ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 4 ep 8

เริ่มโดย poongpong, พฤศจิกายน 03, 2022, 09:02:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Naruto19

phuiphui

คาชุดคุณฟินไปเลยสิคับ งานนี้

include

ขอบคุณสำหรับผลงานครับ

ผมคงต้องกลับคำที่บอกว่ายัวสุดกว่าฟินละ 55555
ความคิดถึงมันแปรผันตรงกับความอยากจริงๆ

nort

banknoon

a park

อ้างจาก: poongpong เมื่อ พฤศจิกายน 03, 2022, 09:02:56 ก่อนเที่ยงเป็นเดือนที่ ผมเริ่มฟื้นฟูธุรกิจ ช่วยอะไรใครได้ก็ช่วย
เพราะยังไงเราก็ต้องเริ่มใหม่ ผมเริ่มมีช่องทางใหม่ๆขึ้น

บีมีแฟนก็หายไป ตองกับไก่ ติดโควิด แต่ก็อยู่ด้วยกัน ตอนนี้โรงบาลหายากพอๆกับวัคซีน
หลายๆอย่างเริ่มคลี่คลายบ้าง คนจะเข้าประเทศมา ก็ต้องกักตัวก่อน
ยัวบอกว่าเดี๋ยวอาทิตย์หน้าจะเข้า กทม นะ รอคอนเฟริ์มก่อน ผมก็อ่านแต่ไม่ได้ตอบอะไร

ที่เซอร์ไพรส์สุดคือ ผมได้วิดิโอคอลกับฟิน ฟินบอกว่าอยู่กรุงเทพ ฟินลงท้ายว่าพรุ่งนี้มารับด้วยนะ
ผมนอนไม่หลับใจเต้นโครมคราม ดูดบุหรี่ไปหลายรอบ
ภาพฟินตอนสุดท้ายมันทำเอาส่วนล่างผมผงกหัวทั้งคืน

ตื่นเช้ามาวันนั้นผมแคนเซิลทุกอย่างที่ต้องทำรอเวลาไปรับฟิน ผมมาถึงบริเวณโรงแรมกักตัว
ฟินเลือกจ่ายที่กักตัวเองเลยได้โรงแรม 5 ดาวที่ผันตัวมาทำที่กักตัวได้สบายๆ
กระบวนการการเช็คเอาท์ใช้เวลาประมาณนึง

ฟินเดินออกมาในเดรสลูกไม้สั้น รองเท้าส้นสูง ผมที่ย้อมเป็นสีทองๆเทาๆ
ใครเค้าออกจากที่กักตัวในชุดแบบนี้กัน ผมยืนตะลึงในลุคใหม่สุดเปรี้ยวของฟินอยู่แบบนั้น
จนฟินลากกระเป๋ามาถึง เราทักทายกันแล้วก็รีบขึ้นรถ ฟินบอกต้องไปเอาของที่โหลดกลับมาอีกที่นึง
ผมถามทำไมของแยะ ฟินบอกย้ายกลับมาละ เหนื่อย

ผมร้องเฮ้!!! อย่างลืมตัว ฟินหัวเราะบอกอารายยยย ดีใจอารายยยย
ผมถามอยากไปไหน ฟินบอกไปคอนโดก่อน แต่คงยังนอนไม่ได้
ผมชวนมานอนห้องผมไหม
ฟินบอกไม่อ่ะ เอาของไปเก็บแล้วไปทะเลกันเถอะ
บอกตามตรงว่าตั้งแต่ฟินขึ้นรถมา ของผมยังตั้งตรงไม่ลงสักนาที

