ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อยากทราบ  เรื่องบันทึกคัี์มภีร์มหัศจรรย์

เริ่มโดย thanarat3459, ตุลาคม 21, 2015, 11:58:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thanarat3459

ผมอยากทราบว่า  บันทึกคัมภีร์มหัศจรรย์  เขียนจบไปหรือยัง
และจะมีโอกาสได้ติดตามต่อหรือปล่าวครับ
เพราะผมมีแค่  15  ตอน  อยากติดตามต่ออ่ะครับ.....

ขอบคุณครับ

พระพาย

สงสัยว่าโดนเทไปแล้ว หลายปีมาแร๊ะ  ผู้แต่งคงเปลี่ยนไปทำงานอื่นแล้วละ