ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Arima Kouichi] Tsukiyo ni Negai o Komete ก่อนจากลา [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 23, 2021, 07:24:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้เม้นท์อย่างมีคุณภาพเป็นเรื่องเป็นราว ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
2. ห้ามเม้นท์เลอะเทอะ เพ้อเจ้อเรื่อยเปื่อย

1-5

6-10

11-15

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

kenata

พระเอกจัดให้ แบบนี้ แล้ว สงสัยไม่เรียนต่อ มาทำร้านกาแฟ กับ พระเอกเรา ต่อแหงๆ

edit : รอจนเป็นผู้ใหญ่ ก่อน แล้วค่อยกลับมาหาอีกครั้ง ได้สมหวังแบบนี้ ดีจังน้า

::Glad::

KonMol2

อยู่ๆมีสาวมาสมัครงานและมาชอบ แต่ด้วยความเป็นคนโตกว่าเลยไม่กล้าคิดสินะ

สุดท้ายก็ชอบเค้าเหมือนกันละน้าาพระเอกเนี่ย แต่นางเอกก็กลับมาหาตอนโตจริงๆด้วย

zenhyun

ได้จัดกันก่อนจากลาสงสัยคงจะไม่ได้จากลากันจริงๆซะแล้ว เลยได้พัฒนาความสัมพันธ์จากหัวหน้ากับลูกน้องกลายเป็นคนรักกัน

Edit : สุดท้ายก็จากลากันแต่แค่ชั่วคราว กลับมาอยู่ด้วยกันครั้งนี้คงจะอยู่ด้วยกันตลอดไป

yakusa98

เหมือนสาวจะเอาจริง แต่ผู้จัดการคิดมากเกินไป มีเด็กมาให้กินก็กินไปเถอะ

โตมาดูดีมากเลย คราวนี้คงไม่ไปไหนกันอีกแล้วซินะ

pfrankz

สาวจริงจังมาก,เค้าขอขนาดนี้จัดไปเลย

โตมายิ่งสวยได่คู่ชีวิตไปเลยงี้

keatmano

เด็กสาวที่ชอบฮีโร่ ... ดูการปูเรื่องแล้ว คงไม่เปลียนใจง่ายๆ แล้วก็คงจบที่คุณ (ลุง) ของเรา ก็คงขอเด็กแต่งงานแน่ๆ หลังการจัดหนัก

คงไม่รับพาร์ทไทม์แล้วมั๊ง ... รับเป็นคู่ชีวิตเลย

Wichana

สาวน้อยเวลามีคนมาดูแลเอาใจใส่มากๆก็เผลอใจหลงรักคนนั้นไป นี่เก่งมากที่กล้าแสดงความรู้สึกออกมาตรงๆ

Edit โอ้โห 2 ปีผ่านมา สวยขึ้นเยอะ คงไม่ต้องหาเด็ก พาร์ทไทม์ แล้ว แถมได้เมียสวยซะด้วย

ddcc

ชอบตั้งแต่ตอนมาปกป้องสินะ เสน่ห์คุนลุงงั้นเรอะ!!! ที่นางบอกไม่ชอบเด็กแปลว่าโตขึ้นคงได้สินะ เจอทำงี้เข้าไปมีใจเต้นมั่งแหละ แถมน่ารักซะ หน้าแรกๆเสียง บาดัม บาดัม นี่คือเสียงหัวใจเรอะ5555
อ.ผมสอนไว้ว่าแค่ครั้งเดียวนะ มันมักจะไม่จบแค่ครั้งเดียว 55555 นางเอกโตมา(ถึงจะแค่2ปีก็เถอะ)+ปล่อยผมสวยมากเลยแหะ

MooOon

เอาจริงๆเคยเจออะไรเเบบนี้มาเเล้วนะ เเล้วก็ทำเเบบไอ้พระเอกเรื่องนี้เลย

คิดว่าเขาอาจไปเจอคนที่ดีกว่าเรา เเต่สุดท้ายเเม่งก็โดนคนอื่นที่นิสัยเเย่

กว่าเราเอากินไปคือ ยังไงผู้หญิงมันก็ต้องโดนอะ สู้เราเอากับนางก่อนเลย

ดีกว่า ดีไม่ดีค่อยว่ากัน จากที่ดู สุดท้ายน่าจะจัดกันก่อนจาก เเละไทมสคิปมา

เจอกันอีกละมั้ง

--------------------------------------------------------

ตามที่เดาละนะ เเต่เอาจริงผมว่ายากนะที่นางจะกลับมาเหมือนตอนเเรก

อาจจะผ่านมาหลายคนหรือเคยมีเเฟนเเล้วก็เลิก เพราะพระเอกน่าจะดีที่สุดสำหรับเถอะ

เอาจริงๆก็เเค่ งง ว่าทำไม ไม่คบๆกันไปเลย อีกคนก็เรียนไป อีกคนก็ทำงาน

ว่างก็ค่อยมาเจอกันก็ได้ เอาจริงๆ สำหรัยผมมันจบไม่สุดเท่าไร

ก็ญี่ปุ่นอะนะ ไม่ถือ หรืออาจจะในH มังงะ เลยไม่ถือ

nuunung

รอยยิ้มแบบไหนน้า ยิ้มตรงข้างล่างสินะ

สุดท้ายก็อดใจไม่ไหว ชอบเขากลัยไปเหมือนกัน

kasenomelody

โตแล้วก็เป็นเถ้าแก้เนี้ยของร้านได้เลยนะ

Edit : กลับมาเป็นสาวสวยเชียว จะมีแรงทำงานกันมั้ยเนี่ย....

irojeit

psycho-field

พระเอก นี่มันพล็อตพระเอก หวังว่าจะไม่ปวดตัยนะครับปูทางมาพระเอกขนาดนี้

รอดไปๆๆ จบสวยเลยครับแต่ทำไมไม่จัดเวอร์ชั่นสาวๆด้วยล่ะเสียของแย่เลย

joulez

ดีจัง อยากมีเด็กมาชอบมั่ง

ว้าวๆ หวานเกิ๊น อ.วาดนางเอกตอนเป็นสาวน่ารักมากครับ