เราไปถึงคอนโดฟินไม่นานนัก ฟินยังไม่เข้าคอนโด ผมช่วยขนของเข้าบ้าน จากประตูหน้ายังไม่ถึงประตูบ้านดี แค่ตรงลานหน้าบ้าน
ท่วงท่าและกระโปรงที่รั้งร่นลงมาทำให้ผม...
ผมเดินเข้าไปทาบข้างหลังฟิน ฟินแอ่นก้นบดกลับมา
ผมกอดแบบโอบไปที่นมของฟินจากข้างหลัง มีเสียงร้อง อ้าห์ ฟินแหงนคอหลับตาให้ผมไซส์ซอกคอหอมๆ กลิ่นตัว
ฟินบดก้นลงมาที่ตัวผมช้าๆแต่รุนแรง ผมบดกลับฟินแหงนหน้าผมโน้มตัวไปประกบปาก เอามือรั้งกระโปรงฟินขึ้น
แล้วเอานิ้วปาดเข้าไป มันแฉะเหนียวแล้วก็ชุ่มฉ่ำรออยู่แล้ว ผมดึงนิ้วออกมากวาดตาไปมองตามน้ำใสๆยืดยาวตามนิ้วออกมาพร้อมเสียงซี๊ดส์ของฟิน

ฟินแอ่นก้นขึ้นพร้อมบอกไม่ขนของก่อน....อ่าาาาห์ เหรอออ..ออออ อูยส์
ผมปลดซิปกางเกงเอาหัวของผมถูไปมาตรงร่องบอกไม่ไหวแล้ว เสียงครางและการส่ายบิดตัวไปมาของฟินยิ่งทำให้ผมยิ่งเหมือนระเบิด
ฟินย่อตัวถูไปมา เอาขาหนีบท่อนของผมเอาไว้ คราบเหนียวๆของฟินอาบลำของผมไปหมด
ฟินหันมามองหน้าผมตาฉ่ำปากเผยอๆ ถามว่ากลางแจ้งเลยเหรอ ผมไม่ตอบแต่กดของผมเข้าไปช้าๆ เสียงอ้าาาาาาของฟินร้องเบาๆแล้วก็เงียบไป

ผมแลกลิ้นกับฟินอย่างดุเดือดจนหายใจกันแทบไม่ทัน ฟินบดเอวขยับแบบไม่รอให้ผมขยับ เสียงซี๊ดส์กับแสียงกระแทกพั่บๆๆดังสลับกันไปไม่หยุด
ฟินร้องโอ๊ยหหห แรงๆๆ แรงอีก โอ๊ยหหหหหหห ซี๊ดสสสส อูยยยยเสียวจังค่ะ อูยยยยส์
โอ๊ยยยเสียววววว เสียงพั่บๆๆ เริ่มมีเสียงแจ๊ะๆๆผสม จนผมต้องมองลงไป แรงกระแทกของเราสองคนทำเอาน้ำขาวๆเป็นฟองฟอด
ฟินหันหลังแอ่นก้น โน้มตัวนอนไปกับโซฟาในห้อง
ผมเอาของผมรูดไปมารอบๆฟินฟินแอ่นก้นกระดกเหมือนจะให้มันตรงๆรูซะที จนฟินจับท่อนของผมแล้วเอามันใส่เข้าๆไปเอง มันได้อารมณ์มากๆ
พอมันพรวดเข้าไป ฟินก็กระแทกก้นสวนมามาเองแบบไม่ยั้ง ประตูห้องยังปิดไม่สนืทด้วยซ้ำ ฟินไม่สนใจอะไรแล้ว ผมก็เหมือนกัน เสียงเราสองคนน่าจะดังพอสมควร

แต่มันก็เป็นการระบายความอยากที่อัดอั้นของเราทั้งคู่ ฟินร้องอ๊าๆๆ อ๊ะ อ๊ะ โอยยย ซี๊ดสสส แรงๆๆ แรงอีก แรงอีก แล้วฟินก็กัดฟันร้องอี๊ยยยยยยยยย์
ทุกครั้งที่ฟินร้องเสียงยาวผมจะเกร็งเอวบดขยี้คว้านเข้าไป ฟินร้องโอ๊ยยยยยหหหหหห เสียยยยยยววววววววซี๊ดสสสสสสสสสสสส
เกร็งท้องแอ่นตัวขึ้นแล้วก็บิดร้องโอ๊ยยยยหหหสสสะสะสสสเสร็จจแล้วววว

