ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชียงใหม่ไดอารี่ ตอนที่ 7 ประสบการณ์ของนายโทน [ ภาคแยกคาราโอเกะ ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 24, 2021, 01:16:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

latipk

::Ajark::บิ้วตั้งนาน นายโทนได้แค่ชิม ว้าาาพลาดเลย ลุ้นกันต่อไป

Run2020

นายโทนอดทนมากๆที่ไม่เสียบ เป็นเรามิดด้ามไปแล้ว แต่คงมีโอกาสเสียบรุกะในตอนต่อไปแน่ๆ

deamondear

โทนพักเยอะๆนะครับ ดูแลสุขภาพด้วย
เราไปต่อกันเลยครับ ตอนนี้จะมีเซอร์ไพรส์​อะไรบ้างน่อ

First10

ได้ชิมปลาสดญี่ปุ่นเล็กน้อยก็ยังดี มิน่าถึงมีคนว่าคุณรุกะอ่อยเก่ง สงสัยจะมีภาคต่อไป..ไหม
คงไม่ใช่มือเจ้าทาเคชินะ

thongdaeng_skk

บรรยายบทในออนเซ็นซะละเอียดเร้าอารมณ์​มาก ไมาน่าเชื่อว่าจะอดใจไหว

sdtop1108

เกือบไปแล้วจริงๆ นายโทน 
นายโทนพูดถูกอย่างนึงคือ สนุก20 นาที แต่จะเครียดชั่วชีวิต เพราะอารมณ์ชั่ววูบ
แต่ได้ชิมซาซิมิหอยขนาดนี้ก้อฟินสุดๆละครับ

Nattanan Tst

เหมือนรุกะกับโทนจะเคยเจอกันมาก่อนหน้านี้หรือเปล่า สงสัยต้องลองไปอ่านย้อนดูบ้างล่ะ

GU Koy

ป๋มมมาช่วยเปิดร้านเกะแล้วคร้าบบบ อ่านเกะทุกตอนทุกภาคคับสนุกมากๆคัย

hunterkung