นใจคนนมใหญ่นะ เพราะยิ่งอายุมากมันก็จะหย่อนคล้อยลง
ทำอะไรก็ลำบาก แถมหนักด้วย ปวดหลังก็ง่าย ตอนเธอแสดงเรื่องนี้นมยังสวย แนวลูกเจ้าพ่อ
ต้องยอมให้มันทำตามใจ ไม่ว่าจะที่ไหนเมื่อไหร่หรือกลางห้องเรียน อยากมีอิทธิพลแบบลุงบ้างจัง(ไม่เกี่ยวๆ)

[HND-768] Komukai Minako คุณป้าคนสวยขวัญใจผมเอง หน้าเธอสวยคมมาก
ชอบการแสดงของเธอ สีหน้าแววตาน่าแกล้งเวลากระแทกสุดๆ ต้องเรียกว่าปุ๊กลุ๊กได้มั้ย
แล้วพอเธอแสดงทีไรก็ต้องเป็นแนวรุมเยอะๆ ไม่งั้นเอาเธอไม่อยู่ ถ้าแสดงแบบ1-1
หนังจะจืดไปเลยสำหรับเธอคนนี้ ต้องพามากันทั้งหมู่บ้าน กระแทกแตกในไม่ยั้งถึงจะแฮปปี้เอ็นดิ้ง

[JUFE-146] Oda Mako เมื่อเฉลิมยังอยู่ยั้งยืนยง เจ๊มาโกะก็ยังคงอยู่ได้ เดี๋ยวๆๆนอกเรื่องอีกละ
โอดะมาโกะ เจ้าแม่สายนมอีกหนึ่งคนในวงการ เปิดตัวปี2009 หนังอาจไม่มากแต่ออกเรื่อยๆ
แต่ละเรื่องคุณภาพคับแก้ว สารพัดแนว รักษาหุ่นดีมาก ส่วนหน้าอกก็ใหญ่ขึ้นมานิดหน่อยตามการนวด
เรื่องนี้อาจารย์มาโกะโดนนักเรียนลวนลามทุกที่จนสุดท้ายก็ติดใจซะเอง

[JUL-574] Kano Ai เปิดตัวคริสต์มาสสิ้นปีที่แล้ว เธอเป็นนางแบบกราเวียร์มาก่อน
สุดท้ายก็โดดมาเล่นAVตามโผของกูรูหลายๆท่านคาด แต่สายนมแถมมาเล่นตอนอายุ30
คิดว่าคงแสดงไม่นาน การแสดงก็ถือว่าดีเลยเชียวล่ะ 4เดือนมีหนังออกมา8เรื่องตามสัญญาทั่วไปเดือนละ2เรื่อง
ถึงจะเข้าวงการช้าแต่สายนมอย่างผมก็จะขอติดตามจนถึงเรื่องสุดท้าย ส่วนเรื่องที่คัดมาเป็นแนวNTR
เที่ยวบ่อนํ้าร้อนแต่ได้พักห้องรวมกับเพื่อนสามีที่พาแฟนมาด้วย แต่เพื่อนสามีดันแอบเห็นเธอตอนอาบนํ้า
เลยเกิดการNTRลับหลังแฟนและสามีของเธอตลอดทริป ใครชอบแนวนี้ต้องดูเพราะนมๆๆๆไง ถ้ามีซับไทยคงแจ่ม

[JUNY-026] Adzuma Yukino สาวอวบเปิดตัวด้วยลุคสาวแว่น ได้ใจผมตั้งแต่เรื่องแรก
คิดเลยว่าจะติดตามเธอแน่นอน แต่เฮ้ย ไหงไม่มาตามนัด แสดงเรื่องแรกแล้วหายไปเลย
การแสดงดี เธอก็ดูสนุกและเสียวมากๆกับเซ็กส์จัดเต็มที่นักแสดงชายมอบให้ รออย่างมีหวังต่อไป

[MIAD-797] Saegusa Chitose เจ๊จิโตเสะคนนี้ดูดนํ้าผมไปเยอะมาก ถ้าพูดถึงนมต้องมีเธออันดับต้นๆ
การแสดงดี แต่สายนมไม่ค่อยมีแนวแปลกๆบ่อยนัก ส่วนเรื่องที่คัดมา ทีวีไดเร็คขอเสนอ
เครื่องออกกำลังกายจิโตเสะ แค่คุณมีเครื่องนี้ไว้ในบ้าน คุณจะไม่เบื่อการออกกำลังกายอีกเลย
อุปกรณ์สามารถปรับเปลี่ยนได้หลายท่า ไม่ว่าจะบริหารหน้าท้อง บั้นเอว ก็สามารถทำได้

