ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 79

เริ่มโดย mrt006, มิถุนายน 23, 2021, 09:05:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bossbellbest

yai79

จะกลับมายังไงเนี่ยลูกยั้วเยี้ยขนาดนั้น

wintowin

มีปัญหา อุปสรรคอะไรเกิดขึ้น ลุงชัยแก้ไขได้หมด

Asujimaster

อนาจักร ป๋าชัย เริ่มใหญ่ขึ้น ขนาดนี้แล้วขากลับไปโลกแห่งความจริง จะต้องขนเมียๆ ลูกๆกลับไปยังไง

เส้นขอบฟ้า

ป๋าชัยรับสมัครบอดี้การ์ดไหมครับ
จะไปสมัคร

เสพสม

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ช่วงนี้มีแต่แมลงศัตรูพืชมาบุกทั้งตั๊กแตนและตัวด้วง ตั๊กแตนได้อีเกี้ยจัดการเรียบร้อยไปแล้ว เหลือตัวด้วง คราวนี้หล่ะน้องปลาทำน้องให้ลูกเป็ดบ้างล่ะนะ....5555

633sqd

akennya

อ้างว่ามาสำรวจป่าด้วยกัน เป็ดคงไม่ว่า5555

dwarf

ขอบคุณ​ครับ... เอาเต้นท์ออกมาจากแหวน.. ตามด้วยที่นอน.. จากนั้น.. ลุงชัยก็สลบไปด้วยความเหนื่อยสะสมมาหลายวัน.... ก๊ากกกกก

อัศวิน รัตนแก้ว

จรัญ บุญชู

ทั้งลูกๆทั้งเมียๆก็เท่ากับหมู่บ้านหนึ่งแล้ว...ต่อไปลูกๆได้เสียกันอีก...ป๋านี่เยี่ยมมาก...วางแผนให้ดี

ryu

ป๋าครับจำได้มั้ยว่าลูกกี่คนแล้วครับ

outsider

เมียทุกคนน่าจะรักป๋าชัยหมดหัวใจร้อยเปอร์เซ็นต์อยู่แล้ว ป๋าออกจะหื่นแล้วก็เข้าใจสาวๆดีแบบนี้