ผมจับฟินหงายกลับมาบนเคาร์เตอร์ แล้วกดตามมา มันก็เพียงอารมณ์ชั่วแล่น แต่มันก็พีคมาเร็วมากๆ ท่วงท่าสายตาและเสียงของฟินมันทำให้ผมเสร็จตามมาติดๆ
ผมแทงสวนครั้งสุดท้ายพร้อมน้ำที่พรั่งพรูออกมาสวนกับฟินที่เกร็งตัวเสร็จอีกครั้ง เสียงฟินร้อง อี๊ยยยยยยโอ๊ยหหหหหห มันสุขสมมากๆ
ฟินแอ่นโคกบดมาที่ของผม แต่ของผมมันยังแข็งตัวอยู่ ฟินเปิดประตูบ้านเข้าไป
แล้วก็จูงมือผมไปที่บ้าน มันไม่มีใครอยู่มันมีแต่ฝุ่น แต่ฟินแค่เอาของมาเก็บ แต่ตอนนี้มันไม่ได้แล้ว ฟินนั่งคุกเขาลงดูดของผมอีกครั้ง มันกึ่งหลับกึ่งตื่นแต่ก็เริ่มกลับมาผงาดอีกที
ฟินละเลงลิ้นไล้ไปรอบๆ เสียงและหน้าตาที่ยั่วยวนและหิวกระหายในเซ็กสืแบบนี้ล่ะที่ผมขาดหายไปเป็นปี
นางแมวป่าของผมกลับมาแล้ว ฟินจับผมนอนไปบนโซฟาแล้วก็ขึ้นนั่งบดลงมาช้าๆ ฟินถามผมว่าไหวไหม
ผมบอกตายตรงนี้ก็ได้นะ ฟินบดเอวช้าๆ เอามือลูบไล้ตัวเองไปมา มือนึงที่ขยำนมเอานิ้วบี้ไปที่หัวนมตัวเอง ปากที่เผยอนิดๆ น่ามีอีกดุ้นนึงมายัดจริงๆ
ฟินยกก้นขึ้นแล้วกระแทกลงมาแล้วก็รูดขึ้นช้าๆแล้วก็กระแทกลงมา เป็นแบบนี้อยู่สี่ห้าทีจนผมคันหัวยิบๆ ผมล๊อคเอวไว้แล้วกระเด้งสวนขึ้นไปบ้าง

น้ำใสๆยืดเป็นทางทุกครั้งที่เอวเราสองคนห่างจากกัน
ผมยังจำที่ไอ้ทอมมันเอาฟินจนน้ำพุ่งได้ผมอยากทำบ้าง ผมจะจับฟินพลิกหงายแต่ฟินไม่ยอม นั่งบดอยู่แบบนั้นแต่เริ่มบดเร็วขึ้นเรือยๆ เรื่อยๆ
ฟินกัดฟันส่ายหน้าไปมาคิ้วขมวดเกร็ง มีเสียงกัดปากหลุดรอดไรฟันออกมาดังซู๊ดดดดฟินร้องดังขึ้นเรื่อยๆพร้อมกับบดเอวแแรงๆจนฟินเด้งตัวขึ้นสูงตัวกระตุกสองสามที
แล้วก็มีน้ำพุ่งออกมา มันพุ่งเข้าหน้าเข้าปากผมรสชาดจืดๆไม่มีกลิ่นอะไร แต่ฟินตามลงมาเลียน้ำนั้นจดหมด