[RCTD-280] Matsumoto Nanami จะเรียกว่าสาวน้อยได้มั้ยเพราะหน้าเด็กมาก แต่อย่างอื่นไม่เด็กนะ
เปิดตัวมาผมสมัครเป็นแฟนทันที แต่เรื่องแรกๆมีแต่เรื่องนอนนิ่งเป็นหุ่น ทำให้ผมเบื่อมาก
ถ้าเก็บก็เหมือนเก็บเรื่องเดิมๆซํ้าๆอ่ะ จนพักหลังน่าจะมีเสียงแฟนๆเรียกร้องเหมือนที่ใจเราคิด
ขอแนวแปลกๆให้เธอหน่อย ไม่งั้นฐานเสียงแฟนๆอาจหาย เลยเริ่มมีหนังแนวๆแปลกๆออกมา
ทำให้เธอได้แสดงฝีมือสีหน้าและอารมมากขึ้น ต้องบอกว่ารักเลย เรื่องนี้เธอเป็นนักข่าวพยากรอากาศ
แต่เท่าที่ดูอากาศน่าจะเย็น นํ้าไหลนองเต็มพื้นที่ เฉอะแฉะเป็นส่วนใหญ่และมีนํ้าขังข้างในมดลูกเป็นส่วนมาก

[SNIS-985] RION มีสายนมแล้วคนนี้จะไม่ติดก็แปลก แต่ถ้าสมัยก่อนสำหรับผมไม่ติดแน่นอน
ต่อให้ใครอวยแค่ไหน โหลดมาดูเสร็จก็ลบเลย ไม่อินจริงๆคนนี้ไม่รู้ทำไม แถมเปลี่ยนชื่อบ่อย
จะเลิกก็ไม่เลิกรีรันกลับมาเรื่อยๆ จนมายุคหลังๆที่การแสดงเริ่มดี มีหนังออกมาหลายแนว
เธอค่อยๆกลับมายึดพื้นที่ในใจผมและกลับมาอยู่ในใจได้อีกครั้ง แต่ต้องเป็นแนวมีเนื้อเรื่องหน่อยนะ เช่นเรื่องนี้
สมาคมแบด เธอมีจุดเด่นขนาดนี้ใครจะทนไหว จากแอบๆเยเธอสุดท้ายก็เปิดเผยเป็นของส่วนกลางซะงั้น

[SORA-212] Yuzuki Marina มาถึงมารินะ อีกหนึ่งตัวท็อปของผม ถ้าพูดถึงนมเธอไม่แพ้ใคร
แต่ที่ชนะใจผมคือการแสดงที่ยอดเยี่ยม มีอารมร่วม รอยยิ้มตลอดเวลาที่เธอแสดง ทุ่มเทกับงาน
แต่ละเรื่องของเธอถึงออกมาดูดี มีหลากหลายแนวให้เลือกชม เรื่องนี้เป็นแนวเอ้าท์ดอร์
พาเธอเที่ยวเสียวในลุคสัตว์เลี้ยง ถ้ามีสัตว์เลี้ยงอวบๆนมสวยแบบนี้ เห็นแล้วมันน่าแกล้งจริงๆ

[SSIS-084] Asuka Aka อีกคนที่เป็นนางแบบมาก่อนและผันตัวมาเป็นนักแสดงAVตามโผ
ก็นั่นสินะ นมของเธอมันสามารถทำอะไรได้มากกว่าถ่ายรูปเฉยๆ แถมหนังก็ออกมาเรื่อยๆ
แต่ยังไม่มีแนวให้เลือกเท่าไหร่ ที่คัดมาเป็นเรื่องล่าสุดของเธอ แสดงในที่ปิด3ฉากตามปกติ
ฉากแรกจัดไม่ให้ตั้งตัวตั้งแต่มาถึง ฉากสองนวดนํ้ามันตัวๆ ฉากสาม3Pตามสเตป

[SVDVD-573] Yoshikawa Aimi สาวหน้าลูกครึ่งที่เปิดตัวด้วยสายนมตั้งแต่เรื่องแรกชัดเจน
การแสดงพัฒนาขึ้นเรื่อยๆรวมถึงนมของเธอก็ใหญ่ขึ้นจนโตเต็มที่ เป็นอีกคนที่เติบโตมาพร้อมกับผม
เรื่องที่คัดมาคือโรงเรียนนรก รับน้องอาจารย์ใหม่ด้วยการแตกใน จะทำงานที่นี่ก็ต้องเสียวแบบนี้ทุกวัน