โอยยยเงี่ยนฉิบหาย ผมใช้คำนี้ในใจ
ฟินดูหมดแรงแล้วจริงๆ แต่ไม่เป็นไร ผมจับฟินนอน เหมอนหนุนก้นโด่งๆไว้
แล้วก็เสียบเข้าไปในสภาพที่ฟินนอนแบบนั้น ถึงจะหมดแรงแต่รูของฟินยังตอดผมอยู่เรื่อยๆ ทั้งขมิบบ้างและตอดเองบ้าง
ผมเร่งความเร็วสุดท้ายเพราะอยากจะเสร็จแล้วมันานมากเสียงกระแทกของผมกับตัวฟินที่โอนไปมาตามแรงกกระแทกกับหน้าที่หลับตาพริ้มเหมือนคนนอนหลับแต่มีเสียงร้อง อ๊ะๆๆๆอออกมา
เฮือกสุดท้ายผมกระแทกสวนก้นฟินที่เกร็งรอไว้แล้วแตกในเข้าไป ผมนอนทับร่างฟินที่ขมิบรูส่งให้อีกสองสามครั้ง ฟินร้อง อ๊ะๆๆ ค้างอยู่สองสามที

ฟินพลิกตัวหงายมาจุ๊บเหม่งผมทีนึงบอกว่า เป็นไง หายอยากไหม
ผมบอกยังอ่ะ อยากเอาอีก ฟินบอกพักก่อนนะ เดี๋ยวเป็นกระเพาะปัสสาวะอักเสบจะอดเอาอีกหลายวันนะ

แล้วเราก็ไปอาบน้ำอาบท่า ช่วยกันจัดข้าวของแล้วก็ย้ายไปนอนห้องผม

คืนนั้นเรากินกันง่ายๆ แต่มีไวน์ไปสองขวด แน่นอนว่าผมจัดที่ระเบียงไปอีกชุดก่อนนอน
ฟินดูสุขสมมากยอมให้ทุกอย่างทุกท่า

แล้วเราก็เข้านอนไป

ผมตื่นนอนมาฟินต่นกินกาแฟแล้วเล่นโทรศัพท์แล้ว
ฟินถามว่าเราไปไหนได้บ้างอ่ะ พัทยา ภูเก็ต สมุย
ผมบอกว่าพัทยาพอได้ ที่อื่นน่าจะยังไม่เปิด ของกินหายากมากๆ
ฟินทำหน้าย่นๆบอก พัทยาทะเลไม่จ๋วย

นี่ล่ะ คนดื้อๆที่จะเอาแต่ใจตัวเองกลับมาละ ผมบอกกับตัวเองว่ารับมือให้ได้นะ 555

ผมบอกโอเค ไปภูเก็ต จองตั๋วได้ แต่มาตาราการการบินเข้มงวดมากนะ
ฟินบอกขับรถไปไหม ผมบอกขอเคลียร์งานก่อน
ฟินบอกมาเดี๋ยวช่วย และนั่นเป็นอีกครั้งที่ฟินใช้สมองเข้ามาแก้ปัญหาให้ผมได้

เราเริ่มเดินทางกันอีกครั้ง
ฟินใส่เสื้อครอปเอวลอยเซ็กซี่กับกางเกงสั้นตูดออก และไม่ใส่ยกทรงด้วย
ผมถึงกับร้องว้าววววบอกว่า เราไปไม่ถึงแน่ๆฟิน ฟินหัวเราะอิอิ ที่สิงคโปร์ใส่แบบนี้ได้ ไม่เป็นไรไปเถอะ ใส่แมสก์ไม่มีใครสนใจหรอก

ผมสตาร์ทรถ มุ่งหน้าลงใต้ไปด้วยอาการจู๋โด่ตั้งแต่ยังไม่พ้นพระรามสอง
ต้องบอกว่าคอนเทนท์โอนลี่แฟนช่วงแรกๆนั้น ผมกล้าพูดได้ว่าแพ้ฟิน

sthanya

คิดถึงนางแมวป่าคนนี้ซะเหลือเกิน กลับมาแล้วก็อยู่ด้วยกันนาน ๆนะ

Janus00028