[WANZ-225] Okita Anri คุณแม่โอคิตะ มาอยู่อันดับสุดท้ายเพราะรหัสWแต่ก็ถือเป็นที่สุด
ถ้าให้จัดอันดับทั้งหมดผมก็คงให้เธอชนะเลิศอยู่แล้ว ประสบการณ์การแสดงระดับสุดยอด
หน้าอกของเธอก็ถือเป็นสิ่งมหัศจรรย์ของโลกอีก1อย่าง ยิ่งอายุเยอะยิ่งแสดงดีได้อารม
ดูที่รูปสิ สวยยังกับภาพวาดในจินตนาการ ถ้ามีหุ่นแบบเธอเดินในบ้าน ไม่ต้องทำมาหากินกันละ
เสียดายที่รีไทร์ไปก่อนเพราะเธออยากทำงานเบื้องหลังและให้น้องๆรุ่นใหม่ขึ้นมาแทน
ตอนนี้ผมก็ยังติดตามเธอในเฟสและทวิตอยู่ งานของเธอที่เก็บไว้ก็เยอะมาก
น่าเสียดายที่เลิกโดยไม่ฝากผลงานUNCENไว้ซะหน่อย เป็นอีกคนที่ลงสวยแต่ก็ยังเสียดายอยู่ดี อิอิ
นี่เป็นเรื่องติดตาเรื่องแรกของเธอที่ผมได้ดู ลุคอาจารย์สาวโดนนักเรียนวางแผนมารุมโทรม
ผัวเธอไปต่างจังหวัดสามวัน ตลอด3วันนั้นเธอโดยผลัดกันเวียนเทียนทั้งเดี่ยวหมู่แทบไม่ได้พัก

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

ton_tp

เมมไม่พอ  คงไม่โหลดทุกเรื่อง   แต่บอกตรงๆ ตอนนี้ไม่รู้จะโหลดเรื่องไหนดี  ตาลายไปหมด  555

ขอบคุณมากครับ

เดี๋ยวมีโดเนทไปให้ครับ

หนังส่วนใหญ่ที่ผมเก็บเป็นไฟล์ 720p แปลงแบบ3000kbps ทำให้ยังคงความชัด
ดูได้ทั้งในคอมและมือถือแถมไฟล์ไม่ใหญ่มาก เพราะถ้าเก็บ1080pแท้ทุกเรื่องก็คงไม่พอที่เก็บแบบท่านว่าจริงๆ T T

olemantu

เห็นสายนมแล้วหลายคนน่ารักมาก (ถ้าไม่ดูนม) หน้าตาเวลาใส่เสื้อแล้วไม่เปิดนมเห็นแต่ร่องนม สวยเข้ากับหน้าตามาก ๆ
พอเปิดให้เห็นไซด์ของนมแล้ว กลับมองดูแล้วไม่ทำให้คึกคักขึ้นมามากขึ้นเลย ครับ ท่านอื่นเห็นแล้วชอบแบบไหนไม่ทราบนะครับ

หึหึ ท่านเข้าใจที่ผมตั้งใจโพสรูปใส่เสื้อเปรียบเทียบสินะ นมใหญ่ๆเวลาใส่เสื้อผ้า มันดูน่ารักน่าค้นหา
ช่วยเสริมให้ผู้หญิงดูสวยขึ้น เพราะนี่คือเสน่ห์อีกหนึ่งจุดของผ้หญิงเลย

kazu36

ขอบคุณครับ ช่วงนี้ขาดแคลเซี่ยม
แต่ละคนใหญ่ ๆ ได้น้ำหนักทั้งนั้นเลย

babieshottie

กำลังขาดแคลเซียมเลยครับ แต่ละกระป๋องดีมากๆเลย ขอบคุณครับ

Harukung Nakajama

ปกติผมไม่ค่อยชอบใหญ่จัดๆแต่น้อง Ruka ทรงสวยมากเลยใหญ่แต่เป็นทรงสวยมาก
ทรมานจนน้องติดใจ ยังไงก็ไม่ยอมรับหรอก ทรมานไปยาวๆ

Sing789

::JubuJubu::กระดูกแข็งแรงกันเลยคราวนี้ กินนมกันเต็มอิ่มเลย

santosan

Takashima Matsumoto

Asuka Aka ถ้าไม่บอกนี้ ไม่ทราบเลยครับท่านว่าเป็นนางแบบ งานดีหลายๆงานมาเล่น AV ให้ดูเป็นบุญตาจริงๆครับ สายนมถูกใจสิ่งนี้ครับ  ::Thankyou:: ::Orz::

Quinnlan

เกล็ดความรู้เอวีจริงๆบางคนนี้ก็เพิ่งรู้ว่าเป็นนางแบบมาก่อน ::Reader::

polka2012

เจอชุดนี้เข้าไปอิ่มเเคลเซียมไปอีกนานเลย นมทะลั่กทลายจริงๆเด็ดๆทุกคนเลยขอบคุณมากๆครับ ::WooWoo::

sangsang

แคลเชี่ยมของชุดนี้ทำธาตุเหล็กในกายแข็งแรงชูชันเลย อิ่มมากๆ

perg46